Thông báo Các vấn đề SS11 và phương hướng giải quyết

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 9/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hỏng hỏng toàn tập rồi :((

2. cũng phải công nhận tay HoBo đồ ngon skil damge chuẩn , Soul tôi cũng x5 , mà nó one dc, ko chết cũng ~ chết 90k máu , tầm DK x5 max poin 600 skill combo nổ 2 nhát liên tục còn chưa chắc đã đi , mà con QB nó làm 1 nhát cũng khá nể

hoahong110 thích bài này.
  3. đó là thời ss8 thồi .ss11 khác rồi :))

4. Đọc tuét cả mắt ! Nhưng vẫn phải cố đọc xem Fan ĐZ viết gì ... hjc ! Nói chung S11 hay ! Thanks Fan ! Có điều Fan nên ưu ái với chủng tộc Hữu dũng vô mưu QB nhé ! Thủ yếu mà đồ đạc thì lại còn xấu Zai ! Hic .... ra đường toàn gặp anh em QB cởi truồng ... sơ vin ... đeo Clavat ... chạy rông !

5. Tất cả vấn đề tôi đã nghiên cứu qua . Giờ tôi hóng nốt vấn đề thứ 11 cua Fan nữa là có 1 bài hoàn chỉnh trả lời =))=))=))=))=))

6. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Cái này ko quan trọng bằng việc cả nhóm cùng pt và đánh quái sẽ được nhiều exp hơn.
    VD:nếu cậu thử lấy DK chạy solo xem có bằng pt vài người có ttd xem.Và cậu solo có hết được lượng quái ko?

7. sau khi bảo trì tỷ lệ rớt đồ ẽ giảm hẳn cắm cả buổi chiều đến giờ 4 acc được 2 món dồ ex

Shinzou thích bài này.
  8. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Mà bác Fan kt lại xem vấn đề:ngắt kết nối...E mấy hôm nay cắm 4acc k3 đi làm tối về thì toàn acc cave bị ra đầu k3 đứng chơi,còn lại acc chính vẫn đánh nhưng mỗi hôm 1 e TM ra đi(vì quái rỉa:(().Cứ tình trặng thế này không dám cắm acc qua đêm mất.Cứ vậy không biết bao giờ cho max skill:(.
    Mất time ngồi để ý thì thấy 1 ngày bị ngắt kết nối vài lần và sau khoảng 1p tự động vào lại và mấy e cave về thành đứng chơi hết:(

9. Câu này hay vãi ra.
    4 acc thôi anh em mua thêm cái máy tính nữa làm thêm đc 4 em :))

10. 2 món là nhieu rồi mình 4 ac cắm k3 không có 1 món mà ac rs đều mỗi ngày

11. Vấn đề tm mất hp quá nhanh và 4acc ưc chế quá

12. vấn đề cắm đc 4 acc cũng là một nguyên nhân dẫn đến TM nhanh mất máu

13. Hướng giải quyết thế này thì cũng bằng 0 ^_^

YeuVoNgo thích bài này.
  14. bán thì bán đi.
    hóng cái này làm gì.

Sun.Sunc0iGa đã thích.
  15. Thích fan mỗi cái su kien exp với stadium chạy rs nhàn

16. Vài Dòng Góp Ý Cùng ADMIN & AE
    1.Vấn đề về rác ex thay gì Fan bỏ chức năng thu gom đồ cũ hay bất cứ chức năng gì trong game thì cũng nên có vài dòng thong báo cho ae , thật ra chơi MU từ SS3 tới giờ để ý thấy khi Fan đã muốn thay đổi gì thì ít khi cho ae lựa chọn . Không phải cái gì Fan cũng cần thông báo nhưng cái gì Fan áp dụng ae đã wen lâu dài rồi thì Fan cũng nên thông báo để ae biết " Đó là sự tôn trọng lẩn nhau ". Theo như Fan nói (các bạn cày rác ở map càng cao, đồ rớt càng cao cấp và càng kiếm được nhiều ruud ) Cái này Fan nên kiểm tra lại vì theo nhu tôi cấm 1 tuần nay ở các máp như Icarus, Kanturu, và cả Rakion đa phần rớt ex như kích 2 đầu, Riều bạc, Cung hố .... nói chung là tỷ lệ 80% là đồ 500 ~ 750 Ruby như vậy là 1 ex chưa được 1 ngọc. SS8 các đồ cùi này ko hề rớt trên các Map này nhé Fan, hay là ss11 các máp này là Map thấp.

2. Các loại Ngoc, chiến mã hay thú nuôi Fan nên để y giá bán vào Shop như thời SS8.( hiện nay giá bán shop giảm 70%)

3. Vì tôi chơi MG từ SS3 tới giờ nên vấn đề về thay đổi của MG theo từng bảng SS có thể nói tôi là người hiểu nhất. Trừ bảng SS3 và SS4 MG có tiếng nói chút ít khi pk với các chủng tộc ra thì từ khi lên SS6 MG bắt đầu là kiếp cave, Ae chơi MG bắt đầu kêu ca mg thủ yếu pk ko được ai, nhưng nói đi thì cũng phải nói lại mg được cái ks vô đối nhờ Chiêu BAS nên dần ae cũng wen với việc mg là kiếp cave. Nhưng lên SS11 này Fan lấy đi nhiều thứ của mg , thủ vẫn yếu và kiếp làm cave cũng ko còn thì phải. Nếu như MG giờ ko còn ks tốt nữa thì Fan nên cho mg thủ tăng lên tầm 20% ~ 30% như hiện nay thì có vẻ hợp lý. ( Tôi bảm đảm có 1 số ae bảo Dame mg bảng này tăng còn gì, nhưng thật ra dame càng tăng mà thủ yếu thì khi chém đối thủ cũng như là tự mình bốp *** mình vậy ).

Vài dòng góp ý vậy thôi chứ Fan có sửa hay không thì tôi vẫn ủng hộ Game.

I LOVE YOUXanhxao đã thích.
  17. không chỉ co thế .Mà theo như mình dc biết thì bạn sắp phải chia tay với con vợ cũ thì phải :))

18. Mg bản này theo wedbenz thì MG coi như không có thủ!
    còn cày đồ thì em toàn nhặt ở karuta toàn rơi đồ nhìu ruub nhé

YeuVoNgo thích bài này.
  19. Nhìn cái game đi xuống đúng là nản :D

YeuVoNgo thích bài này.
  20.  
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi