Thông báo Các vấn đề SS11 và phương hướng giải quyết

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 9/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. toay_kute

toay_kute Chiến Binh

tôi thấy su kkiệ bc vs dv để về như cũ chứ như ggì it ng tham gia quá.tks

2. m
    mỗi người dc 3 lần đi chứ có dc nhiều đâu mà ít người

BossBeMilu thích bài này.
  3. Webzen là mẹ đẻ của MU online và tất cả các loại MU đã và đang được phát hành trên thị trường. có rất nhiều MU của các nhà cung cấp khác nhau. MHUN ở VN là lâu năm nhất và số lượng người tham gia nhiều nhất nhưng cũng bắt nguồn từ tập đoàn giải trí của Webzen của Korea sáng lập ra MUOL
    bạn có thể tham quan: http://muonline.webzen.com/

4. Tôi thấy bản ss11 này rất tuyệt vời chỉ mỗi cái đồ đắt quá ko kham nổi.

renlynguyetEm Về Đi đã thích.
  5. vậy bác cho em hỏi giờ em cắm e nhặt được rất nhiều đồ ex giờ giải quyết đống đồ đấy như thế nào

6. t
    tuyệt là do bạn chưa chơi tộc mà bị fix thành gần phế lên chưa ức chế thôi xã hội mà vốn đã ko công bằng lại còn bị trù dập nữa thì còn nâu mới tuyệt

7. Bán vào shop bạn ạ bán lấy rull nhưng giá thì chát bạn ạ.. exp cấp cao thì nhiều rull cấp thấp thì ít vấn đề adm kêu các bạn nên cắm map cao để có exx cấp cao đổi được nhiều rull mà vấn đề đâu phải ai cũng cắm được map cao :D

8. bán vào shop của NPC ak bác

9. Bạn phải chơi dl thì mới thấy qb nó cho úp mặt như nào và dl khắc dk mới thấy nó kinh :D

10. Chuẩn rồ bạn khi bán vào được rull và lấy rull mua ngọc vs skill

11. Sao qb đc có vài mống và bán gần hết thế. Ng chơi chắc ngu hơn bạn nên ko sang qb mà bá.

12. bá thì cũng phải có hàng nóng chứ bác cùi cùi thì sống sao vs dl =))

13. Em có nói ai ngu ai khôn đâu anh em chơi dl em thấy nào nói vậy thôi anh ạ em trcc ss8 dl có eff full buff qb full buff soul full dk full vậy vẫn 1 dame qb đó anh trong khi em ăn dk thì vỡ mặt em chơi x5 thôi

14. Anh fan có đọc những dòng này thì cho em hỏi làm sao anh có bản ss11 từ bên korea mà ko mua bản quyền vậy? Hay cũng dùng "của chùa" như bọn em? ;))

bxtrieux5ConBuom đã thích.
  15. ConBuom thích bài này.
  16. óp phit, uốt, exeo, uyn đầu, auto cát, pho tô xốp, co den, a cờ dô bát bờ rô, a xê đê xi, tồi tàn nhất la uli cây miễn phí nhưng trong đó Phạm Kim Long cũng ghi cần ủng hộ để phát triển ta ko gop tí bạc nào...
    tất tần tần tật trên và gần như toàn bộ của chúng ta là không bản quyền, cũng có thể nói luôn 90% náp tốp trên thị trương ngày nay ko kèm win cậu ợ.
    thực tế việt nam hàng shop hàng hiệu lởm vcc luôn. lậu lại bờ dô đấy.

Chuagame, renlynguyetHighElf đã thích.
  17. Để làm đc điều đó nếu cùng là hàng top thì qb may ra chỉ có misa và kieungao thôi. Còn các qb khác chỉ bem hàng cùi chứ đi bem hàng top khẳng định xấp mặt.

renlynguyet thích bài này.
  18. Anh ạ ss8 em chơi dl cùi max lv có 127k post là paparazi đồ em cũng 15 cả skill cũng chỉ 3xx thế sao em ko ăn nổi hobo 45k post nó bem 1 ko quá 1 dame em dame thì như gãi em hơ nó cũng phải hơn 70k post ý nhỉ :D chán bán acc chơi x5 rồi cũng dl có làm ăn gì với qb anh full buff 4 tộc max kill buff mà cũng 1 đame là sao anh :P

19. Thánh kêu từ top nọ đến top chai
    Chuẩn bị bấm gãy bàn phím rồi chứ qtss cũng không an thua đâu

hoahong110 thích bài này.
  20. Hobo point nó là 49k skill 600 đồ cực ngon x3, nếu dl ko buf,ko pen thì khẳng định với bản ss8 dl ko chiu dc dame. Còn qb cỡ hobo mà bem với dl như thế fulk đồ thù chỉ có ăn hành của dl thôi. Chưa nói đến bản này qb ăn hành hay cơm.

Chuagame thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi