8 về game Các thủ thuật chơi game MUHN

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thông Lỗ Nhị, 4/3/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. e ngi bác đồng hương ae mìnhg gim.
    vãi cả kn =))=))=))=))=))

2. Hay quá :)). Mình cũng phải lưu lại về ngâm cứu mới được :-?

ConBuom, Bợm.YeuVoNgo đã thích.
  3. Từ khi chơi MU thấy ko học nổi chiêu nào nên đã phòng bị phòng thủ xuất chiêu cuối cùng rồi, phải ko @Về Đi Em :P. Tuy ngày nay zen ko ai lụm quây = cave damge thôi. Có 80 con thím nào nhanh tay bem đc đên cón thứ 5 thì con thứ nhất đã về tới chuồng quẩy rồi @tindt nhể.

4. bạn top có khiếu hài hước, đọc nhiều chỗ cười đau bụng. may mà nhịn đc ko cười to, chứ đang đi làm mà cười to chắc cả phòng bảo ấm đầu

ConBuomBợm. đã thích.
  5. DaicaTV6

DaicaTV6 Cư Dân

bài viết rất hay và bổ ích, đề nghị chủ top tiếp tục phát huy!

Bợm. thích bài này.
  6. Gớm nào cái nhà bác này cm cuống cuồng tag 2 lần đều sai tên. ^^
    Có khi sắp tới tôi bổ xung thêm một số thủ đoạn nữa. Mà sau này học lỏm được của AEcây khế
    Và kế sách bem KUNDUN boss khủng nhất sv MUHN ^^cách đâm sau, móc lốp hiệu quả.
    Ngoài ra tuyệt chiêu rình boss có khi phải tham khảo riêng của Đồng Chí ( Nguyễn Quang Hưng ) @YeuVoNgo :'' Truyền nhân duy nhất của phái Thiên Trúc Quỳ ''
    Cách để săn đồ thần map Vua, Đua Guild và Đua top hiệu quả. Nhưng tôi nói trước tôi chỉ trình bầy khẩu quyết, tâm pháp. Chứ tuyệt đối không truyền chiêu thức.
    Tùy các bạn áp dụng, vận dụng thực tế để đạt được hiệu quả cao nhất.

7. Bỉm hay áp đặt bướm thế, BB9930 (sản xuất 2008) trình duyệt thấp HTML5 ko hiểu đc dd giờ ấn @ xong ko lên gợi ý tag đâu mà tag (mà ko quan trọng đâu), nhiều khi Q10 đã bị kẹt fím đọc đc thấy người khác tag với chưởi còn chăng buồn reply vì cái fàn phím kẹt.
    Tìm hiểu Hưng với Trúc sau đi ông, dân tình dính vụ này nên ko dám lập nhóm party mà toàn pt = tay, nghĩa là họ vào nhóm mình cái kiểu gì mà đã thay pass rồi quang vé kalima thế là cứ đứng đấy quái xơi, thấy bảo trên thông lỗ nhị dưới tường cũng xuyên nên tiện đây hỏi luôn anh em cùng né.

8. Sao không thay dt, làm cái ai phông trắng như Tỉn có phải chơi không, vỡ kính mà cảm ứng vẫn chạy vù vù ;;)
    Cái đấy thuộc về chuyên môn, kỹ năng chơi game rồi. Nhưng tôi sẽ tìm hiểu xem nguyên nhân nó thế nào. Hihi các ông cắm nonpk suốt thế mà còn ko biết
    Riêng tôi thằng nào vào nhóm kick pt ra pk chết tại trận rồi, việc chi tìm hiểu mất thời gian ^^

9. Hôm lâu tôi bị dính 2 phát dù đã đổi pass to nhỏ lẫn lộn, cùng là lúc đang pm vơi Ngọc về nvp. Bực quá xem bọn nó vào kiểu gì mà đc thì ấn N thấy emperor nhập vài phát ăn ngay tuy đây là trường hợp cơ bản quá, thế rồi để nguyên đứng cạnh, 1h sau quay lại trêu Ngọc sao ông kích tôi ra, Ngọc bảo ko biết ai, càn kéo cứ vào nhóm này pass này (tất nhiên là mình mấy khi ngồi máy và cày lv đâu)...đặt câu hỏi thôi khi ko phải pass đơn giản mà chúng nó vào troll đc.
    Tiện đây cũng nhắc anh em đừng đặt 1111 hay 0000 hay đại loại đơn giản nguy hiểm
    Còn nếu bị troll kiểu này thì đâu phải none mà pk còn khó chịu chứ quang cho cái vé vào rồi quay lại đập ko thấy thì còn tức hơn, thì thoảng nó vào bất ngờ troll phát té pó chân phết.

Em Về Đi, Hoàng ViệtBợm. đã thích.
  10. Ừ có một số thằng nó rảnh rỗi lắm. Như thằng có nick diễn đàn Đạt Koy acc tambu. Ngoài ra nó còn cầm YenDieu ga50kg chuyên mò pass phá hoại. Trộm cắp vặt, chuyên mò acc top để nghịch pk :P Hình như nó cũng là thằng bitar em của Hưng ngố.

11. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Xin hỏi cái avatar là Bợm ak?Nhìn đẹp troai lại chất nghệ sý thế;)).Dùng dt gì vậy?Chắc Vơ Tút đời mới hả:D

12. Đầu thì trông như cái đống rơm, cầm cái máy ảnh tự sướng trước gương mồm chu choe lại trông như thằng đàn bà ấy.

13. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Mình quen mấy thằng tên Tú toàn có đặc điểm:
    Lùn
    Lưỡi dài
    Hói

ConBuom, Hoàng ViệtBợm. đã thích.
  14. Nói xỏ anh hả, chả nhẽ a lại thay avt thằng đánh đàn >:)

15. Nghe a nhắc diễn đàn rất nhiều Tú lưỡi dài nó là ai thế. ;))

16. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Cái thằng chết dẫm ấy mà>:)

17.  
    Bợm. thích bài này.
  18. toàn mấy chiêu vớ vẩn...đặc trưng của những người tính chó

Em Về ĐiBợm. đã thích.
  19. Thực ra thì cũng chỉ là trò chơi. Chính vì nó là trò chơi nên thể hiện một phần bản chất thực của người chơi game bạn à, vì nó là bất tử thế lên việc gì cũng có thể làm được, ở ngoài ko làm được thì game có thể làm được miễn là vui, đối thủ ức chế :P
    Và tôi chưa thấy ai cầm acc khủng, char top nào chưa từng làm những việc như này, chưa làm rồi sẽ làm, buộc phải làm. Thôi bạn à :D

nguyen van huy thích bài này.
  20. :P:P:P:P:P:P:P:P:P

Bợm. thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi