Bang hội CÁC THÔNG TIN SAI LỆCH VỀ CANABIS

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi PXTHANG, 25/2/22.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nếu ae bị ngọng khi nói "nhất thời là anh em" thì mình xin chia sẻ cho cách chữa tật ngọng tại nhà tránh covid nhé. ae CNB có ai bị thì share luôn khỏi cảm ơn
    https://www.bing.com/newtabredir?url=https%3A%2F%2Fvn.theasianparent.com%2Fday-be-cach-danh-van

2. không có gì

3. Ok, ko cmt những gì ko liên quan đến top là được :)

4. Chả có gì để nói, tất cả đã trở thành quá khứ, năm nay hết covid là Fan lại mở thêm 2 3 sv mới nữa tha hồ hút máu bù lại. Nếu được lại mong muốn ae quay lại chơi vui với nhau trên ss mới

PXTHANG thích bài này.
  5. thớt ko bảo ko comment những cái ko liên quan aẹ ạ =)) ko biết cái gì mới là liên quan nữa

6. Ô hay xem mấy cái ông cmt liên quan gì đến top ko ?

7. Chơi game thì không chơi nhưng kiểu gì 1 năm CNB chả nhậu 2 lần nhể :v

NguyễnHải90 thích bài này.
  8. giờ mới biết bạn không những bị tật nói ngọng. còn có vấn đề đọc hiểu nữa. thôi mình dừng tranh luận ở đây. bảo sao chúng nó chửi ngáo như ***

9. Toàn tự nghĩ ra :) bye cho sạch topic nhé :)

10. Canada nghỉ mấy năm rồi mà vẫn còn dư âm thông tin sai lệch, xã hội thật đáng sợ.

11. up cho ae chửi nhau tiếp

12. Uk thì up hahahaha

13. "Mãi mãi là anh em" buồn cười éo ngậm được mồm. Đưa mã ưu tiên, với hở vợ ra là anh em chơi sạch :))

Kalima7yumyice đã thích.
  14. 10đ cho văn hay chữ tốt

15. thằng này cái bài nào nó chả viết dài dòng văn vẻ ra, chắc lịch sử cái server này có mình bọn nó là off guild, là anh em đồng lòng, là chơi đẹp blah blah... Có cái đb gì đặc biệt mà làm như ghê gớm lắm, hiên ngang thì chơi tới cùng còn 1 người cũng giữ cái guild mà chiến đấu, vài thằng off mấy thằng còn lại chơi đc vài bữa cúp mẹ hết vào Le gần rồi mà cứ oai oai.

Kalima7yumyice đã thích.
  16. =))

17. thắng thua tuỳ thời điểm. đọng lại chỉ còn là kỉ niệm

18. Ở cái tuổi không phải còn trẻ, mà nó để game chơi người, chứ không phải người chơi game. nó là thành phần ảo game nặng :V

Kalima7 thích bài này.
  19. Không đưa ra được bằng chứng thuyết phục chỉ biết nói cho sướng mồm thì dễ :) Cái đó ai cũng làm được.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi