Bang hội CÁC THÔNG TIN SAI LỆCH VỀ CANABIS

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi PXTHANG, 25/2/22.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hà đại ca comeback à :") bảo đào cho em cái hố rộng tí. có gì vào núp cùng em là đẹp =))

2. Thế mở mõm ra bảo LG auto cũng hay nhỉ :)) trong khi biết cc gì đâu ;))

3. hơi bất công tí. NEW với LG đều auto :">

4. mấy thằng culi nó biết cái đầu bòi j đâu mà, cái thời các anh tung hoành chúng nó còn đang tân thủ đỏ

5. thời mình chơi HOME ko pk với Sunrise. chứ pk thằng chúc nó chả bắn cho nổ đĩa :">

6. Cảm thấy ko chơi dc thì nghỉ . Bán acc off hết đi .đừng vào dd nữa

7. Còn đâu thời CNB và TháiBinh bèm nhau suốt ngày đêm

8. Tung cái đb

9. @Lexus750 =)) cắm rác thôi chứ lắm tiền chửi nhau bao năm như này phát chán

10. AE CNB tập hợp chơi lại cho vui, x5 thấy buồn quá

11. Lên x1 thôi. X5 mấy mạng đâu a. X1 mới có các bố chứ :))

LeQuyet987 thích bài này.
  12. thôi biết CNB nghỉ rồi. nhưng mà thằng mồ côi, rồi maxnhanh rồi lão tướng luccast, bla bla có ở CNB k đừng nói k nhé, bgio vào game xem nó ở G nào mà k fai rúc. bgio thằng mạnh maxnhanh nó bảo thằng cường dontgame tb là a ơi gm em cái k e bị tụt quần hiếp em. đấy k fai cnb TB mãi là ae à k lo mà cảm ơn LG nó gắkeetys đi còn gì. um biết là CNB TB pk vui vẻ k quạo nhưng mà chuyện làm khuyển cho LG là điều k thể phủ nhận. đừng cố giữ lại trong sạch cho CNB khi có mấy thằng đó nó vẫn còn la liếm. mà bọn ý bgio LG nó lủi sạch nó bỏ rơi từng thằng nhìn thằng lucasst già tội nghiệp vl 1 mình cân cả G new. mà chém sướng tay bản đôảean chết mọc cái lại vào đúng bãi new chém mãi k hết tm kaka

Kalima7TuanPhong3007 đã thích.
  13. bạn nhầm nhé. G CANABIS NỀN TẢNG TỐT không bao giờ có mấy thành phần kia đâu. bọn kia GUILD FAKE làm tổn hại danh dự uy tín CANABIS chân chính đấy =))

Kalima7 thích bài này.
  14. Ngta có tuổi. Lớn tuổi đừng gọi bằng thằng già để thể hiện sự vô học bác nhé. Game là game. Đừng có ngáo ngơ quá.

15. Thằng này lúc anh em mày như con c h ó đ é o thấy chơi với sủa :)). Giờ các anh chán đ é o pk thì ngoi lên sủa hay thế :)). Sủa nhiều để lấy le với mấy thằng anh mày à =))

16. CNB nói không với đạo lý

Kalima7 thích bài này.
  17. nhầm à? nói có với đạo lý nhé

Kalima7 thích bài này.
  18. Gớm thật xin hỏi bạn dùng nhân vật nào chơi game và đã thực tế nằm trong cuộc chiến từ bao giờ, trải nghiệm những gì mà nói cứ như kiểu bạn biết tường tận mọi thứ phán như đúng rồi thế, hay lại là thánh xem high light rồi sáng ra bình luận. Tôi nói rồi những gì mà không rõ ko biết thì tốt nhất không nói, nói sai bị đính chính thì nhảy dựng lên. Cuộc chiến giữa CNB với TB và HuynhDe đã kết thúc từ khi CNB nghỉ, tuy nhiên cuộc khẩu chiến của những người không hiểu gì đi bốc phét về CNB vẫn chưa có dấu hiệu dừng lại dù bây giờ đã là năm 2022. Vậy nên mới có bài này.

19. ae CNB mãi đỉnh =))

Kalima7 thích bài này.
  20. up cho ae chửi nhau tiếp :v

PXTHANG thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi