Hà Nội Các thông tin nâng cấp SS4

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi Master, 1/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Master

Master Thần King

Ngày 1 tháng 12

Bản tin cập nhật thường xuyên về quá trình nâng cấp và những lưu ý quan trọng :

1/ Các bạn có thể tải bản nâng cấp số 1 lúc 2h sáng ngày 1/12/2009, kích thước 100MB , bản full chuẩn và bản nâng cấp số 2 sẽ có mặt vào ngày 2/12. Sau khi bạn copy bản nâng cấp về, hãy chạy để giải nén, sau đó copy toàn bộ file vào thư mục MUSS3 cũ.

2/ Dự kiến ban đầu, các bạn có thể vào chơi lúc 12h12 ngày 1/12. Tuy nhiên, chúng tôi cần phải nhắc lại rằng : Server mới nâng cấp sẽ có những trục trặc nhất định, có thể dẫn tới phải quay ngược database lại để sửa lỗi. Do đó khi bạn chơi trong ngày 1/12 chỉ nên xác định là vào dạo chơi tham quan, tuyệt đối không giao dịch mua bán, đặc biệt là giao dịch giữa các thành viên.
    Cũng phải nhắc thêm rằng, có thể chúng tôi may mắn nâng cấp tốt, không có lỗi, không phải quay ngược database. Do đó, nếu nếu bạn nghĩ là ngày 2/12 Data sẽ quay ngược trở về thời điểm 1/12, và bạn dùng đồ của mình đi ép hoặc mua bán linh tinh để nghịch thì sẽ rất thảm đó.

Kính báo.

2. Master

Master Thần King

Bổ sung bản nâng cấp số 2: ftp://gamethuvn.net/updateMUSS4.exe
    Lưu ý là bạn phải tải cả 2 bản cập nhật, rồi copy đè vào MU SS3 cũ theo thứ tự bản 1 trước bản 2 sau.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi