Các thánh tư vấn giúp em

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi bomyeusu, 13/12/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [​IMG] chả là e với gái là bạn cùng trong 1 nhóm bạn thân từ thời cấp 3 và . dạo này vì công việc nên em không có tư tưởng gái gú gì và cũng không có ai để ý tới e. duy chỉ có nhỏ bạn của e là thỉnh thoảng nhắn tin hỏi han e. năm ngoái e cũng có ý với nhỏ đó nhưng tính nhỏ đó nói chuyện vô tư và ngang lắm >:P nhiều lần ức chế hộc máu luôn,chắc nhỏ cũng là thần nông nên giống e :">(điều này thằng bạn e cũng thử tán công nhận) nên e không có tư tưởng gì nữa. thế rồi đợt này nhỏ hay pm zalo cho e rồi chém gió rồi đến như trong hình bên trên ạ. e FA cũng được 2 năm rồi cũng không giỏi tán gái và rất khó để làm quen và nói chuyện được với gái lạ.lại gần noel nữa onion53: e cứ tưởng mấy điều này chỉ có trên haivl các thánh ạonion13
    nhỏ bảo thích em nhiều lắm. và noel này em quyết phi sang bên nhỏ chơi nên các thánh tư vấn hộ em nên tỏ tình với nhỏ như thế nào cho nó hết cái gọi là bạn :x chứ lúc tôi với bạn lại béo với yến nó xến quá mà không tự nhiên onion18 em xác định với nhỏ là phải rất có trách nhiệm vì bon em là bạn thân và có cùng nhiều mối quan hệ :P các thánh đừng ném gạch em mà tội nghiệponion99:

2. Em kia đã nói thích rồi thì quá dễ trị.cứ đi chơi noel.đêm đến đưa đến chỗ vắng quật em nó ra nhét cho cái đõ vào đ ít là em nó hài lòng ngay.con gái bây giờ hiền quá là nó ko thèm chơi đâu.
    con trai yêu và tình dục ko bao giờ lo thiệt.tẹt ga đi.chúc chú sớm kiếm ăn em nó nhá.
    đừng có ko dám làm gì.nó chán chú ngay.!

3. tình yêu củ khoai

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi