8 về game Các Thánh cho em hỏi

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi thinh13te, 15/9/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. TuyệtTình.Cốc

TuyệtTình.Cốc Đời phiêu dạt

Những cái thành phần vừa được ra trại,lại mồm loa mép dải chế diễu bôi nhọ,bị banned lên xuống mà vẫn ko chừa, có lẽ lần sau tái phạm cứ cho đi hẳn chứ khỏi cần cảnh cáo làm gì.ngẫm đi ngẫm lại vẫn còn quá nhẹ tay.

Last edited: 16/9/16
    c0ngtuvt thích bài này.
  2. Bác Mod @TuyệtTình.Cốc này làm việc có cái gì đó sai sai ở đây này ,
    Người ta tham gia Ý kiến như này mà bác cho người ta ăn thẻ với tội danh : Xúc phạm,chế diễu người khác !

Bác cho thẻ người ta có đúng người đúng tội và sứng đáng không ???
    hay là bác lại Bênh người nhà bác !
    nếu Commnet này bị ăn thẻ tôi thề , Tôi hứa , tôi đảm bảo , tôi sẽ lôi , tôi đào tôi bới 1 đống commnet của 1 số thành phần khác commnet còn bây bạ xúc phạm cá nhân , nhân phẩm người khác hơn thế này cơ , nhưng mà ở các Comment đó sao bác không cho thẻ ?
    Hay bác làm việc theo cảm tính ??? mát giời thì bác mát tính ,.... trời nắng thì bác phạt thẻ
    nhưng vậy có tính xây dựng MUBV như bác đã hứa vói @GangterMU hay không ??
    hay chỉ làm cho Memb chán không muốn vào ???

Mong Quan trên xem sét @Thiên Thanh Hi @GangterMU !!!

Các file đính kèm:

OngTienSuTuVang thích bài này.
  3. TuyệtTình.Cốc

Người ta là sinh viên có nghèo đói hay giàu có thì cũng là do cha mẹ người ta bỏ tiền bỏ công nuôi dưỡng.Chê bai người ta sinh viên nghèo đó là hành động xúc phạm chế diễu,có người pm tôi mới vào xử lý chứ ko phải bỗng dưng.Vì thế đừng kêu oan,mồm của cậu thì tôi quá rõ quá hiểu rồi.

c0ngtuvt thích bài này.
  4. TuyệtTình.Cốc

Thế này gọi là bênh nhau ko,hix sợ quá cơ.với những phần tử có tiền sử về chửi nhau nhất cử nhất động tôi luôn giám sát.đừng bao giờ nói tôi hậm hực các bạn quá sai lầm khi nghĩ thế.Ngược lại các bạn nên nghĩ xem ai mới là người hậm hực :D

c0ngtuvt thích bài này.
  5. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Không cần chấp tiểu nhân anh ạ. Nó đi sau nó cắn ass e suốt nhưng e tiêm phòng dại rồi, còn nó thì suốt ngày phải ngửi ass em ấy mà!
    @thinh13te chủ top đang cố tình tỏ ra nguy hiểm nhỉ.
    Người ta mong muốn được cao nhân BV chỉ dạy, và cao nhân BV thì cũng đã tiếp xúc qua hết, chẳng ai ở BV này nọ hay là ý kiến gì, vậy mà mồm cậu nó đi lệch hướng vc =)). Hay là lại có ai "thuê cậu ra viết cái bài này"
    Mấy bác bên BV đã cmt rồi nhưng cứ cố cmn tình lờ đi hay giả vờ không biết à, hay là mù chữ. Cậu văn vẻ lắm, thế có mua acc quay lại không để còn biết đường hoan nghênh? Cũng nói luôn cho bạn và đồng bọn ngu dốt của bạn hiểu rằng cái câu "chết cả tỷ lần" là tớ mượn từ bên XQ đấy. Cứ ở đấy mà đá đểu đi. Mình được cái là thích cái câu tục ngữ Gậy ông đập lưng ông :D, mình chả tốt đẹp gì, các bạn xấu xa bao nhiêu thì mình xấu xa lại = ngần đó trả lại cho các bạn.
    Đợt này cũng ít hoạt động diễn đàn rồi, tại vì đi đâu cũng có 1 2 con gì gì ấy nó theo sau đít nó cắn này. Các bạn động tới mình thì mình vào cmt xong r mình cũng off, chứ giờ hết cái thời ngồi chửi nhau cả ngày trên diễn đàn rồi.

Còn thằng nào thích ý ới này nọ với tao thì tao cũng xin nói luôn, tao coi mày như cục c.ứt rồi , nên tao không chọc c.ứt ra ngửi đâu, nhưng nói để cho cái lũ chúng mày biết là bố mày đây chưa phải đi cày thuê để đợi ng ta cho acc với cho đồ đâu. Chúng mày còn lắm thằng giật mình lắm, chơi vs nhau 5 năm trời những cái thành phần chờ ng khác bố thí chắc tao còn không biết.
    Game thì k thể hiện dc cái tác phẩm gì ra đây khóc lóc.

@TomMai đêm hôm pháp win iceland 5-2 ở tứ kết euro anh còn nhớ không, từ cái ngày đó bossmuhn chặn chat zMoon đấy, nhớ bởi vì hôm ấy xem bóng đá không đc yên, nhưng bù lại có thằng tức hộc cm máu mồm ra , dk máu phải thuê đồ thần long max gst vào đánh sm xong vẫn nằm.
    Chán quá đeo khiên, mnn, cắn sd các kiểu... Raklion kí sự :D
    Gửi 1 thanh niên tóc đã điểm bạc mà vẫn còn trẩu tre : Bây giờ lại còn cái trò chặn chat xong hỏi anh em xung quanh xem nó có nói gì không. - trả cmm lời vuông 1 câu là trừ khi mày cất tiếng khóc trước tao nhé. Còn tao không bao h phải lăn tăn.
    Mấy thành phần vợ con đàng hoàng rồi mà còn thế này, sau này không biết dậy dỗ nổi con của nó không nữa, hay bố lại còn trẻ hơn con =))

coixuongkk, c0ngtuvtVanKiepSau9x đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi