Các Thắc Mắc Và Đề Nghị khi nâng cấp

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Nguyen~Bao, 19/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. khi cầm 1 acc mạnh . bị 1 acc lởm đứng chửi , lăng mạ . khiêu khích.
    ===> rủ nó về davias solo thách đấu ?

tóm lại chơi game mà khó khăn và nếu ko muốn nói là bị cưỡng chế pk
    thì nói thật là quá buồn. ngậm đắng nuốt cay để người khác đứng chửi nhục mạ . xịt sói rồi chạy. rồi quay lại và tiếp tục như thế. thì ai là người phá hoại và ko cho người khác cày ? ==> mà ko dám làm gì vì cái mà ADM đưa ra quá bất hợp lý .
    cần trưng cầu dân ý về việc này. còn ADM là người to nhất thì các member có làm gì cũng ko thể khác hơn được. chỉ mong ADM suy nghĩ thất kỹ lưỡng để đưa ra 1 quyết định cho hợp lý cho tất cả mọi người

DeathKing thích bài này.
  2. Mỗi lần pkclear mất 5m,chả đáng j,giết ng ko cần fai nghĩ.Nhưng nếu là 50m thì phải nghĩ nhiều đấy.Admin nên làm theo hướng này thì hơn.

3. Nâng cấp kiểu éo ji mà giờ vào game cái dis mẹ luôn, con báo acc gian lận.

4. ThuHuong

ThuHuong Hiệp Sĩ

@};-

anh Admin hay đấy,lần này mấy bác dk top1 hết pk tùm lum.hihi..

5. nếu bỏ lệnh pkclear thì nên cho nó về đúng như ss3 train có thể tự hết tội!

6. theo tôi thì admin nói cũng có phần đúng(ko phải nịnh nọ đâu đừng hiểu nhầm)vì đã là khủng thi ko phải là vô đối trong game.còn nếu muốn khủng thì cứ pk tệt đi sợ gì làm sát thủ có sao đâu nào :D.trong tui đồ luôn sẵn sớ về làng và quản lý acc để rựa tội :D.cái gì cũng có mặt tick cực và tiêu cực của nó.ko có cái gì là hoàn hảo:D

7. ko biết nói gì hơn :))
    Hero mà còn nói đc câu này =))

Last edited: 19/4/10
  8. alloutoflove

alloutoflove Guest

sao chưa thấy bỏa trì nhỉ sv x2 ấy em chả thấy bảo trì gì hết vậy ta !!!!

9. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

MU bây h toàn ông but. ;))

10. cái thách đấu hay lắm admin. thắng thua toan sver đều biết . sân PK cũng NGon . hay lắm

11. chán admin như con rắn.ko pk được ai thì chán.game cũng có rất nhiều những thằng đáng để bem

12. ADM tao dieu kien cho may con cho no can trom ae roi...the nay thi lam sao ma di san cho dc nua...may con cho can trom mung hay`....chuc mung chung may

13. ad làm thế cũng không được nhưng khi cắm chuột chẳng làm gi mà cũng bi bem đó thôi đề nghị ad cho x5 1 cái sv không pk để tiện cắm chuột còn xóa tội trong game vần giữ nguyên tăng zen lên thôi 50m-100m xem có giết không?

14. đúng rồi adm mở 1 sv ko pk trong x5 nữa còn các vấn đề khác là ok. Sao điểm exp MT vẫn bị ảo adm ơi đi Dv7 vẫn lag cả điểm đánh sát thương cuối nữa

15. nó ảo thì kệ nó ảo có ảnh hưởng gì đâu hả cậu để sum mình cáy ít phúc duyên đã có cai ảo này sum cày nhanh **

16. thế này gặp MG lại âm thầm chịu đựng rồi :-<

17. Hi hi, mình hiền lành từ bé nên chẳng bị ảnh hưởng gì bởi quyết định mới này của ADM cả.

18. Dang ngồi chơi, thấy thằng MG vào xit sói=> bem nó về làng => Nó quay ra chửi.Ko pk thì làm gì bây giờ ??
    Bây giờ mà ko có lệnh pk clear thì cái MU này nó chửi nhau như điên. Mà tính tôi ko muốn chửi nhau, ức chế lắm mới nói dc câu "móa". ĐỀ NGHỊ GIỮ LẠI LỆNH /pkclear

Last edited: 19/4/10
  19. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

mình cũng như bạn , hiền lành từ nhỏ :)):))

20. hohoho bị nó cắn trộm rồi fem đc 1 phát.nó chửi thì chẳng biết làm gì ngoài chửi hơn nó gấp 10 lần.sắp tới sever sẽ đc nghe những lời hay ý đẹp đây.
    cảm ơn cảm ơn ADM lắm lắm.có khi vì thế này mà nghỉ đc MU.
    mình rao bán account chợ ảo.ai cần DK khủng qua đấy mà xem nhé

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi