Các hacker MUSS4 đâu rồi (MUSS4 là MU chống hack 100%)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Jafa, 23/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bọn nó hacks như điên, thế mà hôm trước mình đăng lên diễn đàn thì thằng nào hack vào to mồm cãi sống cãi chết, thằng nào là bạn bè của mấy thằng hack thì vào ủng hộ. *** cái MU này.
    ADM thì ko thèm đếm xỉa gì đến mấy topic tố cáo hack, chỉ đến khi sự việc vỡ lở thì mới vào bào chữa.
    Nếu chỉ một số thằng sử dụng hack mà ko send cho nhau thì chắc bọn nó cứ im ỉm mà dùng, và nếu như vậy thì chắc hack còn hoành hành một thời gian nữa, bọn hạck vẫn cứ cãi cùn với 1 lý do thật đơn giản "MUSS4 là 1 MU chống hack 100%". Đã ăn cướp còn la làng.
    Dám làm thì dám nhận đi các hacker.

Last edited: 23/6/10
    vutruonga3BéMộngMơ đã thích.
  2. Chuẩn luôn !

3. chán nhỉ tưởng h sẽ ko có hack hóa ra vân như xưa ...... một thời vui vẻ nay còn đâu :(

4. trở về thời 1.0 roài :))

5. Sang thời vui vẻ khác thôi mà
    SS3 8->

6. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

Mấy thằng này đâu phải là Hackers . Chẳng qua "ghi bàn" được vài cú rồi tự cho mình là pro . Một hackers thực thụ gọi những người này là Crackers =))

7. ss4 làm gì có hack? chưa thấy thằng nào hack cả

8. vô x-19 đầy hàng nhé :-"

9. quay lại thời kì đồ đá của 1.0 thôi AE :))

10. hack sao mình bem vẫn nằm nhỉ ^^ hay tại mình pro quá =))

11. hack thì cũng được thôi, vì nếu có hack trong tay thì chắc chả có thằng nào là ko xài cả, nhưng mà nếu đã hack rồi thì khi người khác nói đừng có chối, đừng có làm ra vẻ ta đây là đàng hoàng lắm, là ngon lắm.
    Đề nghị ADM lần sau khi có phản ánh của gamer về các hiện tượng lạ trong game thì nên điều tra sớm và trả lời cho anh em, cái này làm đâu có khó và đặc biệt là với các ADM. Đừng để đến lúc to chuyện rồi mới vào chữa cháy bằng vài lời rỗng tuyếch, chả đắng mặt làm ADM gì cả.

12. Kulove

Kulove Guest

Chúng ta biết có hack thì Adm.in biết rõ gấp 100 lần chúng ta.
    Quan trọng là adm.in có muốn giải quyết không hay cố tình để hack nhằm 1 mục đích nào đó rất cao xa mà chúng ta chưa nghĩ tới.... Họ là những chiến lược gia....những nhà kinh tế tài ba.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi