Các Dân chơi C..C..LoveLy này

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Hoành_Cháng, 11/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chiều nay có 4 con vật cơ nhưng vội đi uống bia quá nên ko cho các em ấy lên . lại được em comeback lao như c h o dại nữa nhìn mà hài

2. ra là Ku HC ^^! Giá mà ông fem lại đc người ta ^^
    còn thách SoMenh 30p bem Delete acc thi chơi đây.=))

3. nằm như chó còn lắm chuyện

4. Chơi Game để ko bem chết được mình thì đơn giản hơn rất nhiều so với PK thắng được người ta . Chơi game thì ko nên ức chế anh thấy em suốt ngày là c..c G lovely làm gì mà phải ức chế thế . Nếu BiThuXa là của em thì thôi anh có cầm SnowFlake cũng ko bem nữa anh tưởng của bọn Làng Khoai . Đúng ra thì anh với BangNat cũng chẳng có thù gì , chúng nó bem anh thì anh bem lại đơn giản thế thôi . Dạo này cảm chán chán rồi vì BangNat đuối quá hình như ko biết cách cộng Poi thì phải :|

5. thế đại ca ko phải Guild lovely à :)) bị nó chửi là Cc đó

6. Với anh hành động là quan trọng chứ vài lời chửi thì chẳng nói lên điều gì , còn với người chửi thể hiện sự ức chế của người ta thôi

7. nó ức chế đến mức phải bán acc :)) ko dám vào acc nữa :)) thỉnh thoảng mới dám vào
    vào+điểm vào agi+vịt nhiều rồi bơm máu trêu người khác rồi posst lên diễn đàn tỏ vẻ mình pro :))

8. cưng thích nói shok bạn hoài

9. nằm gần chục cái sao ko thấy thằng ku này post lên nhỉ .

10. Anh thấy mày chỗ này cũng đá xoáy chửi nhau , chọc ngoáy là sao :-w

11. :)) ko vi phạm quy định như lúc đầu là đc:)) ai dám cho ăn thẻ ;))

12. Khi chú nằm hàng trăm lần dưới chân lovely sao không thấy chú Post lên nhỉ
    chú càng chửi thì chứng tỏ chú càng đang ức chế. chú càng ức chế bọn anh càng vui
    mục đích của bọn Anh là làm cho các chú ức chế mà :D
    cứ chửi nhiều vào rồi ức học máu mà chết em à =)) =))

13. HitXongTrich

HitXongTrich Guest

năm như la cẩu sao ko thây cho lên nhỉ?
    nghe anh KuBin với anh NguyenBao nói là có 1 con cẩu nhờ DK CamXuc1102 gồng máu thế mà vẫn nằm liếm chân anh KuBin và anh NguyenBao
    nại còn quỳ suống xin tha, và BiThuXa còn nói 1 câu
    anh KuBin với anh Bao ơi hai anh tha em
    em về nhà các anh em ngậm cút phun cây cảnh cho nhà các anh
    khiếp kinh cả người, thằng này thở ra toàn mù phân

Last edited by a moderator: 11/8/10
  14. toàn pro x1 ..............

15. BiThuXa nằm nhiều hơn đứng, bò nhiều hơn đi
    solo đấu trường anh mày chấp chú em 9 quả sao ko dám solo vậy
    thôi thằng em đừng oai ở đây ngươif ta cười vào mặt chú chứ ko cười vào mặt anh đâu
    chú lâp popic chú ko biết nhục à? phải nghĩ xem mình thế nào chứ

16. chanvl5

chanvl5 Hiệp Sĩ

2 C C nó đánh BiThuXa ,phải nmay mắn lắm BTX mới không bị nhiễm bệnh dại của chúng nó:)). lần sau nhớ mua thêm cái dọ mõm cho 2 C C ấy nhé không nó cắn lây bệnh dịch thì chết:))

17. mày nhìn cái Avatar của thang HChang mà học tập nhé. con em Lều A Sùng của nó có thể là anh em của họ Lều Khoai bọn mày đấy. =)) . nói chung chơi game mà chỉ biết + agi và vit thì chỉ có về nhà ăn cháo Khoai thôi :)) . Đập cho nhiều quá gãy hết răng lấy đâu ra mà an Khoai nữa . phải chơi món cháo Khoai =))
    hahahaha . hết nói với bọn mày . ko gì miêu tả nỗi ức chế của bọn mày đc nữa =)) , post và lập topic như thật :))

18. chanvl5

chanvl5 Hiệp Sĩ

nhóc anh thấy em và cả G lovedopdit rất ức chế với các chú ,chỗ nào anh cũng thấy cháu sủa to sủa khoẻ chửi bậy BN của anh .lớn rồi không được khoc nhé cháu là đàn ông phải dũng cảm lên cháu nhe ,ta sẽ dạy cháu cách học làm người cứ từ từ mà học

19. cac chú bắt đầu chém nhau ở toppic này

20. banban

banban Guest

topic nào chẳng thế chỉ đc 1-2 trang đầu là tử tế :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi