Thắc mắc Các cao nhân hoặc anh Fan giúp em với :)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hieumonaco, 25/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hieumonaco

hieumonaco Chiến Binh

Chả là em có mấy cái Acc bỏ lâu ko chơi nhưng quên tên Acc ý :)) SDT thì vẫn chính chủ , có cách nào tìm lại dc các Acc đang dùng SDT đó đăng ký ko ạ ?

2. nhiều trường hợp như bạn ko được giúp đỡ đâu ít ra phải có tên nhân vật nữa

hieumonaco thích bài này.
  3. hieumonaco

hieumonaco Chiến Binh

đúng ra phải có thêm cái dịch vụ quản lý xem SDT mình đang dùng cho bao nhiêu Acc bác nhỉ :(

4. Bạn nhớ tên nhân vật thì pm a nhiên nhé. A ý sẽ giúp bạn nhớ dc tên acc :)

Boy8xHDhieumonaco đã thích.
  5. saivado1

saivado1 SuperMan

@hieumonaco: BQT hoàn toàn có thể biết tất cả các tên acc, nhưng vì lý do bảo mật nên anh em cần được hỗ trợ cần có một số thông tin quan trọng để chứng minh là chính chủ: tên một hoặc nhiều nhân vật?, số lượng nhân vật trong acc?, online game lần cuối cùng (khoảng) khi nào? các acc đăng nhập cùng IP?, email (Telegram) đăng ký?, số điện thoại đăng ký? và tất nhiên thêm các thông tin bổ sung (nhưng đúng) khác để BQT tham khảo thêm sẽ tốt hơn nữa.
    Nếu bạn có các thông tin trên, tôi sẽ xem xét cung cấp tên acc cùng sự đồng ý của admin fantasymc.

BaBykool1gamemuvp đã thích.
  6. hieumonaco

hieumonaco Chiến Binh

Em bỏ game từ tầm tháng 7/2015 . số em là 0983677222 . mail em là hieumonaco@gmail.com , các Acc hay dùng cùng IP đó là hieumonaco . tuan111tua . hieudz . hieuyb ....
    em chỉ nhớ như vậy thôi vì bỏ lâu nên BQT có thể tạo điều kiện giúp em dc ko ạ :( anh @saivado1

Last edited: 27/6/16
  7. tớ cũng quên mấy cái mà giờ cũng đành chiuj chơi cái mới cho nhanh

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi