Các bạn ơi! Nếu có một điều ước bạn sẽ ước gì?

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi _latvat_, 15/12/09.

?

Các bạn thấy bài viết này thế nào?

Poll closed 17/2/10.
  1. Hay

82.4%
  2. Tạm được

0 vote(s)
    0.0%
  3. Không hấp dẫn lắm

17.6%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. a di đi đò:))>>>kô muốn thì dùng biện pháp cưỡng chế>>>>Bần tăng là kẻ tu hằn bao nhiu gái đẹp để dằn hết cho bần tăng>>đừng đi lấy chồng nhe em :)):))

2. .
    ;))

3. Auto àh , chú đâu rồi sao mấy hôm chị ko thấy chú zậy nèk ;))

4. Nguyễn Thanh Phương >>là mình 04/04/
    Nếu có 1 điều ước mình sẽ ước>>>mong ước kỷ niệm xưa.Chính ngày này tháng này.Người mà mình yêu quý nhất đã ra đi.>>>khóc cho nhớ thương vơi trong lòng.khóc cho lỗi sầu nhẹ như không.
    Nói về Tình Yêu Thời Áo trắng.Bọn mình đã chia tay nhau cách đây 3 năm.hiện giờ mình hok yêu ai nữa .

5. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

AUTO tái xuất sao ko xin phép anh hả ku:-"

6. ặc ặc>>>Cười Đi Em:D:D:D:D

Nếu tớ nói với cậu I LOVE YOU, cậu có nói lại như thế với tớ hok? Nếu tớ khóc vì cậu, cậu có bít hok? Nếu tớ sẽ đi 1 nơi thật xa, cậu kó nhớ tớ hok? Và nếu tớ gửi tin nhắn này cho cậu để thay lời I LOVE YOU, cậu có gửi lại cho tới hok? Hỉ?

Last edited by a moderator: 4/4/10
  7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ghê nhỉ::">.Khi nào bán W3 thì pm anh nhá

8. Cười đi em là chú Auto ák ?

9. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Là nó chứ ai.Con gà này đổi tên giống em đó.Chửi nhau bên lia acc quá lên lập acc mới cho vui;)) Anh cũng có 1 acc DD phụ đó đố biết nó là acc nào.Đoán dc sẽ có thưởng:>:>:>

10. Hôm nay Sn Ta mà hok thèm chúc Mừng Toàn Chém hỉ?

11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ko nói ai biết.âm ẩm 1 mình thì ai mà chúc mừng sinh nhật dc.Tý nữa Quỳnh vào hát tặng em Phương AUTO 1 bài nhá

12. Hạp pì pớp đầy tú zu , hàp pí pợp đấy tú zu , hạp pì pớp đây háp pi bớt đây . Happy Birthday to " Cười Đi Em "
    Anh Mĩ lấy pánh sinh nhật và quà ra tặng đi . :))

Cười Đi Em thích bài này.
  13. Những bài hát yêu thích Trong Sn của mình :Anh,Và con tim đã vui trở lại và bên dưới đây.>>còn bài Sơn Tinh THủy tinh mình hok cập nhật được.
    [FLASH]http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Tuoi-Hong-Tho-Ngay-Sy-Nguyen.IW6ZDUO7.html[/FLASH]
    [FLASH]http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Giac-Mo-Chapi.IWZCFCBF.html[/FLASH]

bigbar0 thích bài này.
  14. Đây là topjc đjều ước. Post nhạc là ku Hjệp n0' chuển nữa jờ. :))

Sắp phải phản biện rồi :( . Ước gì ta vượt wa mùa trăng này !

Last edited: 4/4/10
  15. Move đi rùi ta Cắt Trym.:)):)):))

16. Ốh ồh ..... Bớ bớ Hjệp ơi , em đâu rồi , vào đây mà xem nèk . Có ng thách em j j ấy kìa ;))

17. Chơi>>Đàn Guitar là sở thích>>còn bất đắc dỷ phải làm ca sỷ.Những mong ước được thực hiện tại for rum nì.Nhưng khả năng có hạn chế.Mong quý anh chị quý cô quý bạn bè thanh niên nam nữ>>>chém đi =))=))=))=))

18. Đã chém đứt dây đàn =))
    .

19. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ku Phương AUTO bên sửa chữa đường ống dây điện cho lên là đứt phát là nối dc ngay;))

20. dễ gì nối đc dây đàn do em làm đứt ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi