Thắc mắc các bạn cho mình hỏi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi s2phuongdi, 14/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tấm vé chaos, chao xanh, chao vàng là cái gì vậy nhỉ và sử dụng như thế nào?
    thấy cashop trong game có mà không biết để làm gì
    cám ơn mọi người trước!

GamethuQN thích bài này.
  2. cái này là vật phẩm để đổi cánh sw2.5 bạn ah

3. đổi ở đâu vậy bạn, cứ mua là được ah
    mình tìm mãi không thấy có

4. mod khóa giúp mình với, vừa mua thử mới biết là không còn bán nữa
    close top giúp mình nhé

5. saivado1

saivado1 SuperMan

Vé chaos xanh, vàng, mini dùng để xoay huy hiệu socket hoặc siêu cánh cấp 2 (SW2 - còn gọi là cánh thất tinh bạn nhé).
    Hiện không còn bán trong shop Cashshop nữa. Chỉ có thể tự xoay ra theo cách mà tôi đã từng chia sẻ cùng các bạn tại topic này: [Hướng dẫn] Cách tạo SW2 (cánh thất tinh) và huy hiệu socket
    Có nội dung liên quan bạn có thể tham khảo:

"... Đồ hoàn hảo + 9 trở lên (kể cả từ đồ ex cho đến cánh cấp 2, SW2.5, W3, SW3, SW3.5). Qua 2 giai đoạn đổi:
    - Giai đoạn 1: Tạo vé chaos xanh, vàng, mini
    Đăng nhập vào Quản lý account/Chợ ảo/Hòm đồ ảo/tích chọn đồ thích hợp/Chọn lệnh "Đưa vào máy chaos Vua ép ngọc socket"/Gõ mã xác nhận và click Thực hiện lệnh đã chọn/OK

Click vào đồ trong danh sách để đổi vé tỉ lệ thành công phụ thuộc vào dòng may mắn, dòng hoàn hảo, level của món đồ. Tỉ lệ thành công sẽ được tính như sau:
    + Đồ gốc = 3%
    + Level = 3%*level (tối thiểu level 9)
    Nếu là đồ level 15 tặng thêm 15%
    + Dòng hoàn hảo: 1 dòng = 3%, 2 dòng = 8%, 3 dòng = 15%, 4 dòng = 24%, 5 dòng = 35%, 6 dòng = 48%
    Nếu là đồ 6 dòng (full) tặng thêm 22%
    + Dòng luck = 10%
    => Tỉ lệ thành công ra vé chaos xanh, vàng, mini là: tổng tỉ lệ % ở trên. Đồ ex có thể ngẫu nhiên ra thẻ chao xanh hoặc vàng; cánh có thể ra thẻ chao xanh hoặc vàng hoặc mini.
    - Giai đoạn 2: Giai đoạn này không chỉ tạo ra cánh thất tinh mà còn có thể tạo ra huy hiệu socket.
    Lấy vé chaos vừa tạo đượcvào trong game hoặc vé chaos thường mua trong Cash Shop đem đến gặp NPC Chaos Master ở cầu Lorencia (toạ độ: 132; 161 ) để đổi cánh thất tinh hoặc huy hiệu socket. Tỉ lệ ra cánh và huy hiệu là:

+ Vé chaos xanh : đổi từ đồ hoàn hảo, tỉ lệ ra huy hiệu tốt là 10%
    + Vé chaos vàng : đổi từ đồ hoàn hảo, tỉ lệ ra huy hiệu tốt là 95%
    + Vé chaos mini : đổi từ cánh cấp 2, tỉ lệ ra cánh thất tinh là 100%
    + Vé chaos thường: mua trong cashshop, tỉ lệ ra huy hiệu tốt là 50%
    ... "

6. Vậy tính ra tự quay từ đồ thần trong game vẫn tiết kiệm và kinh tế hơn mod nhỉ :-?

saivado1 thích bài này.
  7. mấy cái y h k bán nua dau bac ơi

8. không bán thì quay

9. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Không bán nữa đề nghị bác Fan bỏ đi:)

10. quay được nhưng giờ tỉ lệ ảo lắm. quay xong có khi còn lỗ.

11. mod cho em xí xớn tý em nhớ không nhằm thì ss4 vẫn mua được vé chao xanh để đổi ngọc sket. nhưng qua ss6 nghi game không chơi thì chuyển qua như mod nói

12. cái này h ko bán nữa từ khi lên ss6 rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi