8 về game Các bác xem hàng họ thế này đã đủ chống khựa chưa :">

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi imkoolboy2911, 16/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đấy là còn bị Huyền sờ nhanh cầm mất quạt ba tiêu đấy không vì còn khủng khiếp nữa bay cả giàn khoan chứ chẳng chơi.

2. Tao đang chán muốn hâm hâm 1 tí :)) với lại niềm đam mê của tao là DK đang tính quay lại chơi MU. Vì tao thấy chơi MU lành hơn đỡ tốn kém hơn dạo này nghèo rồi :((

3. Lắm đồ thế nhỉ, thế thôi kinh phí ăn chơi mua sắm chỉ 40tr hơn thì thôi vậy :(

4. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Chắc phải gọi H vào a Bình mới mạnh tay đc :x

5. Anh ít khi chém gió như mày với thằng bợm nhé, quan trong là thích hay ko thôi

6. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

quả là lắm đồ. kiếm đc sét da full nua la đủ bộ...

7. Huyền Linh với anh thôi rồi nhé

8. thôi anh à, anh cứ việc nghỉ ngơi, việc thâu tóm Mu cứ để em vs anh Ngọc :D
    em giờ mà thanh lý nghỉ game thì đảm bảo ko một con buôn nào nhiêu đồ bằng em :D còn tầm 4-5 set đồ vũ khí sw3 của các chủng tộc khác nhưng ko nằm trong acc ducthaikc :D

9. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Thế giờ là em nào để a có động lực quay lại Game với 40 fát :">

10. Đợi game lên ss8 xe đông vui ko đã em à, giờ ko phải suy nghĩ chuẫn bị tiền lấy vợ nữa thế nên thà hồ mà phá

11. THế anh định thủ tiết ah mà không phải chuẩn bị

12. Tính anh thiên về tình cảm thế nên ko yêu ko muốn lấy. Giờ có khi kiếm người sinh hộ 1 thằng ku thôi em à: niềm tin vào đàn bà với anh giờ ko còn :))

number1 thích bài này.
  13. @@ ngon nhể

14. MUThanLongVN

MUThanLongVN Hiệp Sĩ

nói chung ko ăn thua so với mấy ông tây

15. Nghe sầu bi quá chắc bị phản bội một cách phũ phàng rồi..Giờ người ta cho thuê đẻ cách của anh cũng rất hay. Nhưng không được hay cho đứa bé lắm.

16. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

kiếm e nào hàng tồn kho mất chìa khoá đi anh.

17. muốn chống Tàu khựa thì chủ top nên đem bán để ủng hộ quỹ TS-HS :)))))))))))))))))))

18. PLM và rồng xanh đâu nhi???

19. Ko phải phản bội hay có người khác, mà thôi ko nói chuyện này nữa :))

20. Ôi dều của thế nhỉ Cho mượn đôi ĐQN cho MG cầm Chém gà lorencia tý nhảy meep14

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi