Các Bác Xem Ai Đúng Ai Sai Giúp

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi tuanhang00, 24/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. :D , e nge ph0ng phanh hwa là sinh nhật a hả ? ? ? HAPPY NEW YEAR :))

2. jời ạh a ý đi Hn đánh qủa lẻ nên mới ko rủ pác đấy . =))

3. thanks em nA' hôm nào chốn chỒng anh mOj em uống Cafe dc hem anh nhjn đẹp trai và kute hơn Phi Cống trẻ nhju kakakakakka KS KS kS Phi Cống trẻ =__Phi Cống trẻ =))

4. Phi Cống Trẻ ko phải chồng e đâu . Hjz . A mà nói vậy SadEye hjểu nhầm e là chết . A tính mời e uống cf ở địa phương nào zậy ? HÀ NỘI , HUẾ , or SÀI GÒN ????

5. chắc chắn anh sẽ mời em off cafe ở địa danh đầu tiên là Ha Noi nếu dc PM lại cho anh nA'

6. Mặc dù là ko đc nhưg e vẫn phải pm lại . :( . Hjz . Hn thì sang năm mới đc . :D

7. lại bận lam ăn zoif. zao này it đươc choi Mu bùn ghê cơ. thay 1.0 vs ss4==1 vui we

Last edited: 3/1/10
  8. nếu ra thì PM YH của anh nA' đừng Gọi thằng Phi Cống Trễ nhá hahahahahahhahahahhahaha
    taobeothicolamsao@yahoo.com

Last edited: 4/1/10
  9. phì cống trễ mấy bữa nay mất dạng zồy . Cho dù mún liên lạc cũng hơi khó đấy . :)) . Àh pác VânBéo ,hình như có hình đi off hồi tháng 12 phải ko pác ?

10. lần nào a chẳng có mặt kekeke

11. hêhê . Thành viên thường trực Hội off Mu đấy nhj? Thất lễ wá , lẽ ra ko đc gọi là a mà phảj gọi là chú mới đúng . :) .

12. Chuyển tao 2,5 k bac đi rồi hãy nói vui vẻ ku nhé

To: Vân cụte chúc bác năm mới hay an chóng lớn thêm vài kí lô cho có da có thịt nhé :))

13. Gọi Vân béo là chú thì sai rồi người đẹp ơi 30 năm về trc anh Vân nhà ta mói chir là đứa con nít thôi mà :P

14. Úi giời ơi. Pác phi công mấy bữa hạ cánh ở đâu mà bj jờ lại lòi ra ở đây thế này. ;))

15. nó quê Yên Bái mấy hôm nó lên Mua Cả Chai Bán Cả Lọ mà em (Mù Cang Chải ) Buôn gỗ Pờ Mú

16. Bay khắp nơi xem cưng ở chỗ nào để oanh tạc mà chẳng thấy lại lên mạng đấy cưng ah :)).
    To: pác Vân beo béo kiểu này không đc roài ::::::::::::))

17. sợ chưa kưng kakakak quả này anh KS chú kekekekkekekeke

18. :)) . A pác làm trận sôlô cho vui đi nào . ;))

19. Pác Vân nghe người đẹp nói gì chưa solo nào =)) =)) =)). Bằng chhens hay bằng cốc dc nhay ?????????????:))

20. anh nghj chắc là = Âu Trà Đá lém =)) quả này 1 đi ko trở lại rồi hĩ hĩ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi