Các bác thấy thế nào

Thảo luận trong 'Hồi ức MU Online' bắt đầu bởi chjpkut33, 25/7/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nói ra thì thật sự game MU đã rất lâu rồi..
    Game này toàn thế hệ 8x và đầu 9x là biết còn giới trẻ thời nay thì có lẽ hầu như chả ai biết MU là cái game nó ntn..
    Nhớ lại cái lúc MU FPT mới ra nhìn số lượng người chơi game mà thấy kích thích gì đâu..
    Tôi nhớ lúc đó sv1 là sv bán đồ số lượng người bán đồ kinh khủng..
    Và để có 1 team pt ngon thì đa số ae phải qua các map noria davias hoặc atlans để mà tuyển thành viên.. đa số elf buff thời đó là đc ưu ái nhất..
    Các bãi quái thì phải đi lùa về nên train rât khổ mà như vậy nó mới gọi là hấp dẫn.. lv thì lên lâu cực kỳ.. tranh nhau từng giờ Lâu đài máu hay quảng trường quỷ.. chậm tay tý là full người ngay.. ngọc thì cực kỳ có giá trị..
    Nhớ quá các bác ...
    Giờ tìm một cái MU đông như thời FPT thì hơi khó.. giờ chỉ còn Gamethuvn thôi
    Các bác Adm có nên cho a e hồi ức lại cái thời ss2 đó đc k.. các bác làm một cái sv mới mang tên ss2 đi.. tôi nghĩ chắc cũng có rất nhiều người ngóng chờ phiên bản đó đấy... thời buổi này facebook nó trào lưu rồi nên tôi nghĩ quảng cáo cũng khá dễ dàng.. các bác lão làng vào góp tý ý kiến để hồi ức lại đi

Thiên Thanh Hihunter985 đã thích.
  2. thầy giáo già. ca sĩ trẻ. muhn vừa là thầy giáo cũng vừa là ca sĩ. thay đổi hơi khó. chúc các bác nghiên cứu thành công để mu đông vui. giờ game web nhiều vô kể có hay chăng lên làm phiên bản game web. game mình cày lv và mt nên phát triển trên di dộng với ipat tốn pin

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi