8 về game các bác giúp em phát

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tuongvyy, 17/1/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tuongvyy

tuongvyy Chiến Binh

em mới chơi cho em hỏi dame của 3 cây gậy rồng 2 gậy thần ma và gậy huyền quang full cây nào dame to nhất vì em thấy giá gần ngang nhau
    thấy ae hay nói về phụ trội sk bác nào thông não em phát
    thank ae

2. mua cây thần ma nhé, đồ cuối đấy

3. Theo em biết trong số gậy full thì gậy rồng 2 có chỉ số dame phép cao nhất ( 153% phép thì phải )
    Nhưng về cơ bản thì bạn dùng gậy socket khảm đủ lửa sét băng mà lên dòng phù trội 5% phép ở dưới cùng thì dame lại cao hơn

tuongvyy thích bài này.
  4. tuongvyy

tuongvyy Chiến Binh

thank các bác

5. huyền quang mà phang thôi. vừa đẹp, rẻ, dame to

6. Cầm dc gr2 thì lên quả cũng phải 10k bạc nhé.
    Gậy huyền quang ex thì dame với pk sao ăn lại dc thần ma

Render3D thích bài này.
  7. Gr2 chỉ số cao nhất, lại có buff thiên sứ, cầm đẹp nhất

8. Mình Test thấy gậy HQ +9 khảm k1 ( có +5 phù trội phép ) thôi đã cho ra dame to hơn Gậy thần ma +15 full max

9. 1. mức point bác ít, điểm ene chưa nhiều, chưa cộng skill ô năng lượng cột 1 thì gậy TM (tầm 50k point trở xuống)
    2. mức point bác ít, điểm ene chưa nhiều, cộng skill ô năng lượng cột 1 thì gậy TM hoặc gậy rồng 2 (tầm 50k point trở xuống)
    3. mức point bác nhiều, điểm ene nhiều, cộng ô skill năng lượng cột 1 nhưng tầm 300 - 400 skill: Nên làm cái gậy socket để train (lúc này đã kích được dòng lửa level của gậy, dame to hơn hẳn), và GR 2 để pk
    4. mức point bác nhiều, điểm ene nhiều, cộng ô skill năng lượng cột 1 nhưng tầm 700 skill: Gậy socket k5 (lúc này đã kích được dòng lửa level k5 của gậy, dame hơn hẳn)

Chứ ít point, ít skill mua gậy socket k5 về còn không bằng gậy TM đâu.

lethienthang thích bài này.
  10. người ta đang hỏi đồ full vì không có bạc mua đồ SK. Bác cứ tư vấn gậy HQ khảm sk là nàm sao.

11. Cái TM với GR2 tầm 12k

bác xem QV với HQ k1 có đc tầm giá đó không ;))

Ngta nói ý nhị mà ;))

12. Thím đào đâu ra HQ khuôn 1 bây giờ.
    GR2 thì 12k + 12k để cầm được gậy nữa nhé.

13. Bạn ý hỏi về phù trội socket nữa mà . Ý bạn ấy muốn dùng gậy nào khoẻ dame to :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi