8 về game các bác cho em hỏi tý nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi MrRubi, 17/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. làm thế nào để nằm trong top rs ttáng vậy em không hiểu giải rs tháng như thế nào cả hay là cứ rs được bao nhiêu thì được ạ
    em mới dc 46 điểm top liêu có đạt được trong top rs tháng không ah

2. hôm nay là ngày 17/8. như vậy bạn rs: 17x4 = 68 lần rs. Hiện bạn đang có 46 điểm. bạn cần rs thêm 22 lần nữa.
    Một ngày bắt buộc rs 4 lần. Nếu chưa đủ 4 lần/ngày bạn phải rs cho đủ thì thôi.

3. 1ngay it nhat la ban phai rs 4 lan.tinh tu ngay dau thang.ngay cuoi cung cua thang duoc rs lien tuc.

4. vào game mà tthý báo: bạn cáchtop 0 lân la ok

5. à chỉ cần ngày 4 lần thôi j vào trong game thấy cách tốp 0 lần là ok phai không thank nhé

6. nếu nó ghi cách top 99 lần thì cày con khac mà đua nhe^^

7. thấy ghi cách tốp có hơn 20 lần thôi :)))

8. thế thì phải nhanh vapf.hôm nay 17/8 r

9. cac thank rs nhu hack

10. saivado1

saivado1 SuperMan

@MrRubi : Bạn reset trung bình mỗi ngày 4 điểm tương ứng 4 lần reset sẽ có cơ hội có tên trên top. Bạn không cần phải đăng ký!

Chú ý:
    - Điểm cập nhật trên top reset tháng điểm tối đa tăng dần theo số ngày trong tháng x 4 (trừ ngày cuối tháng).
    - Nếu bạn chưa đạt điểm tối đa trên hôm sau bạn có thể reset để đủ điểm.
    - Chỉ có những nhân vật reset nhỏ hơn 1.000 lần mới được tham gia đua top reset tháng.
    - Ngày cuối cùng trong tháng được quy định riêng:
    • Từ 0h15 đến 19h59 : Bạn có thể nhận được tối đa 10 điểm TOP
      Từ 20h00 đến 23h55 : mỗi lần reset cách nhau 5 phút. Tối đa 48 điểm TOP
    • Trong thời gian từ 20h đến 24h ngày đua TOP cuối cùng, bảng TOP sẽ cập nhật 30 phút /1 lần để các bạn tiện theo dõi.
    Ví dụ: hôm nay là 17/8/2014 nhân vật tham gia đua top điểm tối đa là: 17 x 4 = 68 điểm.
    Như vậy, từ ngày 17 đến ngày 30 tháng 8 bạn vẫn có thể reset để đạt điểm tối đa, không phải 1 ngày tối đa 4 điểm nữa mà có thể 5; 6; 7... điểm, cho tới khi đạt điểm tối đa thì mới quay trở lại tối 4 điểm như thường này.
    Nói cách khác điểm tối đa tính trên bảng top reset tháng là trung bình 4 điểm/ngày. Tối đa ngày cuối tháng bạn có thể đạt 58 điểm top.

P/s: Giả sử hôm nay 17/8/2014 bạn đã đạt được 46 điểm top, so với mức tối đa ngày hôm nay 68 điểm, hôm nay bạn còn thiếu 22 điểm nữa; vậy bạn vẫn có thể có tên trên top nếu tiếp tục reset lớn hơn 4 lần từ nay đến cuối tháng để bằng mức tối đa của cả tháng.

Thanh Nghị thích bài này.
  11. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Reset dưới 1000 mỗi ngày được tính 4 điểm top tương đương 4 lần rs

12. Cứ rs kịch hết kim đến khi có thông báo đỏ là reset hết của ngày hôm nay thì cuối tháng sẽ có mặt trên top tháng.

13. cứ ngày rs 4 lần là có tốp tháng ùi

14. em vẫn chưa hiểu là trên 500 lần 1 ngày chỉ đc rs có 12 lần.vậy thỳ nhưng chỉ đc có 12 điểm top
    thế thỳ khi nào cho đc nhất bảng top 1 rs ngày :(

15. em vẫn chưa hiểu là trên 500 lần 1 ngày chỉ đc rs có 12 lần.vậy thỳ nhưng chỉ đc có 12 điểm top
    thế thỳ khi nào cho đc nhất bảng top 1 rs ngày :(

16. làm j có ai đua tốp ngày = tt đen đâu toàn đua ttd cùng lắm là ttx

17. CÀY ĐỦ VỚI SỨC LÀ NGHỈ THÔI CẬU. TRÊN 1K LẦN CÓ DC ĐUA NỮA ĐÂU MÀ HAM HỐ LÀM GÌ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi