Các bác cho e lời khuyên cái =.=" ( chuyện tình của e ) :((~

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi isTuanCoiZ, 22/11/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hì tại viết có dấu lâu quá đành viết không dấu cho nó nhanh ấy mà

2. _*Thiên*Mệnh*_

_*Thiên*Mệnh*_ Đường Về Ta Vắng Em

Còn tái phạm mình dell bài đây !ko thể giải thích thế được

Cái gì cũng có nội quy của nó ! tự do dân chủ nhưng trong khuân khổ cho phép ^^

taimen thích bài này.
  3. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

Khi cậu viết quên tiếng Việt có dấu rồi, bạn viết không dấu thì tự bạn sẽ cảm thấy nó thiếu thiếu 1cái gì đó mà nhìn những dòng chữ không dấu đó nó cũng rất buồn cười. Mỗi thứ tiếng đều có cái hay của nó mà bạn, mình là người dân tộc nào thì nên phát huy bản sắc, ngôn ngữ của dân tộc đó

4. _*Thiên*Mệnh*_

Cẩn thận chát với người yêu "em that la dam dang " người yêu bạn lại tưởng bán nói "em thật là dâm đãng " trong khi bạn đang khen cô ấy ! người Việt Nam thì hãy viết tiếng Việt có dấu để thể hiện tự hào dân tộc chứ ^^

taimen thích bài này.
  5. Có lẽ là cô ấy đang muốn thử xem e có dễ dàng buông tay ko.vì từ hôm noel e tắt đt.k muốn ai liên lạc với mình.thì cô ấy tặng bài hát rồi nt vào số đấy.nhưng e dùng số khác.rồi cô ấy đi học về hôm chủ nhật và nt vào số e tắt nguồn để bảo xuống nhà chơi nhưng ko liên lạc đc nên gọi vào số khác rồi nói là e kiêu với k muốn nc với cô ấy =.=".ko biết là cô ấy còn t\c hay k mà lại hành động như vậy :(~

6. —Lệ Trong Tim™

Thế là bạn vẫn còn cơ hội đó, cố gắng lên

7. Giờ thật sự là e muốn buông tay bác ạ.nhưng e ko thể quên đc cô ấy.e tắt máy cũng chỉ vì k muốn cô ấy nt hay gọi điện vậy mà trong đầu lúc nào cũng nghĩ tới cô ấy,k muốn quên cô ấy.ai cũng nói e yêu cô ấy thật lòng và cô ấy cũng vậy mặc dù cô ấy k xinh còn e thì có thể yêu đc nhiều người xinh hơn cô ấy vậy mà chẳng ai có thể làm e quên đc cô ấy :(~

8. Thế thì quay lại đi, để lâu...trâu hoá bùn =))

9. nếu mà như thế này thì cơ hội của bạn còn khoảng 51% hãy cố lên.
    Chúc bạn thành công

10. Chắc là vậy.cô ấy đang rủ e mai ra phòng cô ấy chơi.hôm nay lúc 2h sáng lại còn gọi điện @@~

11. Lê Trương

Lê Trương <b>POLICE</b>

Tình yêu khó nói trước điều gì. Cô ấy mời cậu đến chơi nghĩa là đã cho cậu cơ hội thêm rồi, lần này đừng buông tay dễ dàng vì 1 lời nói nhé.
    Chúc bạn hạnh phúc.
    :D

12. Nếu mà đc như vậy thì có lẽ e sẽ k buông tay lần nữa @@~

13. _*Thiên*Mệnh*_

Cơ hội chỉ đến với mình 1 lần thôi !hãy cố gắng bạn nhé !

14. —Lệ Trong Tim™

Cố lên nào, làm ng đàn ông thì phải có bản lĩnh của ng đàn ông chứ, dù có bị từ chối 1,2 lần thì hãy cố gắng cho lần thứ 3, lần t3 mà vẫn bị từ chối thì thôi xếch dép ra vềonion17onion17onion17 và nói good bye mai lớp onion16onion16onion16

15. BVsutrolai

BVsutrolai Guest

đôi khi có những cái rất khó nói ra đc.
    nên có thể trên này lại có thể nói ra đc.
    vì đa số ae quen nhau đều vì game.
    nên sẽ hiểu đc và thông cảm đc cho nhau

16. _*Thiên*Mệnh*_

Bạn thật may mắn vì có cơ hội làm lại nhiều anh em chơi game còn chưa có gì đây này :(

17. Trước e cũng chơi nhưng bị cô ấy cấm nhiều quá.suốt ngày nói là chơi đêm nên cũng bỏ.h vứt acc cho thằng bạn cày nên ko quan tâm :D.mới hôm qua ra phòng tối qua lại bảo chủ nhật ra chơi.chủ nhật e ko về nhà =.=".kiểu đi lại này chết tiền @@~

Trước e cũng chơi nhưng bị cô ấy cấm nhiều quá.suốt ngày nói là chơi đêm nên cũng bỏ.h vứt acc cho thằng bạn cày nên ko quan tâm :D.mới hôm qua ra phòng tối qua lại bảo chủ nhật ra chơi.chủ nhật e ko về nhà =.=".kiểu đi lại này chết tiền @@~

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi