Cả nhà xem mấy hàng khủng nhất sever fem 1 hang đểu ma k chít nè

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi =DapVoMom=, 2/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Khi họ nhờ cậu Buff thì coi như coi cậu là liên minh , bằng chứng là khi cậu cắm chuột mình có thấy ai G Lovely bem cậu đâu . Khi cậu buff cho kẻ thù của người ta đồng nghĩa với kẻ thù của họ , thì họ bem là chuyện BT . Khi cậu giúp đỡ cảnh sát bắt cướp sẽ được bằng khen và cảm ơn , khi cậu phạm tội chẳng nhẽ người ta ko bỏ tù vì đã có công bắt cướp à , có vẻ cậu suy nghĩ đơn giản

2. Ai nói là ông bem Sum sawoa bị phản chiếu thế?Khả năng đọc, hiểu kém thế?Tôi nói là nhoem bem nhầm Sum sawoa nên mới sát nhân 2 cuồng sát cơ mà.
    Mà tôi đã bảo ông ăn nói cho cẩn thận nhé,hãy chứng tỏ là mình nhiều tuổi và là người có học đi ông.

Last edited: 3/8/10
  3. :D đây là game là em , phải chấp nhận thôi . Anh nhớ những ngày chơi MU chơi MG bị con AcanAcan nó bem cho không ngóc đầu lên được Acay lắm , nhưng vẫn âm thầm chịu đựng và sau này thì : AcanAcan chẳng là gì với songvedem1

4. nói như ông là giúp cho lovely tức là giúp công an,còn giúp người khác là giúp trộm ah.:)):)):)).

5. Sao ông tối ý thế đấy là ý của tôi là hình phat G lovely áp dụng là như thế . Ngoài ức chế về vấn đề đấy còn lý do gì để ông phàn nàn G lovely nữa ko

6. may lại nhầm rồi. Tao chẳng bem nhầm Sum sowa lần nào cả. nằm dưới chân nhoem ko dám nhận à

7. Xin hỏi tất cả mọi người ở đây
    lý do gì hàng khủng ko đc bèm hàng lởm :-/
    cày lên hàng khủng để làm gì
    thời gian cày lên khủng lúc đó ai nghĩ cho

8. mà thôi người cần thì ko thấy đâu.mặc dù bị bem nhưng chưa bao giờ tôi chửi lại cả.
    ps songvedem1: tuy ông ko biết tôi và tôi cũng ko biết nhiều về ông,nhưng qua dđ tôi thấy ông và cường namphi là đáng để tôi tôn trọng thôi.(và 1 số bạn tôi nữa).còn game chỉ là trò chơi thôi,chỉ để giải trí sau công việc thoi.

9. Tự đọc lại và tự cảm nhận đi nhé !

10. Thôi 2 bố solo đi cho nhanh :|:|

11. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Ôi đúng là member MUHN. Cái gì chúng ta cũng phản biện và nguỵ biện được :D

12. Đoàn kết là 1 cái tính quan trọng mà 1 tập thể cần có. nó mới tồn tại đc. chống lại 1 thành viên trong G Lovely là chống lại toần bộ G. Thế thôi.
    còn G này chẳng bao giờ đi fem ngất hay cướp bãi của 1 ai cả . G này k0 những đoàn kêt trong Game đâu. mà còn ở cả ngoài đời nữa. được cái thích ji G nay cũng chiều đc.Cả trong lẫn ngoài . :)

13. EM đừng nói thế . Biết đâu thằng nào nó thích THông Room thì cả G cầm Quần chay đó em

14. =)) lão thông 1 chủ guid đẳng cấp nhất MU hehe

15. Làm cho mọi người thấy = 1 trận sản phẩm đi HDZ..hay chỉ lâu lâu chay sang 1-2 bẹm LoveWife cắm chuột....hoặc rình hôm nào LoveWife + piont nghịch thì bắt đầu to còi.

16. DiệuAnh

DiệuAnh <font color=green>(¯`°.¤.•LUV•.¤.*`¯)</font>

Danh ảo thì được cái gì :-?
    Sao ko giành thời gian đó cho việc khác :-?

Anhsonls thích bài này.
  17. làm sao để dc 4 cái bình máu đó vào vị chí W E R ? pro bảo vs

18. Update thêm nè: NguyenBao+Giua2HonBi không bem được ưc chế quá quay sang sịt sói :))

19. sao ko thấy hưng đẹp zá.i bèm lại nhỉ ;))

20. Vì cảm thấy 1 "gà" không thể bem lại được 2 hàng "Top" nên phải thủ ,mà đó cũng là chiến thuật của tôi.Phòng thủ chặt phản công nhanh .Ông chắc không hiểu được đâu vì tôi thấy hỏi nhiều câu trẻ con lắm .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi