Cả nhà xem mấy hàng khủng nhất sever fem 1 hang đểu ma k chít nè

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi =DapVoMom=, 2/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chả biết ai đây nhỉ? Thank phát nào.

2. thằng này chỉ dc cái nói phét là gioi. mày công poi kiểu gì thì cũng nằm thôi, chi có điều thời gian lâu hơn 1 chút

3. :)) Chơi kiểu tăng poin agi 28k8 và vịt 29k mà 3 lão làng kia fem K0 chết=))
    nói tăng poin kiểu ấy đã thấy cười rồi =)) . đi nói với mấy thằng nhỏ trốn bố mẹ đi cày MU thì chắc nó gật đầu đấy =))
    tăng poin kiểu ấy . thì cẩn thận gặp thằng x2 hoặc x5 mà xọc gió nó mất 50 máu thì nó chết cười hoặc nó nghĩ mạng langg đấy =))

4. [

có thấy nhoem attack ở bức anh? 1
    và nhoem cuồng sát ở bức ảnh 2 không thằng ngu=> thế mà vẫn nói không nằm
    lấy time bức ảnh 2 -1 xem bao lâu thế con gà

Last edited: 3/8/10
  5. ngon quá hohoho
    uoooooooooooooooooooooooo

6. HDZ hay lắm. tiếp tục nào. tiếp tục nữa nào.
    mình yếu hơn ko ăn được nhưng làm cho 1 lũ D O G ý chúng nó ức lòi mắt ra là ok :))

7. thế ông nghĩ G lovely là chơi đẹp ah.xem lại đi nhé(tôi ko nói tất cả mà là 1 số nào đó.)

Hoành_Cháng thích bài này.
  8. chuẩn éo phải chỉnh.?
    cả mu này biết 1 số phần tử G lovely Xấu tính đến mức độ nào.
    người lớn mà phong cách éo bằng thằng trẻ danh :))

9. chắc ngày xưa đi học bị đánh tập thể nhiều nên giờ akay.

10. các bạn thật là vãi .

11. Với tôi thì anh G Lovely đoàn kết , chúng tôi biết nhau từ những ngày còn bản 97 , 1.0 và gặp trực tiếp nhau khá nhiều nên khá là hiểu nhau . Vậy ông nghĩ G lovely ko đẹp ở chỗ nào có thể đưa ra dẫn chứng cái, nếu mà có vị phạm nguyên tắc của Admin đề ra thì có thể kiện cáo . Tôi ít thấy cái Game nào buồn cười như MUHN này , hàng khủng bem hàng lởm thì nó kêu cậy khủng bắt nạt =)) , bem người cắm chuột thì bị chửi cứ như bãi cày lv đấy thuôc quyền sở hữu của mình ấy . Game là mạnh được yếu thua , hàng khủng bem hàng lơm là bình thường

theviet_kt1AnhVanYeu đã thích.

12. Chuẩn

Mạnh đc yếu thua

Xịt sói là tuỳ sở thích

Bọn ick kỷ mới có suy nghĩ nông cạn

13. Ăn nói cho cẩn thận nhé Thông,Chú không thấy Sum sawoa nó ặc 1 cái đấy à?Con "Ruồi" đó chạy vào bị con "Trâu"( cùng phe) bem nhầm mà không biết à ?

14. ko phải là vấn đề bem nhau(TÔI NÓI 1 SỐ NGƯỜI CHỨ KO PHẢI TẤT CẢ),nhiều lần tôi đang cày thì người G lovely đến nhờ tôi buzz cho để đi bem ai tôi ko biết,đến lúc có người G khác nhờ tôi buzz để bem G lovely.thì lovely bảo tôi buzz cho kẻ thù họ,lấy cớ đó rồi fem.

15. Hi Hi cái này thì giờ tôi mới biết đấy :)),sao không nói đích danh cái tên nào đó ra đi ông bạn?Tôi cũng bị lovely tẩy chay vì buz cho thằng em mình đấy :)).

16. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Oánh nhau trong MU là bt có gì đâu mà tranh cãi nhau ghớm thế.

17. quan trọng hoá vấn đề

18. mình chưa tự nhiên bem hay chửi ai trong game bao giờ nhưng bọn này .........dùng từ gì nhỉ?

19. the Mù à mà không thấy nhoem cuống sat2 kìa. vẫn còn nói Bem con Sum sowa bị Pc dc à.
    ngu nó vừa vừa thôi

20. hàng khủng bem hàng lởm. 1 câu nói chuẩn?
    nhưng anh nghĩ đến tức bắt ép 1 cách quá đáng chưa? 1 số người ở lovely là vậy đó.
    đoàn kết theo phong cách ở ngoài đời người ta gọi là xã hội đen.

Last edited: 3/8/10
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi