Góp ý cửa hàng cá nhân

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi rongdat2003, 12/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cửa hàng cá nhân mỗi lần bị dis, hay out là bị mất hết giá, phải điền lại từ đầu. Bác Fan có thể lưu giữ lại không, mỗi lần log vào chỉ kiểm tra lại giá để bán không, chứ mỗi lần điền giá lâu quá, đặc biệt là các loại hàng có 1 ô.
    hoặc nếu không là các mặt hàng giống nhau còn lại trên đó nhấp vào 1 cái thì nó điền giá cho tất cả luôn cũng được (ví dụ bán 1 thùng bless thì cần nhấp vào 1 cái là tự động có chức năng bán cho tất cả bless trong cửa hàng cá nhân)

visaolaithe thích bài này.
  2. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

Vấn đề cửa hàng cá nhân hiện nay đúng là hơi bất cập, mất nhiều thời gian để rao bán. đề nghị Fan chỉnh sửa và thêm đồ vào cửa hàng, vào gorbin bằng click chuột phải như cho vào hòm đồ thì tốt.

3. đúng ý rùi đấy các bác. mong bác FAN sem giúp

4. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Chức năng này theo lập trình sẵn có của game thì không lưu giá, nên việc thực hiện theo góp ý của bạn là ít khả năng lắm.

5. thi thoảng bị dis nên cũng hơi mệt cái vụ điền giá lại, cũng mong có chức năng lưu lại cho anh em đỡ khổ

6. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

thay đổi click chuột phải đồ tự lên cửa hàng được không nhỉ ?

7. quan trọng là cũng phải điền giá, lên đó rồi chuột phải điền giá cũng vậy

8. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

điền giá không thể sửa được thì đành chấp nhận thôi. click chuột phải được thì cũng giảm được 1/2 time rồi.

9. có bán đồ trong game = cash thì hay nhỉ =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi