Ức chế!!!!!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi __KeLangDu__, 28/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Hôm nay tui cầm SOUL 142 lần sang SV1 luyện MS nhưng DarkSUM cậy mình RS cao bem chết thằng gà con X5 như tui mà không thấy nhục, không thấy hổ thẹn với chữ ''Dark''. Nếu đã có đủ tự tin thì đi bem nhau với KuBin hay mấy anh ở top 1 đi!!! Không cần phải cắn trộm gà con như thế này đâu. Ức Chế.>:P>:P>:P>:P>:P>:P

2. _latvat_

_latvat_ <font color=green><b>__BùiNgọcTuấn__</b></font>

Không sao đâu bạn à! Ức chế thì ức một lúc thôi. Vì sẽ có kẻ mạnh khác xử lí thôi. Quy luật mà.
    Nhưng dù sao, các gamer cũng nên hành động đẹp một chút. Không nên cậy mình khỏe mà đánh kẻ yếu.
    Chúc bạn chơi game vui vẻ!

3. Có thế thôi mà cũng ức chế ra diễn đàn :))

Nên nhớ bem nhau là 1 phần của MU , ai chơi đều muốn làm nhân vật của mình khủng lên và kiếm cho nó đồ thật ngon cũng là vì muốn mình mạnh hơn kẻ khác ( cày master Skill cũng thế ).

4. 999KonZin

999KonZin Guest

ai bảo x5 ko chơi lại thích sang x1. x5-3 ai bắt nạt cứ Pm anh DuConXom anh bảo kê

5. __KeLangDu__

DuConXom là ai thế??? Thấy bảo bem người ác lắm mà.:D

6. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Tôi cầm DarkSUM đây :)) Bạn post bài này tôi thấy buồn cười quá. Tôi solo K3 thấy chỗ nào cũng có người cắm tăm, không bem bớt vài bãi thì tôi móm à :) Khỏe thì bem lại, yếu thì đổi svr. Tôi cũng không thích lằng nhằng. Có những người khỏe hơn tôi, bem được tôi, thậm chí chửi rủa tôi cũng không sao :| Game có kẻ yếu - người mạnh.

Tôi không phải chủ DarkSUM mà được chủ DarkSUM nhờ cày hộ mấy lần vì có tên trong top. Còn hàng ngày, anh chủ của Dark chỉ biết cắm tăm mà thôi :))

P/S: Chữ Dark nghĩa là "đen tối" đấy bạn à :))

7. darksum Nick yahoo la heyaheya5 fai ko?
    Chu' kham song cai gay chiem tinh ngon di lam "ly mac sau" do ha? =))

8. Ha ha gậy lởm nó cũng fem , mà gậy ngon không fem hơi phí =))

9. DiệuAnh

DiệuAnh <font color=green>(¯`°.¤.•LUV•.¤.*`¯)</font>

ông ơi pm yahoo uki_luv tui nhờ tí việc nhe :D

10. Dark

Bạn nhầm người rồi bạn à :))

11. co gi dau hom nay dua top thi thong cam cho nguoi ta thoi ma

12. Dark

Tôi vừa đánh con SUM rs 15 lần ở x5 bị thằng DL UtBuon nó bem cho không kịp ấn nút đổi svr :)) Tôi, hay ai đó lâm vào tình trạng đấy mà om sòm lên giống như chủ topic thì chắc là 4r này loạn lên mất =))

13. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Chẳng có gì là phải làm thế cả. Ko bem dc thì té . Bem dc thì cho nó nghỉ chơi luôn. Mang ra DD làm gì,

14. darksum = sum bóng tối , thế này mà bị bem có vài lần thì vẫn ko sao , cái tên nói lên tất cả :)) =)) =))

15. __KeLangDu__

Nói như mấy ông cũng nói được! Bên X5 có giới hạn RS thì chuyện bem nhau là bình thường DK 168 lần bem chết SUM chưa RS lần nào cũng chẳng ai nói gì cả. Đằng này bên X1 lấy SUM 2k2 đi bem SOUL 144 không thấy ngại à???

16. buồn cười , kẻ mạnh lí lẽ vẫn già , chuyện này tức khắc tra ra rõ ràng , ng ta biết ông rs bao lần mà tránh , mà ông rs thấp hơn thì chịu khó nhường hoặc đổi sever , có bị bem thôi mà cũng lập topic , cho hỏi ông nhiu tuổi rồi , tôi nghĩ với tính cách này chắc SN 95 hả ;)) ;)) =)) =))

Dark thích bài này.
  17. Dark

Chuẩn không cần chỉnh. Biết các phòng pk svr x1 toàn người mạnh dễ bem nhau mà đứng giữa đường làm cái biển cửa hàng to tướng "Đang luyện skill master", đòi riêng 1 bãi ngon ở K3. Đến rs ngang nhau còn phải bem nhau để cướp bãi huống chi ... =)) hài không chịu được.

Còn nói về x5 của chủ topic thì cũng nhiều cái bựa vô đối. Có thể tôi ít bạn bè ở x5 nhưng nói thật với ông là nhiều khi log in vào cái svr x5 chỉ thấy buồn :-& :-& :-&

18. __KeLangDu__

À dạ vâng!!!! X5 toàn gà thui mà sao dám chơi với DarkSUM lần sau nhìn thấy tránh xa 15m luôn. Mà nếu lần sau có gặp lại NgayMai thì cứ bảo 1 câu em nhường bãi cho mà đánh.;;);;);;);;);;)

Last edited: 28/2/10
  19. Dark

OK. Đã bình tĩnh lắng nghe chủ topic và sẽ rút kinh nghiệm :)

20. chủ TOP có sao không thế.X1 cạnh tranh ghê lắm.Tôi đây đứng thứ 19 trong BXH nhiều khi còn không có chỗ mà cày master nữa là.X5 thì về với X5 đi thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi