ức chế.....

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Hoa Tuyet, 27/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hôm 22/12 tôi bị mất cái w3,kêu zoi kêu đất lên vì tưởng thằng em rs mất đồ,nhà thì nghèo zen thì kó,hix hix,hi sinh 1ty để lấy lại
    ai ngờ đến ngày hôm nay mới biết sự việc dúp đồ.Mà còn ức chế hơn là ko biết thằng nào vào acc mình dúp nữa
    hu hu hu.KHÔNG LÀM GÌ GIỜ TỰ NHIÊN PHẢI CHỊU HẬU QUẢ
    VIẾT BÀI NÀY BIẾT CHẲNG ĐỂ LÀM GÌ ĐÂU,VÌ BIẾT KO AI CHỨNG MINH CHO MÌNH LÀ MÌNH BI OAN ĐƯỢC CẢ,NHƯNG DÙ SAO VẪN ỨC CHẾ
    làm gì thì làm những lỗi này cũng bắt đầu từ admin mà,tịch thu cả đồ gốc là quá nặng rồi admin ơi
    Tiện đây cho hỏi,ai là chủ acc them133 thế.disssss con chó này làm bố mày bị oan.
    aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Last edited: 27/12/09
  2. ặc ặc có cả w3 mà lại bảo là ko biết ai vào acc của mình chưa kể nó vào ko lấy đồ lại còn dupe giúp mình nữa, nếu dupe trót lọt thì giàu..., nghe bác này nói có lí phết :))

Last edited: 27/12/09
  3. nghe vo li qua ko bit ai vao acc minh nua the nay thi bo tay roi

4. tôi biết là mọi người ko tin tôi rồi,nhưng đây là ức chế của tôi.Tôi đã bảo ko biết kêu ai bi giờ mà
    còn chuyện ko biết ai vào acc là chuyện bình thường.Vì đồ đã dc bảo hiểm hết thì sợ gì.
    những người biết pass toàn người quen cả(có 4 người biết thôi)nhưng giờ hỏi ra thì ko ai nhân.còn nv dup đồ thì tôi ko wen biết gì.nên mới nói là ko biết ai

5. doan720411

doan720411 Guest

2``````````````` nhỉ................

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi