Bước đầu cảm nhận..

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi _FREEDOM_, 25/8/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. _FREEDOM_

_FREEDOM_ Cư Dân

Đã bỏ MU từ rất lâu khi còn chơi MU FPT..nay muốn quay lại với tình yêu MU để thoả mãn đam mê,.
    Không biết hướng đi của sv VQ này ra sao,Nhưng bước đầu mình nhìn nhận qua các Event và các tính năng của sv này cảm thấy có được sự công bằng cho gamer,và không quá phụ thuộc vào $..,theo ý nghĩ cá nhân là như vậy :) .Mong GM duy trì và phát huy tốt để Gamer có thể gắng bó lâu dài..

2. bạn nói ko quá phụ thuộc vào $ là sai rồi.

hoanglong123 thích bài này.
  3. Còn cái trò bán Master và Rs Master thì vẫn còn nhiều đại gia lắm :))

4. người ta có tiền thì người ta VIP là đúng còn gì. Bán MASTER thì gamer bán cho nhau chứ NPH có bán đâu mà kêu ca. nó cũng như đập đồ thôi.

5. nếu so với mặt bằng chung thì thế là quá ổn. Đại gia chỉ là số ít thôi. ACC mình từng không nạp đồng nào hành cho mấy ông nạp 30-40 triệu thua mà tức quá cứ nói mình hack, mình chỉ bảo là mình bug ngựa thôi mà ko tin.

6. trong các MU và GAME onLINE Mu KHÁ LÀ NHẸ nhàng mà :)
    ko có tiền vẫn chơi đc nhé
    khủng đc vẫn ko cần tiền nạp
    mà muốn xả xì tress thì nạp tiền
    quá tuyệt

7. $ vẫn là cái quyết định

8. kết nhất xoay sw3 :)

9. cái môn xoay w3 chắc chỉ những đại gia, nhà nắm tiền mới chơi dk. lên mình cũng k giám mơ có ngày dk xoay w3 :))

10. Nếu mà so với độ hút máu của FPT thì MU của gamethuvn.net vẫn còn ko phụ thuộc vào tiền chán . Trước sang bên FPT thấy có 1 ông đập bộ trâu xanh 2 dòng ẽxc lên 15 chưa gia cường mất 18m 1 món

hoanglong123 thích bài này.
  11. dolar thần chưởng

12. vãi cả đạn đúng là tỷ phú MU :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi