Buồn!!

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi darksuol01, 27/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đêm buồn quá ak.:((
    Mấy hôm nay quyết tâm cai game online chuyển sang game DTDD mà chán quá
    Chân tay ngứa ngáy không có CF chẳng có MU...huhu chỉ bít lên mạng vào web vẽ vời lung tung...đy học thỳ ngồi học hồn treo lên mây cao...kéo xuống thỳ lại chơi game PS trên điện thoại ...Một ngày trôi qua thật buồn chán
    Tiền hết ...tình tan...tư tưởng lụi tàn theo năm tháng
    Nỗi nhớ người xưa cứ đêm đến dâng trào trong tui.Đã 3 năm nay từ khi rời ghế nhà trường,không được gặp em mà tui lúc nào cũng nhớ nhớ tới em lại nhớ tới lỗi lầm xưa kia của mình hic hic...để giờ đây mấy năm học xa nhà mà chưa thể yêu thêm 1 người thứ 2....
    hỏi tại sao lại thế ông trời quá bất công với người chung tình và đẹp trai như ta:">:">
    Có lẽ nào mình nên tìm 1 tình yêu mới tình yêu đích thực chăng không thể sống trong cảnh cô đơn không mục đích thế này được
    Oh...My...love

2. _latvat_

_latvat_ <font color=green><b>__BùiNgọcTuấn__</b></font>

Buồn thật đấy! Chia sẻ cho mọi người thấy đỡ buồn chưa?

3. hichic phấn đấu tết về quê cưa đổ em ở nhà rùi lên trường học tip:D:D có hậu phương vững chắc học nó mới lên nhỉ latvat:D:D

4. _latvat_

_latvat_ <font color=green><b>__BùiNgọcTuấn__</b></font>

Đúng đấy! Cố gắng cưa đổ luôn đi. Ko phiền lắm!

5. Hậu phương thì làm cái j .
    Ông suy nghĩ cổ hủ quá
    Phải cưa đưa bên cạnh mình với tận dụng hết thời gian được .
    Thời nào rồi còn hậu phương vững trắc , tốn tiền điện thoại .

6. cái ông này đúng là người ta nói thế gọi là cho hawai thui chứ mấy giờ còn hậu phương;));));))
    Đã quyết tâm mà tán được 1 em ở nhà chả nhẽ lại k0 thể tán em thứ 2 trên trường sao\:D/\:D/\:D/
    Thế người ta mới nói hậu phương vững chắc có nghĩa là đy đâu cũng có hậu phương ông ak:)):)):)):))
    Nhưng tôi k0 chắc có 1 mà tôi dám có thêm 1 đâu vì tui "chung tình"(đọc ngược) ....lắm=D>=D>=D>

7. hĩ hĩ . có trí khí . xứng đang tiếp bước cha anh . thực hiện phương châm , đi đến đâu fem đến đó .

8. 999KonZin

999KonZin Guest

em đi học xa nhà thế là tậu ngay 1 con người yêu nhà khá giả. có đứa nấu cơm dạt quần áo+ nuôi ăn xướng ko kể xiết. con tiền bố mẹ gửi vào ATM chỉ để mua đồ Mu và thuốc lá cày đêm hút

9. Sướng thế còn gì bằng tui nè tiền mới bị thằng cùng xóm nó lừa hết sạch giờ chưa chắc có tiền về quê ăn tết .có lô hàng mu bên 1.0 giá rẻ quá lại gần chỗ ở mmaf k0 xúc được mới đau nản ghê:(

10. tình yêu đầu thường chăng đi tới đâu mà . cứ chơi rồi bỏ chơi rồi bỏ . hoc song tìm em nào bố nó làm tổng thống xấu cũng đc cửa hết hehehe

ặc . chia cho em con người yêu của anh đi hihihi.

11. CHÉM vãi . COn tiểu thư nào mà chịu giặt quần áo cho ông thế . CHÉM . NÓ mà khá thì mua cho ông cái máy giặt rồi . CHÉM

Last edited: 30/1/10
  12. 999KonZin

999KonZin Guest

xin thề luân chót sơi mất cái quý giá của nó rồi thì nó chịu khó mà chấp nhân thôi ko thì xin chào

13. ............. vẫn ...éo tin

14. nè nói k0 tin được 99,9%còn zin mà ông bạn nói xơi mất cái gì của nó thế=))=))=))cái mà ông bạn nói quý giá đó vớ vẩn lại là hàng ex lởm đó=))\:D/\:D/\:D/

15. neverkick

neverkick Chiến Binh

alo! daksuol1 có phải là Nam ko nhỷ ?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi