Buồn với một thế hệ.

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi HNiFs, 23/4/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. HNiFs

HNiFs Cư Dân

ở đời, mình chúa ghét những thằng nào đi scam người khác!
    Hôm nay mới bị thằng nó scam mất 2$ (40 cành), chả có đáng gì, nhưng mà ức chế không tả được. Chẳng qua là mình tin nó, số tiền không đáng là bao. Ai ngờ nó scam mình.
    Sao lại có cái loại người như thế được! anh em chơi vui vẻ, thoải mái. Dù sao cũng chỉ là chò chơi, để cho anh em giải trí những lúc buồn! ấy vậy mà, nó làm kiểu này.
    Mình gọi điện vào số nó, nói năng đàng hoàng tử tế! thế mà nó cứ tỉnh bơ! anh em thấy trường hợp này có đáng buồn không?
    Chán với một thế hệ.
    Mình cũng chưa phải là nhiều tuổi (sinh năm 86), nhưng chơi MU từ những năm 05, 06 rồi. So với mình, nó chỉ là cái loại con nít mà thôi.
    Lập topic report nó rồi ,mà chắc là không được! nói cho anh em cùng chia buồn với mình, cùng suy ngẫm về những hành động của mình.
    Chúng ta chơi MU hay game nào chăng nữa, cũng mang tính giải trí mà thôi! đừng nặng nề nó quá, cớ chi phải scam nhau vài $ để mất lòng nhau?.

_________
    Nhân đây cũng định hỏi luôn anh em, ai có bạc để được giá 80k/1k bạc thì pm mình ym! kenji_vtad16 (mua tầm 2k, hoặc 3k thôi).

2. con ng là vây mà lòng tham là vô đáy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi