Buồn, chán, thật vọng

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Diệu Hân, 7/1/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Toàn các bác hoàn cảnh lâm li bi đát quá onion1

Béo Smile thích bài này.
  2. Lặng Im

Lặng Im <b>—»I'll Protect You«—</b>

Nghe cứ như tiểu thuyết >:)

3. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

Vâng . các anh nói thì hay lắm. gì mà cao thượng với nặng tình. Anh ý bỏ em cả buổi tối rùi đi uống bia. em gọi thì a ấy chỉ nói qua loa. nhắn tin cho a ý thì a ý không nói gì . đi xong về cũng chẳng buồn nói gì . Thế rùi sáng hum sau dậy lại gọi điện thoại như chưa có chuyện gì xảy ra. Em đã bực lắm rùi nhưng vẫn phải chờ tới khi thấy anh ý về nhà và tắt nick yahoo đi em mới yên tâm học bài. Con gái bị đối xử như thế ai mà chẳng giận .? Nếu là các anh, bạn gái đi chơi tối nhưng ko nói là đi với ai, bao giờ về thì các anh nghĩ gì ? Thế mà tối nay online anh ấy còn ném vào mặt em những câu không ra gì thì hỏi làm sao mà em ko giận được. "Cút đi. không cần đứa nào hết. đừng nghĩ mình cao sang mà muốn làm gì cũng được. tưởng làm thế là hay lắm ah? sướng lắm ah? chẳng ra cái gì, đừng để ức chế thêm nữa."
    Đây là em mạo muội vào đây viết vài dòng thế thôi. Mong các anh thông cảm. Không các anh lại tưởng em nhõng nhẽo hay giận hờn lắm.

4. bạn có đam mê gì k? nếu có thì đâm đầu vào. k thì ... đâm đầu vào tường! :D. hồi trai trẻ ta cũng buồn nhiều vì t.c. khi nàng cất bước lên xe hoa. may mà ta còn có break dance, cứ đâm đầu vào cho nó quên đi thôi!

5. Remove

Remove Chiến Binh

a sống tình cảm á :-s

6. nghe như trong phim ;))

7. nếu cô ấy và cậu yêu nhau thật lòng thì ko có gì có thể chia cắt đc. chúc cậu hạnh phúc

cậu thật lằng nhằng, phải quyết đoán nên tý. nếu đã tin thì ko nghi ngờ đã nghi ngờ là phải điều tra cho rõ

8. Em thì chỉ có 1 cách đó là bác yêu fang thật nhiều rồi cũng sẽ quên thôi càng nhiều càng ít !!!

9. câu nói nổi tiếng của Lý Mạc Sầu

Tống Gia Vỹ có bài : Muốn Quên Một Người Hãy Yêu Một Người

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi