Thắc mắc Bức xúc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nh0x_suty, 25/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1 tuần nay nhận đc nhiều ức chế thấy ko thoải mái
    Thứ 1 : acc 3 và 4 khi bị văng là dis luôn ko tự đăng nhập lại
    Thứ 2 là cái ức chế nhất đó là 1 cặp vc con vợ thì ko nhận đc point vc trong khi thằng chồng nhận đc bình thường bị 3 4 ngày này mặt dù rs và gia hạn ( hợp đồng :)) ) nhưng con vợ bị mất 20k point yếu đi rất nhiều mong BQT cho 1 lời giải thích.

BonguoiDi thích bài này.
  2. Thí chủ nên bình tĩnh tại tâm
    - Thứ 1: Cái này chắc chắn không phải lỗi game. Biết đâu case cũ hỏng đồ họa. Làm cái case cori i3, card đồ họ 2G, rạm khủng chíp cao. Nếu còn dis nữa thì hãy vào đây kêu gào, tôi vẫn log 4 acc bình thường nhé. Cắm cả tuần nay không bị làm sao cả, thỉnh thoảng rớt mạng tự dis và cắm quá 48h tự out thôi
    - Thứ 2: dùng acc con vk nộp phí xem sao, sau đó rs, nộp phí point vc trước 2-3 tháng, sau đó rs, nếu vẫn không được thì chụp nhật kí giao dịch ảnh point vc lên đây.
    Không nên quá bức xúc nhé. Cứ bình tĩnh, yếu đi 1 vài ngày không có event cũng không ảnh hưởng quá nhiều đến việc cày cuốc trong vài ngày đâu mà. Chơi game cả năm cả tháng ( có người chơi cả chục năm) mà bạn
    Anh @gamemuvp@qdung93 có hỗ trợ gì bạn ấy vấn đề số 2 không.

Cậu Ấm DL_88, nh0x_sutynghoandd đã thích.
  3. ghost lại máy tính đi

4. thứ 1 chuyện bt ở huyện rồi ae.mình cũng bị vậy :D chắc ai cũng thế thôi chắc do đường truyền mạng của bạn kém.mình chơi dcom :D

Cậu Ấm DL_88 thích bài này.
  5. bình thường mà top e mấy hôm nay bi mà mạng vẫn vào bình thường trong khi acc vẫn dis

6. Mà giờ vấn đề 1 e ko quan tâm nữa quan trọng 1 là vấn đề thứ 2 phải biết 9 xác lổi gì để còn khắc phục chứ.

7. mình thấy chủ top là 1 trong những bạn có chuyện gì là lúc nào cũng sốt hết cả xịch lên

8. Phiền bạn cung cấp tên acc và tên nhân vật bị lỗi point vc . Các mod , smod , adm khi đi qua sẽ ngó và kiểm tra. Đẹp zời thì có khi xử lý và rep cho bạn luôn :)
    À ! Cuộc sống bên ngoài bạn có sồn sồn lên như trong game ko vậy :)

9. Cũng bị mất point vc như chủ thớt. Đã lấy cả 2 acc gia hạn hợp đồng nhưng vẫn không đc.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi