Hà Nội [Bầu cử] Bình chọn CTV box tố cáo

Thảo luận trong 'Tuyển Dụng' bắt đầu bởi 1stHA, 13/8/11.

?

Bạn tín nhiệm thành viên nào?

Poll closed 2/9/11.
  1. vipboy85

36.4%
  2. letunghd

18.2%
  3. brow

5.0%
  4. langtu83

3.3%
  5. ng0cvan

1.7%
  6. Kỷ Niệm Bỏ Quên

19.0%
  7. massenger

15.7%
  8. show4bevn

0.8%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi

1. chon ra 5 người cho thử việc mà cưng

2. Còn lâu mới khùng. thank ta chưa nhỉ? :P

3. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Kỷ Niệm Bỏ Quên Chém Gió Pro

Đây là box bình luận chứ không phải nơi spam, chém gió nhé!

4. Ai bỏ phiếu theo mình chuẩn đấy ;))

5. Trong số những gương mặt nơi đây ai cũng là người có thể làm được nhiệm vụ của mình,ai cũng là người có tâm huyết, hi vọng rằng sự tín nhiệm của anh em trong diễn đàn tới các bạn sẽ là một nguồn động lực để các bạn làm tốt hơn công viẹc của minh, chúc các bạn thành công.

6. Ý mình là nên có 1 vài bài tập thực tế cho anh em. Để Smod 1stHA có thể đưa ra nhận xét rằng bài nào sát đề, giải quyết đc vấn đề rõ ràng nhất thì hợp lí hơn. Chứ trưng cầu kiểu này thì 1 mình tôi có thể chọn 1 ng với nhìu Clone khác nhau. :). Tất nhiên sẽ tại nhìu địa điểm khác nhau, qua nhờ bạn bè, hay tự mình trực tiếp làm.

7. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

mọi người cũng đang cố gắng tham góp ý trong Box tố cáo bạn nên qua đó tham khảo

8. vutung1990

vutung1990 Tân Thủ

Up cho letunghd nhé , chúc bạn thành công

letunghd thích bài này.
  9. Mình thấy đưa ra 1 ví dụ làm BT như thế là tiêu biểu nhất. :">

10. Ở đây 1 phần là tài năng phá án, chính xác là Xử án như Bao Công, làm việc phân tích dc mấu chốt của sự việc để xử lý đúng người đúng tội :)>-

11. Có nhiều ae thử làm việc box tố cáo họ tham gia vào vụ án mà cảm giác họ post bài như kiểu muốn dc lòng cả 2 bên.

12. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

Bạn lên có dẫn chứng, không lên nói thế ảnh hưởng tới lòng tin của mọi người

13. JeRRy™

JeRRy™ ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Tính đến thời điểm này đã chắc chắn ra 3 slot :

1 . vipboy85

2. letunghd

3. Kỷ Niệm Bỏ Quên

14. Nhìn lại đi cưng . Ku khánh thứ 2 mà :))

15. chổm thấy vipboy làm cũng đc bạn lên cố gắng hết sức mình lên bỏ cái tôi của mình đi bạn nhé :x chổm chúc bạn thành công

người bạn tốt :
    Chổm đẹp trai

vipboy85 thích bài này.
  16. Đêm nay ko ngủ dc nhưng xin phép dc cầm đèn chậy trước ô tô mặc dù mới chỉ là mở đầu:
    Nếu sau khi thử việc tại box mà chọn 1 người duy nhất chính thức thì em phán đoán là VipBoy85
    Nếu chọn 2 người thì em đoán massenger (mặc dù hiện phiếu bầu là ít ỏi nhưng chưa thể biết trước dc)
    Nếu trúng phóc anh ThienThanhHi cộng cho em 1 điểm vào cấp độ kim cương nhé :-*
    Xin mọi người đợi kết quả nhé( ai trùng ý kiến ủng hộ nhé)

17. vipboy85

vipboy85 <font color=#cc33ff><b>๑۞๑Chí♣Công♥Vô♣Tư๑۞๑</b></f

Mình thanks mọi người ! mình sẽ cố gắng hết mình, vì sự phát triển bền vững và trong sạch của Game Mu Hà Nội.
    Để rồi mình có thể đáp lại những gì mong đợi từ phía các bạn dành cho mình ! mình sẽ cố gắng.

DanChoiSonLa thích bài này.
  18. ừ xã hội cần người có năng lực games và forum cũng vậy :) cố gắng lên nhé

19. Vote cho đồng nghiệp cũ vậy. :-s

20. Tớ cũng xin ủng hộ cho vipboy85 nhé. mấy hum nay đi ăn cưới giờ mới online được ủng hộ bạn một phiếu. bạn cũng là người nhiều tuổi cũng có hiểu biết đặc biệt là hăng say với công việc tố cáo. chúc bạn thành công nhé

vipboy85 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi