Hà Nội [Bầu cử] Bình chọn CTV box tố cáo

Thảo luận trong 'Tuyển Dụng' bắt đầu bởi 1stHA, 13/8/11.

?

Bạn tín nhiệm thành viên nào?

Poll closed 2/9/11.
  1. vipboy85

36.4%
  2. letunghd

18.2%
  3. brow

5.0%
  4. langtu83

3.3%
  5. ng0cvan

1.7%
  6. Kỷ Niệm Bỏ Quên

19.0%
  7. massenger

15.7%
  8. show4bevn

0.8%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đợi tý bếp tắt nc chè chưa sôi dc. Nếu uông ngay thì oke chỉ sợ mai đi *** dắt ;))

Mr Phạm thích bài này.
  2. *** dắt không ngại có thể đóng bỉm :P. chỉ cần thank :P:P:P

3. Cẩn thận an thẻ vì tội sam ko đúng chủ đề nhé

Last edited: 14/8/11
  4. thui mua đủ dùng cho ngày mai rùi. ko thank lại àh :P:-"

Yeu3mPro thích bài này.
  5. Phân vân bình chọn giữa vipboy85 và ku Khánh . Ku Khánh là ng mềnh quen biết và cảm thấy đáng tin . Vipboy85 thì chưa tiếp xúc nhưng thấy cũng có nhiều ng ủng hộ .qua theo dõi các bài post trong box tố cáo thấy vipboy85 cũng nhiệt tình và có vẻ như biết cách làm việc . :)

vipboy85 thích bài này.
  6. mới chỉ là bình chòn và còn thử việc, chưa biết chọn ai thì có thể gọi điện cho người thân tìm sự giúp đỡ:D ko pm ta chẳng hạn

7. thế thì còn chờ gì nữa bình chọn thui.:-"

8. để theo dõi kết quả bình chọn đã . Chỉ có 2 úng củ viên thôi . Ku Khánh và vipboy85 . Ng khác mà mon men lên ta dùng vài chục cái nick bình chọn là lại ngon ngay ;))

vipboy85 thích bài này.
  9. kinh quá cậu chưa đọc bài của 1st àh;
    chọn 5/8 người có số phiếu bình chọn cao nhất rùi thử việc.sau khi thử việc chon 3/5 người làm CTV chính thức để giúp đỡ 1st. :P
    p/s nhớ thank ta nhé :P

10. Theo tôi tính thì sau khi thử việc cũng sẽ chọn 1 người nhất định. Mà người này cũng phải dành nhiều thời gian và tâm huyết với box tố cáo và có những phán xét hợp ý 1stHA. lúc đấy là tùy khả năng của mỗi người và chút ít may mắn để có thành công lên ông cứ bỏ phiếu vô tư đi:))

Last edited: 14/8/11
  11. được chọn 3 CTV chính thức mà.

12. mình có thể thao túng bình chọn :)) . Không biết có nên làm ko nhỉ ;))

13. Hihi. tùy tâm bạn àh. :P:P. không thank đánh tòe alo :P

14. JeRRy™

JeRRy™ ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

1 vote cho khánh gà nhé :)

Kỷ Niệm Bỏ Quên thích bài này.
  15. zKiDsAdz

zKiDsAdz (¯`•¸·´¯) Miu (¯`·¸•´¯)

Có lẽ chọn ra 2 người đc nhiều phiếu nhất làm :)

16. Cho Khánh và vipboy85 là dc nhất :)

17. Theo em cách làm này của anh 1stHA không hiệu quả là mấy. NGta có thể nhờ ng vào Vote cho mình. Như thế không công minh cho lắm.
    Cách của em là anh nên đưa ra 1 trường hợp tố cáo cho anh em làm thử, ai làm đúng thì có khả năng vào vòng tiếp. Cứ như thế khi nào còn lại đủ ng anh chọn là đc.
    Trên là ý kiến của em. Có gì không đúng mong anh em lượng thứ.;)

letunghd thích bài này.
  18. Tôi thấy vipboy85 cũng rành rất nhiều thời gian cho Box tố cáo và chụi khó theo dõi các vụ án.
    Hi vong vipboy85 sẽ được chọn để có thể đống góp nhiều hơn.
    Mình chỉ có 1 phiếu bỏ cho vipboy85

19. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

việc tuyển trợ lý phải có thời gian để khẳng đinh được ai có thể làm chứ không thể qua 1 vụ án mà có thể biết họ làm ntn mà Mod Box tố cáo là phải chí công vô không có thiên vị cho ai không vi phạm vào những điều lệ cấm kỵ không lợi dụng quyền hành để làm việc riêng để có lợi cho mình ...như vậy rất cần có thời gian để biết được ai là ngươi để BQT tin tưởng. thay mặt anh em ứng cử mình cảm ơn bạn

20. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Kỷ Niệm Bỏ Quên Chém Gió Pro

Không nhất thiết bạn à, vì chúng ta cần một người có trách nhiệm, có tâm huyết và có khả năng để giúp đỡ member. Bỏ phiếu này chỉ mang tính thăm dò ý kiến member, Nhận xét sao về con người tham gia và được đề cử hay không. Dù mình không được nhưng 1 người khác được chúng cử và giúp đỡ tốt cho anh/chị/em là được rồi :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi