Bang hội Brothers ... Gia đình thân yêu >:D<

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi NghiMUHN, 20/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. co đấy nhương bo? CF lâu rôi . bây h ko bik còn chình bán 46 nữa ko . thôi tâp. chung vao cầy MU. Thành Sou Khủng nhất x5 cũng đươc rồi .:D :D
    ( Cần solo với Toàn Sou pro ở x5 ai có nhu kầu pm char: doeMUHN x5-2 nhé) :)):))

Last edited: 28/2/10
  2. Đêm qua? bị tai nạn xe .... :-<
    Không nặng lắm nhưng nó bị ở mặt nên k0 đi off được
    Đề nghị anh Hùng post hình ảnh của? anh em lên gấp >:P

3. taolaDat

taolaDat Cư Dân

Hom nay of cong nhan la vui that. That tiec cho ai ko di duoc. hehe

4. mia sao ko thấy sou nao pro ở x5 pm solo nhỉ. chán qua

5. HOT HOT HOT đây!
    hôm qua là ngày anh em BROTHER$ off guild và khai xuân đầu năm.mặc dù khởi đầu ko xuôn sẻ : chủ guild xòe xe ;)) tớ thì lúc ngồi quán trà đá bị rơi ví mất hết giấy tờ...nhưng buổi off diễn ra cực kì vui vẻ và cởi mở.các thành viên(6 người) có dịp làm quen giao lưu nhiều thứ =))sau đây tớ post 1 số ảnh do phó nháy VHunG1 chụp(nhiếp ảnh gia chuyên nghiệp với 1 máy ảnh Niko hoành tráng để tác nghiệp) điểm đến đầu tiên là quán thịt chóa Mỹ Đình ( giải đen) ;)) :D [​IMG]tính từ trái qua phải Linh (r0m30)áo sơmi sọc, Đạt gà (AK46BK5)áo phông xanh , Lâm gà (D4nTru0ng)áo phông đen và Tuấn (Lollip0p)áo phông nâu và 2 con cún sắp lên thớt =))mình cũng phải mặc áo phông mới phải.chắc là phông tím =))Đạt gà bắn đến phát thuốc lào thứ 2 mới được kiểu ảnh này đấy^^

thành viên tiếp theo là Giang gà (tkvip 1.0, Th4nhTh40 ss4)lại gần để xem chóa ực hay chóa ái;)) tớ bảo nó cứ mạnh dạn lên.nó há hốc mồm ngạc nhiên=)) lần đầu tiên hả nhóc;;)[​IMG]

sau khi đã quen mui nó nghịch cả 2 con =))thằng này thế mà khá[​IMG]

Last edited: 2/3/10
  6. mia. Chăng? bik thằng nào mà lần yêu cầu nói rõ tên va đặc điểm nhân dạng nhé :D :D :D

7. Đây là thực đơn của quán.mình ko nghĩ là lại rẻ thế đâu.mà ăn cũng chuẩn;))[​IMG]

bắt đầu đến màn giao lưu tửu rồi đây ;))[​IMG]

Sau đây là sự xuất hiện của 1 nhân vật lão làng có thể nói là hết sức tâm huyết với MU với tuổi đời không đơn côi(đã vợ con;)))[​IMG]anh VHunG1 mặc áo phông đỏ^^ảnh được chụp bởi chuquanthitchoa^^lần sau đê nghị bác ngồi cuối nhé;;)

Vô đối rượu của guild BROTHER$ tính đến thời điểm hiện tại là Đạt gà^^nó toàn uống trộm một mình^^đây mới là bước khai vị của ma men này^^guild nào muốn chiến guild ( rượu bia) thì pm sớm nhé^^

kết thúc tăng 1 là 6 bát bún xáo ngon bổ rẻ cho anh em=))ta tiếp tục chuyển sang tăng 2 nhỉ^^

Địa điểm tăng 2 là quán Karaoke Kim Oanh cầu giấy để anh em xả rượu và nạp bia^^[​IMG]

nhìn mấy cái cốc màu vàng vàng này anh em đoán được là gì rồi chứ?[​IMG]

cầm cốc lên dzo nào[​IMG]

mọi người thấy nãy h thằng nào cầm mic từ đầu đến cuối chưa^^đây nữa này[​IMG]

8. hungtran01

hungtran01 Chiến Binh

troi ko ngo thang em lai van hay the viet dai hay qua lam anh suc dong muon khoc rui ne. A ma nhin anh o trong anh sao beo the nhi chac tai thang chu quan no choi deu anh day ma ko ngo minh lai beo tot phong den the ........Dep trai nhat guil Brothers day

kekekekekekeke

9. ảnh này đẹp và tự nhiên đấy chứ.mỗi thằng em Tuấn là hơi hiền và bẽn lẽn tý^^trong game cũng ít nói sở thích bem người los 0 =))

cái khoản đẹp trai nhất guild BROTHER$ chưa được bình chọn hay ứng cử đâu anh ơi^^đợi em post hết lên đã ;))

ảnh này thì chết cười[​IMG]ngồi cạnh bác Giang gà bé = 1/2 xa hơn tý thằng em Tuấn còn lép vế hơn.bác phong "ĐÔ nặng" quá;;)

sau đây là pha trình diễn của ma men guild BROTHER$[​IMG]cứ gọi là nghiêng ngả hết màn hình =))uống bia như voi uống filatop^^nghe đâu tối về nó còn đi nhậu tiếp hix!

tranh thủ làm kiểu ảnh 3 anh em thân nhau khá lâu rồi^^[​IMG]Lâm gà ,r0m30 và Giang gà;))

còn tấm hình này mình đang hoang mang 2 thằng này quá[​IMG]đây gọi là ôm vai ..bá cằng =)) mịa cái tay thàng Tuấn để tình cảm thế ko biết=)) hoang mang!

anh Hùng bị vợ gọi phải về sớm chút( râu quặp=))) nên làm kiểu trước khi chia tay[​IMG]

anh em kết thúc buổi off bằng 1 cái hẹn tiếp theo do chủ hội sắp xếp^^phạt cái tội off guild mà chủ guild vằng mặt =))cám ơn anh em vì món ăn tinh thần đầu năm.ta cố gắng duy trì đều đều tý cho phấn khởi;))

NghiMUHN, tk_princeD4nTru0ng đã thích.
  10. Cả nhà cùng thanks cho phóng viên r0m30 nào . Bài viết Wa hay .....

tk_prince thích bài này.
  11. *Tan_Sat

*Tan_Sat Guest

ko ngơg tên linh gà này chơi mu lại,lại làm rầm rộ thế
    lần sau of nhớ cho Tan_Sat ta đi với nha:))

12. ;)) ko rầm rộ hơi phí^^lần sau đi nhớ đăng kí.mà vào guild đi đã =))toàn anh em x5 1.0 đông vui lắm^^

13. thanks anh linh pots bài hay vãi. :D :D .Mịa Lão Hùng béo như lợn mà đòi đẹp zai nhất Brothers ( nói ko biết ngượng):)) :)) Bao h em post ảnh của em lên cho anh thấy ai mới là người đẹp zai nhất brothers . Tuấn lần sau đi cứ manh dạn lên em ko có j mà fai? ngai. anh em một nhà cả mà. :)):))

14. hôm qua anh em bảo Tuấn cứ mạnh dạn lên hnay đã thấy chặt chém trong x5 rồi;))ngon!

15. hungtran01

hungtran01 Chiến Binh

duoc chu doe cu post anh len di guil minh se to chuc thi ai la nguoi dep trai phong do nhat
    hehe chac chi co minh anh,roi den rom meo,a ma cu giang coi nhin cung duoc haha anh nhat linh meo 2 con giang thu 3 cu lam cho dung sau cung dat ga thi hoi lun ko lam nguoi mau duoc................hahaha

16. nhất bác nhì em khà khà được được^^

17. Mày ở X5 kiêu thôi rồi
    Sô lô luôn đi

18. Vào ... luôn hộ tao cái ( Và nếu thua cũng đừng lảm nhảm xin vào Guild ta0 như mọi khi nhé ;) )

19. làm j có cái j mà post ảnh lên . đơi hè thằng anh về cầm di động chụp rồi post lên cho ma xem.Nói nhầm rồi anh ơi , em thấy toàn những ông anh gầy tong teo , mỗi anh và anh Linh còn co tý thịt . Để em xếp lại vị trí cho
    1 Doe ( Thế Anh cái tên nói nên tất cả )
    2 Phương sex
    3 Sha gà ( Quân Thối )
    4 Link gà ( Hoàng Cám Lợn )
    .....VV ..... VVV . VV :)) :)) :))

20. hungtran01

hungtran01 Chiến Binh

dung co ma chem jo co anh pots len anh xem the nao chu noi the thi ko tin noi
    oi sao minh dep trai V K L the nhi kekekeke
    dep trai ko nhung nhat Brothers ma nhat ca sv ay chu li:P:P:P:P:P:P:P:P:P
    :P:P:P:P:P:P:P:P:P:P

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi