Bang hội Brothers ... Gia đình thân yêu >:D<

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi NghiMUHN, 20/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Rượu ?? rượu là gì thế
    Có phải rượu từ gạo mà ra? ko??? Nếu đúng là cái đó thì nhà bạn cũng có kha khá
    Để xem Đạt dùng được bao nhiêu đã ;))

2. taolaDat

taolaDat Cư Dân

Ruou la 1 loai nuoc giai? khat ay ma. So ko du? cho dat ga` nay uong thoi ;));))

3. Sắp đến tết rồi
    Anh Em Guild bàn về? kế hoạch để off cái nào \:D/

4. *Tho$$$$$$*

*Tho$$$$$$* Guest

em nhớ mọi người Guild Brother wa' ak`

Đã rất lâu rùi em ko vào MUHN chẳng biết có còn ai nhớ cái tên Tho$$$$$$ hoặc cái tên hhanh_xanh ko?
    nhưng em thì vẫn nhớ như in những ngày tháng ae trong Guild Brothers sát cánh bên nhau vui biết bao!!!
    Có ai còn nhớ tui ko ??? Nếu ai nhớ đến tui hãy pm biết đâu tui sẽ chơi MU lại thì sao!! Biết đâu dc day!!

có phải anh Dũng ko? em Thọ$$$$$$ dây

Last edited by a moderator: 2/2/10
  5. Biết rồi mà, nhưng ko phải anh Dũng đâu Tho$$$$ ạk
    Mình là bu0nMaTuy mà :">
    Chơi lại Mu thì qua SS4 pm cho cả nhà nhé ;)

6. còn anh mà em ơi !

7. hungtran01

hungtran01 Chiến Binh

còn cả anh nữa nè tho$$$$$ mong em chơi lại nha

8. AMYLY cũng chúc Brothers ngày 1 lớn mạnh nhé hội các bạn tuyệt lắm và cũng cảm ơn họi các bnj đã sát cánh chiến đấu với mình ỏe cuộc chiến với họi FAMYLY nhân đây xin gửi lời cảm ơn đến tất cả những người bạn Brothers thân có lần đầu gặp cũng có xét về họi mạnh nhất hiện nay x5 minh dám khẳng định đó là các bạn Brothers mình cũng rất vui liên minh với các bạn có các bạn nên liên minh Bẽinh cung la klieen minh hùng manh nhất x5 sắp tới mình bận sẽ it online nhưng tầm 20h việt nam minh sẽ online các bạn hay giúp mình bảo vệ thành viên bé xinh voeis khi minh không online cùng là anh em mà giúp đõ nhau cuuois cung chúc mọi người trong hội Brothers 1 năm mới an khang thịnh vựong vui vẻ bên gia dình và người thân

nghiMU thích bài này.
  9. Thay mặt cả gia đình Brothers ... mình cảm ơn AMYLY rất nhiều, từ lúc bọn mình mới từ 1.0 qua, thật sự là đã nhận được rất nhiều sự giúp đỡ của chính AMYLY
    Mình cũng mong là tình cảm giữa 2 Giuld sẽ ngày càng tốt đẹp ;)

10. đề nghị em viết đúng tên guild : BROTHER$ ;)) cái này tâm huyết thế mà còn sai.em sửa lại tên guild ngay từ bài đầu đi cho chuẩn^^
    @tho$$$$$$ : em sang ss4 chơi cùng anh em đi.anh r0m30 đây^^

11. *Tho$$$$$$*

*Tho$$$$$$* Guest

:-h:-hem van nho mọi người mà BuonMaTuy, DaiCaMu01(anh Hùng gà):)) cả anh Hoàn ( herculer nữa). Anh Rome hồi trc cùng ở Sao_Dj với em. cảm ơn mọi người đã nhớ đến em. Chắc phải ra tết em mới chơi lại dc . Mọi người nhớ giúp đỡ em nha:)):-h:-h

12. MYLOVE78

MYLOVE78 Tân Thủ

Hohohoohhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh

13. nguoilun01

nguoilun01 <font color=magenta>_๑۩۞۩๑_Xuân Mai_๑۩۞۩๑_</font>

chém gió =))

14. :-$
    >:P>:P>:P>:P>:P

15. ui, đông ng sang ss4 quá nhỉ, đang chờ lúc nào rảnh rảnh thì ta cũng qua vui vui tí

16. tkvip 1.0
    D4nTru0ng ss4 xin có mặt ( hix ghi danh muộn quá , ở G thì mình sống âm thầm ;)) )

17. Hic hic ... ! Vâng! Bây giờ thì là? BROTHER$ nhưng anh Linh ak Brothers là ngôi nhà của cả gia đình lúc còn ở 1.0 mà anh
    Chả thế mà em để chủ đề là 1.0 :">
    Em lấy cái chủ đề đó để? mọi người trong gia đình luôn nhớ tới ngôi? nhà cũ bên 1.0 \:D/

r0m30 thích bài này.
  18. Thân chào anh em. mih vừa out guild BROTHER$ lập guild mới với Quang điểm như Kem3ta0 là tạo 1 tập hợp những anh em chân ước chân ráo 1.0 vừa mới wa ss4. có tên là CaiLayTG
    và có thể xem như guild CaiLayTG là 1 chi nhánh của BROTHER$ được ko?
    ( chán wa chắc giải tán CaiLay xin vào lại BROTHER$ wa)

19. nguoilun01

nguoilun01 <font color=magenta>_๑۩۞۩๑_Xuân Mai_๑۩۞۩๑_</font>

KS hả em :"> .

20. Em cho bạn ý về làng rồi ạk :P

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi