Bang hội Brothers ... Gia đình thân yêu >:D<

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi NghiMUHN, 20/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Có rất nhiều chuyện đã xảy ra, vui có, buồn có. Nhưng điều quan trọng là lời hứa của mọi người sẽ cùng nhau đi tiếp ở Lục Địa mới "SS4". Mình mong lời hứa của mọi người sẽ được giữ nguyên, chúng ta sẽ lại được sát cánh cùng nhau, yêu thương và giúp đỡ nhau. Mới đầu khi xây dựng gia đình Brothers, nguyện vọng của tất cả anh em là sống vì tình cảm anh em, không quan trọng gà hay pro. Vậy nên mình mong tất cả anh em đã sát cánh cùng nhau bên 1.0 thì ở SS4 cũng vậy nhé ;)
    Các bạn qua X5 SS4 thì gọi mình nhé
    Guild mới bên SS4 : Brother_
    Đại diện gia đình : KeM3Ta0

2. Brothers cái tên nói nên tất cả ! Brothers là gi` brothers là anh em 1 khi đã là anh em thì tình cảm chính là thu' quan trọng nhẩt ! Mình mong muốn tình cảm anh em chúng ta sẽ mãi bền vung~ ! Anh em chúng ta hãy cùng nhau đoàn kết cùng sát cánh bên nhau để cùng nhau xây dung 1 tình cảm anh em thật đẹp nhé !

3. hungtran01

hungtran01 Chiến Binh

hello anh em anh co mat day thong cam vi may an ko viet co dau duoc ,hai em noi dung tinh cam la quan trong nhat.anh em guil Brother song vi tinh cam ma ,truoc day the va sau nay cung the ko gi co the pha bo duoc tinh cam cua anh em guil Brother.
    brother la guil cua anh em ta doan ket va doan ket biet yeu thuong,va biet chia se niem vui va noi buon cua tung thanh vien 1,
    chuc 2 em va toan the anh em gull brother manh khoe va thanh cong

4. Lẽ ra bác phải mở đầu topic này mới đúng chứ >:P suốt ngày bận bận ko àk >:P

5. Kem3tao out gujld sang lap laj gujld Brother ah?
    Chuc a e 1.0 sang ss4 doan ket va thanh cong nhe.chuc gujld Brother ngay cag phat trjen!

NghiMUHN thích bài này.
  6. Sr LinhCanDy nhé, mình out Guild mà chưa nói với bạn câu nào. Nhưng thông cảm cho mình vì lúc đó mình đang ức chế
    Cảm ơn lời chúc của LinhCanDy :)

7. To la r0m30.linhcandy la char cua thang em 2ae cay chung.ae 1.0 sang ss4 cung nhieu.to cung giong nhu a e muon tap hop a e vao 1 guild de cung train cung giao luu.h to moi 53l dang cay len tam 100l.luc ay se lam cho guild NewWorld phat trien va giao luu voi guild khac^^hi vong NewWorld va Brother cung nhau gan bo^^

8. hungtran01

hungtran01 Chiến Binh

thank em Romeo nha da co loi chuc cho guil Brother cam on em nhieu.va anh cung gui loi xin li den em nha anh uot guil ma ko loi gi voi em cho anh xin loi thong cam cho anh va p sex nha hai guill minh se lien minh cung nhau gan bo.anh cung chuc guil NewWorld cua em cang ngay cang hung manh.thank em nhieu nhieu.

Last edited: 20/1/10
  9. đọc cái topic G này mà moa thấy xúc động quá, hic hic !

10. hjc hjc. nói hết rồi còn j mà nói nữa đâu.P ơi tơ xin nỗi cậu nhé . vì những điều tơ nói ko đúng về kâu, cho tơ xin nỗi nhé( a e minh vẫn là bạn tốt nhé hihihihihihi)

Last edited: 22/1/10
  11. brothers (Mu 1.0) that la Danh nho*' tat ca? anh em cung nhau di chung 1 con duong...trong nhung luc o brothers cam thay vui ve that la 1 ki niem dang nho*'....:((:(( chan uo*t chan giao' sang ss4 brothers da con su khoi dau hok dc tot cho lam..nhung bay h anh em phai doan het xay dung 1 brothers that oai hung (Mu 1.0 X5 Brothers luc nao cung la gd doan ket oai hung bit may----sang ss4 Brothers Se~ lap 1 trang su*? moi') Tat ca? anh em dung bao h wen nhung ki niem da~ wa
    Kyten Tony_Adam
    *Ut_tUnG*

12. P ơi tơ xin nỗi cậu nhé . vì những điều tơ nói ko đúng về kâu, cho tơ xin nỗi nhé( a e minh vẫn là bạn tốt nhé hihihihihihi)

13. Cái tên Doe này xin lỗi thì rõ? nhiều mà có thấy người ta chấp nhận câu nào đâu :-"
    Muốn nguời ta chấp nhận phải có quà ;))
    Gợi ý nhé :W3 hoặc sói tinh đi :">

14. hungtran01

hungtran01 Chiến Binh

dung roi xin loi phai co qua em cu lay w3 dk ay thang doe no giau lam ko van de gi dau cu w3 ma da no hehehe
    anh em guil dau ca nhi vao chem gio nao

15. đoàn kết thì chưa biết nhưng oai hùng có lẽ là nói hơi quá :)) . Tony_adam chỉ là 1 F bt ở x5 thôi

16. nhok13

nhok13 Cư Dân

Hehehehe.... Dk llink ne`...
    tu` 1.0 wa chua wen bik moi nguoi nhieu... co j jup do cho llink voi nhe:x

17. tk mọi người nhák
    Giờ gia đình đông vui rồi đó
    Chơi Game vui vẻ có gì ko biết hoặc ko hiểu cứ Pm anh em nhák ;)

18. taolaDat

taolaDat Cư Dân

Brother$ bang hoi hung manh nhat x5 ben ss4 bay gio. co the khong khung? nhung tinh` doan ket giua anh em da lam len 1 bang hoi manh. hay mai~ giu~ tinh than do nhe anh em:x:x:x:x:

19. Cảm ơn Đạt nhá =D>
    Nhớ mùng 8 tết lên nhà bạn chơi đó :P

20. taolaDat

taolaDat Cư Dân

oh! De Xem da. To kon fai di hoc ma hehe ma nha cau co ruou ko??? to kon tinh :D:D:D:D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi