Bang hội BossMUHN 1 thời Chủ LM XQ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi KhangHy, 12/11/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thánh Sịt Lô

Thánh Sịt Lô Hiệp Sĩ

Tôi vs bạn trong game lúc nào trả va trạm :)) hôm qua va tram suốt đaya thôi chỉ khác là mình là thằng k phải đi mượn ác vs thằng phải đi mượn ác trải lòng có vẻ hơi khác nhau tý thôi :D đúng k bạn nhỉ

2. AA54AE59-9F4E-4DA9-B051-6FF1431D6C5B.png
    Mày lại vào khóc hộ hả..mày biết ai gưi ảnh đó k mà bảo tau on:))...

Các file đính kèm:

3. 2E87ACBA-CFE2-45B6-8DD1-8312237C4E91.png
    bạn đang tỏ vẻ ngu hay giả vờ đó..tau cầm Police chắc Dcs1 hay bon mày qua PK biết chứ

4. Tốt nhất mày câm cái mõn lại đi.:D.Qua ae tau thịt cho chắc cay cú lăm hả.Nói lại 1 điều tau cầm PoliceMUBV nghe chưa =))

5. Thánh Sịt Lô

Thánh Sịt Lô Hiệp Sĩ

Cầm thì đã làm sao :)) ờ thế game pk k chết để rồi lại chơi 1 mình ah game có ai là thằng k chết thế D:)))

6. 1 đang ác PH Đổi sdt 50 ngày mới được
    1 đang ác BV Thích đổi sdt cho thằng nào chỉ trong 1 phút Nhắn tin ^^

Thế Mà cũng Đòi đem Ra so sánh =))=))=))

7. Thì tau có nói.Thế nên bọn mày đừng bao giờ mở cái mồn là mượn ác ra nhé.:D.

8. Thánh Sịt Lô

Thánh Sịt Lô Hiệp Sĩ

Hà hà thế mới là vấn đề cơ :D

9. Bạn k Nhiều Anh = Tôi Đâu Lên Đừng Hung Hăng Làm j

thinh13temr1met80 đã thích.
  10. Thế sao vậy mi đổi SDt qua cho tau cái.:)).Mi hỏi xem SDt ở việtNAm đôi qua nước ngoài chắc nhah lắm nhỉ.Mà ngu gì không quên biết nguoi ta lại đổi SDT cho tau.hài vkl

11. Thế cơ.Trả việc gì Phải sợ đâu.Thôi ăn cơm.Tí lên đào ngọc nhé:D

12. Thánh Sịt Lô

Thánh Sịt Lô Hiệp Sĩ

Cái đấy chỉ có bạn vs liêm biết thôi mượn hay k bạn tự biết mà :)))

13. Cái Bức Ảnh Nói lên Tất Cả =))=))=))=))
    1 là cái tên nv đã chọc chết BossMUHN Không Chính Chủ Cũng đòi chụp ảnh Khoe Là đã chọc chết 1 cao Thủ là nvp riéc thap trọng ác nó ^^
    2 là nv Cái Thằng Thích Khoe Khoang và Hung Hang + Có Chút Cay cú đã lấy Bức Ảnh của người khác ONL KCC Để dang lên
    Thể Hiện Anh Hùng Là Đây

mr1met80Kiên99 đã thích.
  14. bạn up top này để chứng minh điều gì nào( si nhục người ta hay là bạn muốn mình chứng minh bạn nguy hiểm ) bạn phải biết thế nào là TTD chứ
    mai có người lập 1 con TienDayTui( đã đổi tên khác) thì bạn nghĩ sao .hay tự đặt bản thân mình vào

Kiên99 thích bài này.
  15. Vậy đi mà hỏi nhé:)).thế cũng chỉ bạn Với cái thang Tony ấy biết hả=))

16. Bạn có óc không.ta thấy Boss Oai HÙng mà giờ đi taxi thấy nhục thôi:D.chứ nghe nói nó ở bên Đức sao ấy=)).

17. Bạn đang tỏ vẻ ngu rồi.bạn cũng biết tôi cầm ac nào mà:D.chắc cay cú vì hôm qua no hành hả=))

18. Chỉ có Thằng Ngu Mới đăng cái TP Này
    1 là chả nói nên điều j cả (Càng chứng tỏ Là cái Tên NV Nó ám ảnh Thằng này)
    2 là họ thích làm j cũng được (mà họ làm j cũng được cái thằng TP Này quan tâm Như Thần Thánh) Mình cũng thấy ghen tỵ Thay
    ước j Mình cũng được Nổi Tiếng Như BossMUHN
    Có khi Bao Boss lên mk dung có khi lại được 1 Cái TP Nữa cũng nên

Kiên99 thích bài này.
  19. bạn ý đang rất ức chế vì bị mọi người vu khống là đồ mượn acc
    chắc bạn ý chưa bao giờ mượn acc ai, nên mới cảm thấy bị oan uổng quá ấy mà
    lBaoChaul >>> lBaoChaul bán acc >> PoliceMUBV >> nếu PoliceMUBV là Liêm gì ấy mà bán nốt acc thì bạn sẽ dùng acc nào để chơi đây =))
    ngay cả cả cái Topic này cũng là 1 minh chứng cho việc bạn mươn acc để chơi =))
    hay cứ nói không phải mượn acc dương oai đi =))

Kiên99 thích bài này.
  20. bạn xấu hổ vì nv phụ ak tôi nói thật cái tên đó ac 100 đến 200 lần rs pk chết xg lại úp dd ak cái mà bạn làm để mọi người cười bạn đó pk thắng hay thua chuyện bình thường thôi sao bạn ko up anh những núc bạn thua ý thanh niên này chắc chưa 18+ quá =)))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi