Hà Nội bonconchichi

Thảo luận trong 'Hồi ức MU Online' bắt đầu bởi hunter985, 30/12/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bonconchichi@yahoo.com ra đời cũng là lần đầu tiên ra quán ned lâp mail. lập yahoo chat. sau đó chơi aoe cũng là lúc thằng bạn cùng phòng thế nào học cùng khoa chia lớp vỗ vai giờ chơi cái MU hay lắm.
    ra quán net nhìn thấy zen rơi vãi vào tiếng chao rơi. cũng được lập hộ nick. đầu tiên cày eif lên 220 lần sau đó được lập mg chơi. sau thời gian cũng gom gop được tiền mua được đồ full hôm sau hôm trước bay vì bị quét
    đợt đấy cũng hình ảnh TTH avata này. mấy anh bảo muốn đổi pass thì phải viết thư xin hỏi. mình cũng viết và được trả lời nhiệt tình qua email này.
    cuộc đời muhn thay đổi khi hôm đấy tự dưng lập được guild ko nhớ rõ là DHTS hay là BemThue nhiều người không lập được nên vào guild mình. con mg 36 lần rs mà oai phong lẫm liệt :D.
    do bạn bè ra trường mà mình ở lại nợ hơn 70 tín chỉ. nên buồn ngắt muhn cũng ko nhớ tên acc cho ai.
    chỉ nhớ 2010 cuối cùng cũng dặt dẹo ra trường đi làm cần thơ vô tình vào bưu điện chính xác thới thuận thốt lốt cần thơ. và bắt gặp muss4 hỏi ra mới biết mu1.0 up đate hồi đó đứng cặp lừa gà 100k nạp thẻ dc 800 bạc thì phải. ZzLuaGazZ mình chuyển tiền qua thẻ nhờ bạn nộp giúp bạn giúp nhiệt tình. không biết còn chơi không ...
    thăng trầm muhn thay đổi nhiều. phần lớn do cs thay đổi giờ cũng được gọi là tạm ổn một lần nữa quay lại từ năm ngoái.
    mình chơi game từ xưa đến giờ chưa bao giờ bán acc hay lấy tiền vnd của anh em. đu làm có lộc lá thì nạp thẻ hoặc cày rác bán hoặc anh em cho để nâng đồ
    cuối cùng muốn hỏi anh em ai con chơi từ thời đó đến bây giờ thì alo nhé. (0935.011.285) không đổi số từ hồi dùng điện thoại. nếu admin có thời gian rảnh thì giúp mình xin tên acc và tên char để chơi lại. cũng do trời mưa nên rảnh vô tình vào yahoo nên viết bài. ae thấy không hợp lý đừng ném đá nhé

Bợm.Thiên Thanh Hi đã thích.
  2. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

gamemuvphunter985 đã thích.
  3. chân thành cảm ơn bác nhiều .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi