Thông báo Block tài khoản auto phần 2

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 24/10/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lên như bậc thang ý nhể. H là vip nhất sv r :))

stevetuanbui thích bài này.
  2. thang bi khoa acc ban acc gap no cay dai adm lam hh

venhadicon thích bài này.
  3. Quykiemsau dc thả rồi hả ae? Sao bảo block 5 ngày :))

4. Ghi 5 ngày nhưng 3 ngày đã ra tù
    Cải tạo tốt hoặc gia đình đút tiền vào
    Xã hội việt nam thu nhỏ

hathuysan1 thích bài này.
  5. Chắc chắn là cải tạo tốt rồi

hathuysan1 thích bài này.
  6. Việt nam giờ toàn thế
    Nhưng có tiền sự rồi
    Nên khó cải tà quy chính lắm

7. vẫn còn nhiều ông vui tính lắm cơ :))

zzbaokezz thích bài này.
  8. :))

9. :)) ô đúng k biết gì :))
    Cùng pt, con elf nó buff cho cả nhóm
    1 con bị kẹt ở bên ngoài thì nó phải chạy ra buff xong chạy về chỗ cũ

10. Thế nó chạy ra sao nó ko buff? Team trong chuồng thì đã đủ cả 5 và full buff của soul và ef trong khi chỉ có 1 soul, 2 ef thì 1 ef chạy 1 ef ko?

11. Auto z thì nó chỉ buff đến khoảng 8 như khi đánh quái, 2 soul ef kia chạy ra ngoài chuồng thì ko vướng tường nữa nhưng cũng chỉ chạy tới đó là quay về, khoảng cách đó thừa buff cho dk mà ko hề vướng tường nhé, nếu ko phải auto vị trí thì mình cần 1 lời giải thích thỏa đáng :)

12. Mấy acc đó bố đời buff khoảng cách 10

13. B lấy acc b tự test. T hay chạy arena t biết cái chuồng đó có 2 team rất hay bị pk kẹt
    Elf dw chạy ra buff cho dk tại sao k buff?
    Tại vì để time về bãi 0s chạy ra ngoài chưa kịp buff thì fai chạy về bãi rồi
    =>nó sẽ chạy đi chạy lại như vậy mãi
    Auto về bãi nó khác cơ :)) k đơn giản vậy đâu

14. Cấu hình máy bác kia ntn sao xuống arena ko lag vậy

15. Sao máy mình i5 9400f ram 16G 2070 super xuống arena lag giật vcl vậy bạn @@

16. Ship free cho fan đôi giày bitis hiệu MuHN nên được thả :D

Boy8xHD thích bài này.
  17. Cái acc ngta mấy trăm triệu . Bloock vĩnh viễn thế nào đc

18. ngày xưa mình cũng từng xài..mấy bản hack này bên HQ thì phải...nói tóm lại là game nhạt khi có hack

19. Mình chơi game 14 năm thông.
    Mà cảm thấy còn chán

20. Bạn thấy đi đâu cũng rao bán acc chưa...mà toàn acc hàng top sever nhé....do các quy định bây giờ nó mang tính hút máu vnđ quá mức....game này chơi tốn tầm 5 triệu đổ lại thì rất đông...bây giờ kiếm được member mới rất ít vì 1 acc đầu tư riêng bộ đồ ko hết 7-8 triệu...nếu với só tiền đó mình cũng như một số lượng lớn người theo mình nghĩ sẽ ko ném vào game này đâu...như mình đây với 7-8 triệu mình mua máy quay 4K GoPro để quay cuộc sống hàng ngày để lưu lạo khoảnh khắc đẹp về cuộc sống của mình ( máy quay GoPro này là máy bọn nó chuyên làm kênh Youtube đó)...còn ai ném đá mình cứ thoải mái...mình chơi game chứ ko để game nó chơi mình bạn ạ
    Chúc anh em chơi game lành mạnh...đừng để game nó điều khiển mình :))
    Note : mình là Bình chơi DL hirosi chuyên fang Thần Mã ngày trước đó ( acc này mình được a Long S2GiaBao top DK ngày trước tặng)...hồi ss3 thì chơi soul vesac,N0Fear...nếu a Thương N0Fear ở ngõ Tự Do Hà Nội đọc được cmt này thì pm Zalo 0977721989 nhé anh....em bị mất sđt của a rồi...e tìm a 1 time mà ko thấy a đâu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi