Thông báo Block acc auto PK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 5/2/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Giờ auto có cần zen đâu vẫn lên bãi bt nhá ;))

zzbaokezz thích bài này.
  2. úp mong fan vào game tận mắt chứng kiến .. tụi nó hách hoành hoành bá đạo
    .. mong anh phạt thật nghiêm ! những thành phần autu phá họa game sân chơi lành mạnh vốn có từ lâu

3. đề nghị mạnh tay block vĩnh viễn

CuộiKaiserzzbaokezz đã thích.

4. mong dmin khóa vĩnh viễn làm gương cho kẻ khác

onghuyday thích bài này.
  5. block vĩnh viễn thì cho dù ác nào đi nữa cũng block het me đi làm cho ra làm còn cứ ác cùi thì coi thường block vĩnh viễn còn ác có ngon thì vài ngày lại thả thì im me đi cho auto tóe loe đê cường fan ơi :))

6. Fan bjo mới bắt đầu vào cuộc chống auto hay sao, hy vọng từ bài viết này về sau cứ block mạnh tay, lần 1 thì 3 ngày, lần 2 30 ngày, lần 3 3 tháng, lần 4 5 tháng, lần 5 10 tháng cứ như vậy x lên sẽ có tính răn đe hơn, Xử cả auto chạy bãi p8,p16,p20, mấy phòng pk mà auto ko thấy xử lý, auto dv bc cũng chưa xử, bc,dv p8,16,18,19 lúc nào cũng có team, bình thường đc 10slot bc bjo chỉ còn 5slot, dv 15 bjo chỉ đc 10slot, team auto dv,bc còn doạ thích tao cho auto ful các phòng khỏi có slot mà vào. X2,x6 tết này thì ae cày kiểu gì đây

7. Ae cày chay p8 p16 đi. Để ae đi ăn tm

8. Tại sao acc khung thì khóa theo ngày cond Clone thì block vĩng viễn. Thế thì hóa ra pháp luật bênh thằng có tiền à. Bạn xem lại suy nghĩ.

9. Auto trắng trợn trên k3 p16 vs p8 mà adm có thèm xử lý ko? Ko xử thì ít nhất cũng tăng zen pk lên 1m chứ đánh mỏi tay mãi nó éo hết zen chán éo chịu dc, chơi như kiểu pk creep ý @@

Boylazy8386tinhyeuMUHN đã thích.
  10. Truy số điện thoại ra và block hết tất cả acc . Để F1,F2,F3 nó lây lan cộng đồng là dở. cho nó cách ly vs xã hội hết đi Fan :D

11. Theo e bác nên lập 1 top để ae vào gửi video tố cáo auto, và khi ae gửi thì bác cũng sắp sếp người kiểm tra và tiến hành sử lý ,như auto PK bác lần 1 khóa PK 1 tháng những lần sau cấp số nhân lên , đối mới auto chạy bãi đã số là acc phụ nhằm mục đích nhặt rác nhưng đang làm ảnh hưởng đến cân bằng game , cũng sử phát theo cấp số nhân lần 1 khó 1 tuần và những lần sau cứ thế nhân lên bác nên làm mạnh tay chút, cứ auto PK khóa PK vào game chẳng PK dc là lần sau sáng mắt ra ngay, hoặc bác có thể tăng lượng zen rơi ra ở các máp PK vì auto chạy bãi đa số là muốn nhặt rác mà khi bị PK lượng nhặt ko đủ tiền điện thì tự khắc sẽ ko auto nữa @fantasymc xem xét và cân nhắc

BanhBaoTN thích bài này.
  12. thôi thôi mn nói làm gì cho thêm bực mình, autu nó lù lù mấy năm nay rồi, nát hơn *** rồi

13. Auto pk rõ ràng :))

14. Đương nhiên acc Vip của đống tiền nó khác, có chơi acc vip bao giờ chưa ? =))

15. thực tế ức chế lắm mấy fen.ít vào dd hôm qua vào thấy top của fan,đáng nhẽ vui vì sử lý auto.nhưng mà đọc qua cái thì thay vì vui lại cảm thấy ức chế hơn. các memd thấy ngay cả đến người cầm trịch còn như vậy thì các fen có gào nát họng cũng thế thôi. mình còn nhiều cái muốn nói nữa nhưng mà để im xem xử lý đến đâu. cái mà người nào đó gọi là “ĐỨA CON TINH THẦN” gắn bó bao năm nay bao nhiêu tâm huyết này nọ mà không làm cho ra ngô ra khoai khác nào tự tay giết nó cay hơn là để thằng khác giết đi đứa con tinh thần của mình mà bất lực vì quá nhu nhược. các bác hiểu ý em chứ. cá nhân mình.ngày trước mình nhớ upp ss12 fan vào thả cho câu “chơi được thì chơi không được thì nghỉ” mình đọc cảm thấy khó nghe vãi. nhưng nghĩ lúc đó vì nhiều việc lúc mới upp căng thẳng mệt mỏi nên thế. ra bản mới anh em thứ nhât chưa quen thứ hai anh em nhiệt tình phản hồi tìm tòi lỗi hay những cái chưa hợp lý nói lên ý kiến cho adm fixx không cảm ơn thì thôi chứ đúng không mấy fen. vậy sao mà đến giờ bọn phá game lại không dám đập thẳng vào mặt chúng nó. chúng nó có thắc mắc thì dẫn luật đã ban hành ra. cả vài năm trời lâu lâu vào làm ba cái như này ::)) thực ra theo mình thấy là fan không muốn làm dựa vào mấy cái lèo nhèo này kiểu để định hướng hay kiểu như là lâu lâu làm cái cho có dần dần mọi người sẽ quen và không phản ứng mạnh như lúc mới đầu nữa vì cái trước mắt mà bỏ đi cái lâu dài. tất nhiên chính fan nói vs mình chịu khó qua ss mới sẽ đỡ hơn mình nghe mà chỉ cười trừ :))

BanhBaoTN, VuaHaiTacccAnhquynhtx đã thích.
  16. Có tiền thêm với có đầu óc thì hoàn thiện hơn

17. Thằng có đầu óc thì nó mới có tiền mới chơi acc vip ok?, còn ít thấy loại có đầu óc mà không có tièn chơi acc ghẻ lắm ok? :))

18. Block hết acc liên quan, nhất chí với phương án này

BanhBaoTN thích bài này.
  19. chỗ này k phải chỗ thể hiện cho mày , mày cầm ac top thì kệ nhà mày , vấn đề ở đây cần là sử lý autu, 1 cái ac top nhà mày chắc gì bằng 10 ac ac cùi bọn tao

20. Tiền với nhân cách chưa chắc nó gắn với nhau đâu.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi