8 về game Bình tĩnh trước những thay đổi :D

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Ngọc FinaI, 25/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đừng cố thay đổi cả thế giới,mà hãy thay đổi bản thân mình.
    con người có thể làm được tất cả,và có thể làm tất cả.thay vì kêu ca hãy bỏ thời gian thích ứng với nhưng thay đổi.

Ngọc FinaI thích bài này.
  2. Trận đòn nào cũng từng trải rồi cậu à, bị bố mẹ mắng đánh thầy cô khiển trách lơ là việc học hành sinh hoạt là đương nhiên. Đã thế nhiều lần nghiền quá mà không đủ tiền ngồi net tôi còn đánh chịu, rồi đến những quan nét mới mở cho chơi miễn phí ngồi vài ba ngày là chuyện bt, lắm khi bị chủ quán làm đủ mọi việc ...
    Nhưng những cái nỗi đau thể chất và tinh thần đấy chẳng thấm thía vào đâu với tình yêu tôi dành cho Mu được bạn à, khi nhắc lại nó sẽ chỉ làm tôi thấy chân trọng hơn những gì mình đang có, chứ nó không làm tôi đau, lam` tôi hối hận gục gã trước những lời lẽ lung lay manh động đuợc bạn à. Tình yêu cơ mà mấy núi cũng trèo mấy sông cũng lội mấy đèo cũng qua :D

LinhHonQuyThông Lỗ Nhị đã thích.
  3. Các thánh chém hay quá...Mình xin bái phục.
    Theo mình giờ có time,có điều kiện thì theo,không thì tạm nghỉ 1 thời gian rồi tính.
    Kêu ca làm gì thêm bực mình.
    Như mình chơi soul dù nhiều bạn chê bai, qua nhiều phiên bản MU vẫn mãi là soul gà,soul cave... Nhưng đã thích là làm, dám chơi dám chịu thôi,

4. giống em nhỉ! đợt học c2 xong 3 tháng hoc hè mà viết k hết 1 mặt trang vở. thời 1.0 rs còn 5k 1 lần mà cầy lòi mắt cả tháng trời mới đc hơn chục lần. thế mà vẫn vui. do thời gian đó còn nhỏ k có đk nên đành bỏ k chơi nữa. giờ mới chơi lại từ ss6 mà vẫn nghiền có sao đâu. e k thích những ng chỉ mới 1 chút thay đổi mà đã phàn nàn này nọ rồi. giờ cho dù đã có gia đình, vợ con, có nhiều lo toan cho cuộc sống nhưng em vẫn dành tình cảm và thời gian cho muhn. chịu khó cày cuốc rồi sau này truyền lại cho con cháu mình chơi. biết đâu lại thành huyền thoại mu nhỉ ???!!!!!! =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Thông Lỗ Nhị thích bài này.
  5. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

like :P:P:P tớ đã từng bị đuổi học về games :P:P

6. Ngọc Final hay đặt K.pop làm ảnh đại diện, còn Avatar kia giống của anh Bợm... có khi nào?

7. Ngọc Final thích bài này.
  8. =)) thật sự mà nói rất súc động trước những câu từ mà A Ngọc Fianl viết .

9. vãi cả anh bợm văn thơ lai láng =)) =)) .

10. nghe lời của bác này mà đắng lòng quá :D nghe nói bác cầm emper điêu nghệ lắm :D

BoyZone9xThông Lỗ Nhị đã thích.
  11. ông này mê muội thật đấy! gamer vip cua Fan! tôi cũng mê nhưng chỉ chơi dc 1 lúc rồi mới mê tiếp

12. mình toàn mê ngủ thôi chứ nhưng mà chơi game nhiều đâm ra nghiện :D

13. đến giờ ta vẫn móc túi

14. tâm huyết cái con khỉ. PR bản thân thì có

15. Lần đầu like bài viết của tay này, đơn giản vì 1 lý do : năm 2004 đã từng móc ví mẹ lấy 5k chơi MU và mua quyền vào sv riêng:D

16. thực ra không phải là tôi trách móc và đòi hỏi gì ở mu này, chỉ có điều là tôi cũng như bạn, có thể tôi không nổi tiếng = bạn, nhưng chúng ta là những gamethu phải có những ý kiến của riêng mình, điều gì chưa hợp lý thì cùng nhau thảo luận và góp ý để hoàn thiện. có thể bạn nói đúng, nhưng có lẽ là đó chỉ là lời nói để ngụy biện cho hành động? bạn hiểu thế nào là ký ức, với mình ký ức chỉ dành cho người còn sống, còn khi đã về với tổ tiên rồi thì còn đâu ký ức nữa phải không bạn. những lời bạn nói và chia xẻ mình cũng rất trân trọng, nhưng điều mà cảm thấy chưa hợp lý thì cùng nhau chia xẻ thôi phải không? vẫn biết rằng để có niềm vui thì phải có sự hy sinh và chia xẻ, nhưng dù như thế nào đi chăng nữa thì hy sinh cũng phải xứng đáng. bạn hiểu điều đó chứ, mình cũng chơi mu từ 2003 lúc còn đang học đại học, nên có lẽ cũng có một số trải nghiệm do vậy chia sẻ với bạn như vậy thôi, những điều gì mà bạn cảm thấy m nói chưa đúng mong bạn hết sức thông cảm vì ngôn ngữ việt nam nó phong ba bão táp, có thể ý mình nghĩ và nói rất đúng nhưng có lẽ chưa diễn đạt theo đúng ý của mình, mong bạn hiểu và thông cảm điều đó.

BoyZone9xThông Lỗ Nhị đã thích.
  17. Nói j thì nói MU cũng chỉ là game thôi, hãy sống thực với đời thường và nhìn những người làm ăn buôn bán khổ cự đi. Liệu top có giám nói vs vk con và gia đình là a sẽ sống vì MU và chết cũng vì MU ko? ( suy nghĩ đơn giản quá :D )

18. đọc xong em đã khóc ạ :))

19. Mu cần nhiều anh em tâm huyết như vậy

20. Tôi cũng gắn bó Muhn từ 1.0 ss3 ss6 bjo ss8 ,lúc muốn bỏ hẳn nhưng vẫn yo mà ko biết lý do.chơivui vẻ thôi,ko ham hố đc,cũng k đầu tư,buôn ve chai vui vui

21. Mình cũng có quan điểm như vậy dám làm dám chơi dám chịu còn không thì out nghỉ không như mấy con cave giả tạo nói yêu mu sống mu...vv mà hơi tý quay ra cắn lại nào là hút máu nào là ức chế này lọ chử rủa fan..này kia. Mình cũng không thích fan fix này nọ chỉ vì thấy cmt của mấy thành phần kiểu đó nên gét thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi