Bình Chọn: Người đại diện trong Game BV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 30/11/09.

?

Bình chọn người đại diện. Tôi chọn :

1. 1. 0ngTrum

1.9%
  2. 2. _KEM__MUT_

2.5%
  3. 3. Game_Enter

26.3%
  4. 4. LanhChua

30.0%
  5. 5. OngMayLa ( vừa đổi tên ) tên cũ Killua

0 vote(s)
    0.0%
  6. 6. OngChuNet

21.3%
  7. 7. oMaTuyeto

1.3%
  8. 8. **MyLove87*

5.6%
  9. 9. DarkKnight

7.5%
  10. 10. OngTrumNo1, OngTrumNo4 EF, Paradise33 , CongTu MG

3.8%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hì hì, thích gì cái làm mod hay người đại diện ấy nhỉ, mà sao các bạn cứ ham hố thế không biết, người nổi tiếng à, lên takan gặp pro vẫn bị bem chết như thường, lúc nào cũng phải phân sử cái đúng cái sai, :D rồi gặp em út mới chơi xin 100m làm vốn :), rồi thì nhường bãi, Pk thì không được tự nhiên, ăn nói thì phải khéo léo, không dám PK lung tung lại sợ anh em nói thế này thế khác. Ai cứ làm đi thì biết, mình sợ đến lúc không làm hết trách nhiệm của mình thôi.
    Điều quan trọng trong game là anh em đoàn kết, vui chơi giải trí, thỉnh thoảng vác Đao đi Pk loạn xị ngậu lên :D, PK pro, đồ ngon thế là thích rồi.
    Nói thực ra mình đăng ký cho vui thôi, có được mình cũng không làm đâu, nhường cho chú em Game_Enter, hay LanhChua làm cho khỏe :D
    Mình cũng làm mob bên FPT rồi áp lực lắm chịu không nỗi đâu :D, đừng có ham ^^

2. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Kết thúc Bình chọn:
    2 Người được chọn là Game_Enter và OngChuNet . Còn tại sao LanhChua bị loại , thì tự hiểu không cần tôi phải nói lại.
    - Người đại diện : Công việc khó khăn , đòi hỏi người đó phải có bản lĩnh , có uy tín trong Game , mà điều quan trọng nhất đó là chữ tín và tư cách !
    - Mong rằng với sự giúp đỡ của 2 anh em :Game_Enter và OngChuNet. Bá Vương sẽ ngày càng đi lên. Cám ơn sự hỗ trợ của 2 bạn. Hãy Pm gnurt58 để bàn về công việc trong tương lai
    - Cám ơn tất cả các bạn đã quan tâm

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi