Góp ý Bức xúc về Reset Online

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Powerlifter, 27/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thưa anh Fan
    Em biết là tính năng Reset Online đang trong quá trình thử nghiệm.
    Nhưng em cũng biết là đa phần những người buộc phải Reset Online vì họ không có thời gian để ngồi vào máy tính điều khiển con nhân vật.
    Họ đã chấp nhận bỏ ra thêm 6 bạc.
    Vậy tại sao sau mỗi lần RS Online, hệ thống lại CỨ PHẢI TRỪ của họ điểm agi và streng ??
    Em không hiểu về cách phân bố điểm sau khi Rs Online lắm.
    Nhưng 2 ngày nay, cứ mỗi lần RS Online xong là em lại về làng .... Vì không đủ streng mặc đồ và agi để đỡ đòn của quái k3 -.-

2. chuyện bình thường ở huyện

ChetGiaVo thích bài này.
  3. Đ" ai chả biết là bình thường.
    Comment vô vị vãi

ChetGiaVo thích bài này.
  4. :)) cái này như mặc định cho từng chủng tộc thì fai.

5. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

cũng chưa riset như bác lần nào cũng đánh dấu sem như thế nào

6. Vớ vẩn rs OL xong nó trừ 4k poin lever mà ông cộng sau cùng. Ông cộng 4k ấy vào đâu nó trừ đây
    Làm éo ji có trừ hết váo str or agi

7. Xin lỗi nhé, reset bằng tay xong tôi cộng luôn 7k agi và 700 streng.
    RS Online lần 1, agi còn 6k3, streng còn hơn 500
    RS Online lần 2, agi còn 5k5, streng còn hơn 400

Trong khi đó nó dồn hết điểm vào ene

Kết quả là về làng mất cmn hơn 2 tiếng, mà đang cắm bãi vip.
    Chả biết cái đ" gì cũng luyên tha luyên thuyên.
    Đã bảo là không có thời gian ngồi vào máy thì cộng điểm bằng đít à, mà 4k ấy với cả 4k kia. 4k nào ?

8. Ko có gì phải bức xúc hết bạn ah, tại b chưa tìm hiểu nên bị vậy. Số p trừ đi là p 400lv bị mất, quá hợp lý rồi bạn rs thì tất nhiên ko bị trừ p lv rồi.
    Cách trừ p này phụ thuộc vào số p của từng cột chứ ko liên quan j đến lần cuối cộng vào đâu hết đâu nhé. Ví dụ tính % cột nào số p càng nhiều tỷ lệ trừ càng nhiều. B cộng 7k bị trừ khoảng 200p, 14k se là 4k cứ vậy b hãy tự tính % bị trừ làm sao để ko bi về thành nhé

9. Bổ sung đó là tỷ lệ cho tổng 100k p nhé b, hihi

10. Mình hiểu ý của bạn.
    Và mình đã comment phía trên.
    Mình KHÔNG NGỒI MÁY, nên KHÔNG CỘNG ĐƯỢC 4K POINT LEVEL ĐÓ.
    Bạn hiểu không, MÌNH KHÔNG CỘNG 4K POINT LEVEL ĐÓ thì lấy quái đâu ra tỷ lệ cho bạn mà trừ ?
    Hệ thống nó BỐC ĐIỂM TỪ STRENG VÀ AGILITY sang ENERGY nên mình mới bị về làng !!

11. nếu như bạn thì khó rồi, vì ít p quá đúng không, ko muốn về làng chỉ còn cách cộng nhiều agi thôi làm sao để bị trừ vẫn còn sống đc, chính xác là trừ 3k1 chứ ko phải 4k, như vậy thì lại ko có dame, và phải có nv khác hỗ trợ,hihi

Powerlifter thích bài này.
  12. mình có rs mấy lần. nhưng thấy bình thường cậu ah. hay có khi từng máy hoặc mạng chăng nhỉ. mình rs thấy poit + như lúc đầu mình+ vậy. có thay đổi thì chỉ tí chút thôi

13. RS mất points lv là chuẩn. Việc trừ theo tỷ lệ poin có sẵn ở các bảng str, agi, vit ,ene mình thấy hợp lý vì các class khác nhau tăng points khác nhau nên trước khi rs OL phải cân nhấc + quá mốc sao cho phù hợp char mình đang chơi.

14. Mấy ông này cứ cmt đâu đâu ấy , ngta đã nói rất rõ là 400lv kia ngta k cộng vào đâu r mà cứ .... t cũng từng rs onl nhiều lần , cũng thấy bị hụt điểm + cố định ở các cột sau khi RS ONLINE nhưng chưa bh chết hay gặp p trường hợp như của bạn ( lúc ấy mình mới rs co 12x - đồ thi exl + 9 zen) nên cũng chẳng thắc mắc làm gì !
    Thôi , thỉnh thoảng đá qua cái máy tính , kiểm tra c à , đằng nào cũng là " đang thử nghiệm " meep3

15. Hình như là trù tương ứng vói só poil lv10 của bạn

16. Bạn nên hiểu LV 400 => số poin khác
    Và bạn RS về LV 10 => số poin tụt đi là chuyện bình thường

17. Đã nói là không có thời gian ngồi vào máy để cộng điểm thì khác cái gì ? Khác chỗ nào ?

18. trừ điểm agi + str thì không đủ điểm mặc đồ. không đủ điểm mặc đồ thì thủ yếu . thủ yếu thì nhanh chết TM . chết TM thì phải mua zen . mua zen thì nạp bạc . nạp bạc thì ... lấy tiền đâu ra thì lấy :)

19. cũng vài lần như vậy , rs onl chính acc mg đang ks mà có sao đâu nhỉ, vẫn trừ các cột đi , nhưng mỗi cột mình cộng ít nhất 20k point nên chả sao :D

20. ghét vấn đề chờ đợi

21. chưa thử bao giờ, nhưng nghe ae nói cái này cũng nhiều rồi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi