Góp ý Báu Vật Tháng 6, Không Giao Dịch Được Trong Game

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi yokohama2807, 15/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình là cuộc truy tìm báu vật tháng 6 này đầy ý nghĩa, đúng là một cuộc truy tìm báu vật thật sự, rất khó tìm.
    Nhưng tình hình là báu vật không giao dịch được trong game. Vậy kính mong Fan cho báu vật được giao dịch trong game, như thế thị trường chợ trời trong Sever sẽ sôi động và vui hơn.
    Xin chân thành cảm ơn !

2. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

mục tiêu là không giao dịch được bạn ơi, ai tìm được đồng xu là may mắn của người đó. Khi đó giải TOP sẽ không dễ dàng ^_^

3. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Quả là một sự thay đổi đến "bất ngờ", có lẽ sẽ công bằng hơn.
    Thế này thì các ai mà ấp ủ Top bằng mua bán thì tắt điện hết =))

Last edited: 15/6/14
  4. ồ, thui cũng hay.

5. Bác Fan đã tao điều kiện cho anh em có ít tiền, nhưng chịu khó cày cuốc sẽ có thành quả.

6. lâu lăm mới thấy Fan dc dân đồng tình đến thê.............. vâng điều chỉnh rất hay

7. Chuẩn quá ADM ơi . Như thế này mới đúng ý nghĩa của Truy Tìm Bảo Vật . Khó mà dễ , Dễ mà khó .

8. Hay đấy chứ báu vật mà cứ đem buôn bán như mớ rau thì thực sự chán lắm!

9. thật sự rất hay vì không giao dịch được, truy tìm không phải cho kẻ lắm tiền, ngồi nhà bỏ tiền ra mua, anh em nào chịu khó kiếm thì được.

10. Bác làm như thế này có phải vui hơn không. Như sự kiện lầ trước thật là chán

11. èo. jo bảo vật lại ko GD đc như trước ak. thay đổi bất ngờ :(

12. hic. giờ mới biết :( tháng sau đua top thôi

13. Em thích nhất là được như thế này =)) như vậy mới gọi là BV , trade cho nhau được thì mình nghĩ chả gọi là BV làm gì nữa =)) like bác Fan

14. BV là phải hiếm mới là chuẩn

15. MrAnhKiet vs MrAnhKiet biết sớm thế này chắc mình cũng tham gia tìm bảo vật đấy :))

16. mình kiếm đc 1 cái rùi cố gắng từ đây đến tối làm chục cái bảo vật nữa là ngon ^^

17. khổ ngồi máy tính nnìn nổ cả mắt mà chẳng thấy gì cả..buồn ơi là buồn

18. bác fan làm thế này quá chuẩn luôn ,like cho bác fan

19. Bảo vật rơi vẫn nhiều, Admin cho rơi ít đi 1 tí, xong sự kiện chỉ được khoảng 200 cái là vừa :D.
    Nếu được như vậy anh em cần kiếm được 1 cái là mừng lắm rồi.
    còn phần thưởng sau sự kiện không nên ai kiếm được nhiều mà là một con số may mắn nào đó, cứ anh em nào kiếm được 1 cái là nộp vào và có 1 số may mắn, là có cơ hội được phần thưởng như Fan thưởng trong sự kiện. (tự nhiên kiếm được 1 cái xong được phần thưởng thấy nó vui hơn) ai cũng cố gắng đóng góp 1 bảo vật để có cơ hội lãnh thưởng.

20. thế này mới là bảo vật nè

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi