Bang hội Bất tử cày rác như ai

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi gngoc, 15/11/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. adi đà phật toàn mấy thằng nghèo kiết xác sĩ mồm

Em Về Đi thích bài này.
  2. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Nói về khẩu nghiệp thì Bợm Cẩu phải méo mồm thụt lưỡi đầu tiên chứ đé.o ai =)).

PhapSuVuiTinhBợm. đã thích.
  3. @Bợm. cày thuê nó còn cayd rác hơn thế nữa cơ nó còn hay sủa cày thuê mhuwng vào tranh nhau cày thuê với thằng đệ quý=))

PhapSuVuiTinh thích bài này.
  4. Bố mày vẫn chưa cho mày ăn nhỉ, vẫn còn lên đây khóc rong ;;)

5. bợm lấy gì cho ăn thế hay ra tốp sủa họ cày thuê rồi tranh nhau cày thuê với thằng=)) bợm cày thuê rao thuê mua thuê chắc bỏ nghề trộm cướp vặt rồi
    thằng tỉn đâu còn bãi rác nào ngon ngon bảo nó để nó cày đe ko nó lại ra diễn đần khóc vơi fan jo=))

Em Về Đi thích bài này.
  6. rakion SV 20 cũng là cày rác luôn hả theat não phẳng :))

6múii thích bài này.
  7. Đùa càng bất tử càng phải nhặt rác kiếm sống.k lấy đâu ra mà ăn.còn tên guid chết sớm cày rác thì ae còn thông cảm đc :))

YeuVoNgoEm Về Đi đã thích.
  8. chắc ăn hành nhiều quá nên là bức xúc à

9. Cho may ăn c'ứt chứ ăn gì =)) thằng Cần cẩu nó bỏ không nuôi mày nữa, không cho mày ăn cơm toàn ăn *** lên cang ngày càng ngu chứ sao nữa hả Chiến què =))

10. Bợm chuyên đi ăn cyt cả svhn để llý acc cày thuê còn đi ăn cướp vặt. Bợm lad 1 con cẩu la loếm khắp muhn chỉ sợ bợm ko nổ dc lại phải ra game ảo khóc lóc với fan để thả cho cục *** về nhà ăn qua ngày=)) bợm cày thuê rao thuê mua thuê lấy củ về ăn :P

11. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

Bợm.Em Về Đi đã thích.
  12. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Lấy bn viên :))?

Bợm. thích bài này.
  13. Mua của nó á =))

Em Về Đi thích bài này.
  14. Đ.ịt mẹ thằng nào kêu fan fix vậy chúng mày? Ngày trước cày zen k6 nhiều lắm. Giờ hết cmnr. Cái bím mẹ bợm. Cái nồn mẹ bợm. Cái đ.ịt cụ bợm.

YeuVoNgo, FaTheOFTGEm Về Đi đã thích.
  15. tóm lại là ai cũng cày rác cứ vào server cắm chuột là cày rác , cả cái mu này đều cày rác , nhanh gọn , admin cũng cày rác , nhức cả đầu X_X

Em Về Đikenypr0ak đã thích.
  16. khái niệm Rác là do suy nghĩ cá nhân mỗi người thôi.nên là rác hết cho nhẹ đầu

Em Về Đi thích bài này.
  17. ngày tao vẫn làm đôi tỷ đấy thôi,chưa kể ngọc ngà châu báu

18. Có đâu mà 2tỷ. T 2acc elf 3xx rs cam bai ngoai k6 trc dc 600m/1 ngày. Giờ dc 300m vii vai ngoc.

19. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

có bao nhiêu inbox đi

Em Về Đi thích bài này.
  20. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Bao nhiêu chẳng có...cần bn thôi :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi