Bang hội Bất tử cày rác như ai

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi gngoc, 15/11/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. sáng ra thì gặp TraitrLai cắm rác k5,còn rakion thì canel vs TheEnd canh nư chó giữ nhà, ai lên là bị pk, thế mà mở mồm ra chê ae cày rác =))

2. Gọi người nông dân là nghèo và hèn chính là khinh bỉ quá khứ tổ tiên của họ thôi mà .
    đôi khi tiền cũng không giải quyết được việc đâu mà ka ka ka.

Nhật ThăngEm Về Đi đã thích.
  3. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bạn nói thế oan quá :)). Cả G HungDaiK cắm k6 từ 1>9 luôn à ;))

4. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

=))=))

5. ae cho hỏi tý. làm cách nào mà ko RS vẫn nhặt dc zen..
    xin cảm ơn

6. mua zen trên shop , 1 click chuột nhặt đc mấy trăm mil zen :))

7. Thế dếch nào mình cắm mấy cave k5 2 hôm dc đâu 300m zen, vào ngọc mỗi loại vs đồ ex. Mất 46b rs ol. Tính ra chả thèm cắm nữa. :(

Nhật Thăng, Em Về ĐiPollo đã thích.
  8. 24h 1 acc nư vậy oke mà.nhưng cắm acc rs dưới 500 thôi

Nhật Thăng, BaBykool1Em Về Đi đã thích.
  9. cave mình toàn F 90-100k point :))

Nhật ThăngEm Về Đi đã thích.
  10. rs toàn ~ 1k lần, nhặt 3d mà đc đâu 300m zen. thất vọng về cắm skill sv nonpk ;))

Em Về Đi thích bài này.
  11. :D

12. K5 thì mình không nói nhưng Rakion thì mình nghĩ nó là map PK nên không nên tính vào.

13. PK : mạnh được yếu thua
    NonPK : team khủng thì trụ lại, team cùi thua
    kết luận là người mạnh hơn sẽ được phần thưởng. theo bạn thì phần thưởng là gì?

14. Vì chủ TOP đang nói đến cầy rác mà theo cách nghĩ của mình và ae gamethu căm acc số lượng lớn tại các map nonpk hay HQT(không phải trực máy có thể làm việc khác) là cầy rác. Còn online săn boss hay PK để chiếm bãi(phải trực máy không bị PK chết) để cầy kn hay vật phẩm thì không phải cầy rác.

Nhật ThăngHighElf đã thích.
  15. theo cách nghĩ của mình thì các đồ không phải là đồ full, sk vip .... tóm lại là đồ cùi đánh quái rơi ra là đồ rác. Còn cách kiếm các đồ đấy như thế nào là do cách người đó chơi và dựa vào điều kiện của char mình có. ví ** không thể bắt người mới chơi cầm acc ttd đi săn kundun được :D. cách chơi khác nhau nhưng chung 1 mục đích là cày đồ nên nó giống nhau cả :D
    Sự thật thì ngay cả người cầm char TOP vẫn cày và cắm rác bình thường :)

16. Mình ít vào game toàn vào diễn đàn nhưng cũng biết việc mâu thuân giữa hai luồng ý kiến(2 nhóm Guild) nên mình nghĩ mình sẽ không bàn luận về vấn đề này nữa.

Nhật ThăngHighElf đã thích.
  17. hơi gà

18. Ý mình là gui battu hay chửi mấy bạn cắm nhiều acc là nhătfj rác vs ve chai và khinh họ trong khi chính mình cũng cắm kiếm rác hơn dc ai đâu nhưng cứ tpr vẻ ta lắm tiền éo cần phải nhặt đồ

19. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Bạn còn nhớ câu mình nói với Bợm Cẩu chứ, nó chê người khác nhặt rác khác gì Chó Nhà đi cắn Chó Nhà. Chẳng đói há mồm ra nhưng vẫn sĩ ấy =)).

20. Cẩn thẩn khẩu nghiệp đó cẩu ngôn ;;) ăn trộm của ng khác xong oẳng của mình =))

6múiiEm Về Đi đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi