Bất ngờ quá ...Teen 9x đại gia

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi DragonJP, 21/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đâu có bạn không đọc kỹ đoạn chát rùi .... Mình có nói là cho em 20 k đấy thôi . Hehe mình còn bảo là em nó mặc đồ vào đoàng hoàng để thử tài em nó chọn cảnh nữa .

2. Có khi phải pê mờ em này xem hàng cái =P~. lâu lắm rồi ko có gì nghịch =P~

3. Hôm nay mình cũng thấy có cái níc chát này PM mình nhưng cho vào thùng thư rác :D ra cày MU :)

4. Ngọt đấy :">
    .....................

5. thế có send thẻ k đại ca!!!k thấy a send thẻ cho nó.:D:D

6. đây là mã số thẻ của Dragonjp gửi cho em í.nếu có ng quen ở viettel có thể hỏi xem mã số đó nạp cho sdt nào từ đó tìm ra tung tích "bệnh nhân" :))
    lưu ý muốn biết fake hay ko thì quan sát 1 lúc là đc ( vd như 2 tay đang sờ vếu mà vẫn type đc là fake rồi :)) chả lẽ chat = chân ) hoặc bảo em ấy làm 1 cái j đó theo ý mình như vuốt tóc chẳng hạn :))
    chúc các đồng chí có những lần quay tay thoải mái và sảng khoái.thân! :">

Last edited: 22/8/11
  7. Chuẩn men chúc các bạn có các lần way tay thoải mái và sảng khoái :D Kết mỗi cái câu này

8. Show đ.éo đâu mà show =)). Toàn bọn con trai lập YH rồi fake WC =)). Cái trò mèo này từ lâu lắm rồi =)). Ngồi mà mộng mơ :>.

9. Cẩn thận kẻo bị nó dụ dỗ:)))))))))))))))))))))))))))0000

10. hanoipho

hanoipho Guest

Cứ rủ nó vào nhà nghỉ kéo lấy 5 thằng vào pháo cho nó trận cho chừa rồi bùng hahaha

11. becoikute

becoikute Hiệp Sĩ

Uppppppppppppppppppp

12. TopGamer

TopGamer <font color=blue><b>٩(•̮̮̃•̃)۶๖ۣۜGamer๖ۣۜOnline™</

tớ nghĩ không phải là cave bọn con gái nhà giàu bây giờơở nhà 1 mình ai quản lý show hàng đú đởn tí ý mà :))

13. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Sao mình pm yahoo không thấy trả lời nhỉ. \:D/

14. Cái gì mà mọi người vào đông thế nhỉ

15. TopGamer

TopGamer <font color=blue><b>٩(•̮̮̃•̃)۶๖ۣۜGamer๖ۣۜOnline™</

À mấy đứa đú đởn nó khoe l` ý mà có gì đâu =))

16. :)) ngọt nước quá
    :))
    các bác bớt tiền thêu cái ws đi để xem e nó show hàng kìa

17. azuma

azuma Guest

đầy là 1 số thằng lừa đảo mà :D !

18. Con này nó máu quá rồi chứ sao..Nó rủ đi cả nhà nghỉ kìa...máy anh em chung nhau ma cho nó thấm thía " Pháo dàn" của âe MUHN

19. Lậy hồn =)). Toàn cái bọn già khú có chồng or bị chồng bỏ đâm ra thích show >:). Chứ cái tầm teen girl bây giờ ít lắm 8->. Ngày trước ở Pal toàn teen tầm 21-23 :">. Ngọt lắm, nhưng giờ toàn già khọm :)). Nhìn cái Body thì chuẩn nhưng nhìn mặt thì kinh v l =)). Đây trước kia chỉ ăn với chơi Paltalk mà =)) =)). Còn ở yahoo thì toàn hàng fake hem tính tiền :P

20. Paltalk toàn việt kiều hoặc dân chơi sài gòn là nhiều
    ai có nick xanh pal share đi :>

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi