Bất Cập Đua Guild.Cả nhà Vào Xem nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Nguyen~Bao, 8/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đua Guild 1 lần đổi điểm đc hơn 1k Poins.có những chater x2 x5 cũng có cả x1 ko rs nữa mà để Poins ấy để đi fem người.vậy thì ý kiến mọi người thế nào.có nên kiến nghị bác ADM sửa lỗi này ko?
    đổi điểm 10 lần = 10k poins < = 1 chater x1 cầy vài năm >

BéMộngMơ thích bài này.
  2. ai đổi 1 điểm dc hơn 1k pon con DL tôi đổi 10 lần mới dư 5k pon thôi

3. Last edited: 8/4/10
  4. Admin không có cách nào tốt hơn sao?Cứ thấy ai khủng thì phải báo admin để admin chỉnh lại point hết à ?
    Đề nghi admin sau mỗi đợt đua G hãy RS lại( RS về lúc trước khi đua Guild) point của các Char đã đua G.

5. Vậy mới gọi là A Đơ Min chứ:)):))

6. CanhDieuVn

CanhDieuVn Hiệp Sĩ

Những nhân vật sau khi đua Guild bắt buộc phải rs lại nếu ko sẽ bị block nhân vật...RS rồi thì lại vào sv chơi bình thường....Đấy là ý kiến nhỏ của cá nhân em thôi,bác Admin xem lại vấn đề này 1 cách bao quát hơn cái lợi của những ng đua G và cái hại cho ng ko đua G..

Last edited: 8/4/10
    BéMộngMơ thích bài này.
  7. dungnhinem

dungnhinem Tân Thủ

mỗi người có 1 lựa chọn , ng ta cũng mất công cày cuốc mới đc số point đó, các ông muốn như vậy thì đua G đi rồi đừng rs , 1 mỗi 1 cách chơi, có ng chơi chỉ buôn bán , có ng chơi chỉ đi săn và quay đồ , tinh luyện... có ng là cày cuốc miệt mài, có người chơi chỉ để gặp bạn bè , chém gió.... đừng ích kỉ quá , chỉ là 1 trò chơi thôi mà

8. theo em thì nên đổi điểm = bạc hoặc là blu chao như thê sẽ công bằng cho anh em. anh em bỏ phiếu cho em nào

9. tốt nhất sau khi đua gui xong ko cần rs mà Admin tự quét điểm đua gui đi
    thế cho nhanh:)

10. Thế ta cày 1 năm trời mà không bằng cái thằng đua Guild có 1 ngày hả?

11. Mỗi người 1 cách chơi Ok ==> nó thích chơi thế nhưng đi fem người rồi sỉ nhục người ta ==> người ta cũng đi nhờ admin xử lý thôi vì đấy thực chất là lỗi game , sao lại gọi là ích kỷ. Còn muốn point nhiều 1 cách chính xác và hợp lý nhất là cày 2 nhân vật vợ chồng thôi.

CanhDieuVn*HungBaby* đã thích.
  12. Tán thành cách xử lí này =D>

13. CanhDieuVn

CanhDieuVn Hiệp Sĩ

Anh giang còi nói rất hợp lý..em tán thành...

14. nói như ông 1 người cày 1 năm chăm chỉ ko bằng 1 thằng đua Guild 1 ngày.
    thế đánh MU làm cái gì.ko rs nữa cũng đc chờ đến tháng đc 10k Poins.

15. hehehe.đợt vừa qua đang đinh mang HC ra đua G để kiếm vài K poin dư nhưng nghĩ thế nào lại ko đua.hjhj.
    nguyên~bao hum nao solo nhé.
    mới rs tăng lại poin.....!

16. sax con ~:> bán acc hay chưa vậy :-w, nếu vẫn là mi cầm sao giờ ~:> thế =))

17. 1 phát đua Guild nữa là HC phải ra x1 luôn.muốn đc ở x2 thì đừng đua Guild.khuyên thật đấy.mấy thằng đua Guild vừa vào x2 phải ra rs hết rồi.HC rs 999 1 phát nữa thì =))

18. ta chỉ thỉnh thoảng cầm thôi.aco thì đã bán nhưng pass thì vẫn có.còn thời gian chính là thằng chủ aco cầm thỉnh thoảng ta cầm vào pk cho vui.cầm akachiien vao solo với ta sem bây giờ ai win...! :D

19. giờ akachiien treo acc rồi, đồ thì đã bán hết

Last edited: 8/4/10
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi