Thông báo Bảo trì và nâng cấp SS11 (3/5/2016)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 28/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Cụm máy chủ Hà Nội xin phép bảo trì và nâng cấp lên phiên bản SS 11 mới nhất hiện nay.

Thời gian dự kiến: 8h đến 17h ngày 3/5/2016

Một số lưu ý quan trọng:
    _ Việc update sẽ sẽ giữ nguyên toàn bộ tài sản của các bạn, ngoại trừ thẻ bài quái vật. Tuy nhiên việc update không thể đảm bảo 100% không sai sót, vì vậy chúng tôi khuyến cáo bạn nên bảo hiểm các item quan trọng, hoặc gửi trên hòm ảo, chợ ảo để chúng tôi có thể phục hồi nhanh nhất nếu có trục trặc (không làm cũng không sao, tuy nhiên nếu có trục trặc bạn sẽ phải đợi lâu hơn một chút để được giải quyết)
    _ Tất cả cashshop đang sử dụng và còn hạn dùng sẽ được cộng thêm 24h.
    _ Trong khoảng thời gian update, có thể máy chủ sẽ bật sớm hơn dự kiến, tuy nhiên bạn KHÔNG nên buôn bán trao đổi gì trong thời gian này, chỉ nên vào game để khám phá các tính năng mới. Dữ liệu có thể bị quay ngược lại thời điểm bảo trì bất cứ lúc nào để sửa lỗi. Mọi giao dịch sẽ trở lại bình thường khi chúng tôi thông báo nâng cấp thành công trên trang chủ.
    _ SS11 thay đổi khá nhiều với SS8, tuy nhiên chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để các tính năng cũ không khác biệt gì so với SS8 (chỉ số, sức mạnh, sinh khắc ...). Cảm phiền các bạn trong quá trình chơi, nếu phát hiện bất thường vui lòng kiểm tra kỹ càng và phản hồi lại để chúng tôi điều chỉnh, KHÔNG nên có nói xấu, chê bai , a dua trên diễn đàn để kẻ xấu lợi dụng phá hoại cộng đồng
    _ Bạn nên tranh thủ tải bản cài đặt SS11 trên trang chủ để tránh nghẽn mạng vào thời điểm MUHN kết thúc bảo trì http://gamethuvn.net/?page=downloadss11

Tìm hiểu về các tính năng HOT của MU SSX: Các tính năng và bài giới thiệu có đầy đủ trên Fanpage của GamethuVN, mời bạn theo dõi https://www.facebook.com/muhanoi

Các thay đổi khác biệt giữa SS8 và SSX:
    _ Loại bỏ mã số bí mật, thay bằng mã cấp 2
    _ Được phép giao dịch ở Lorencia và Loren market
    _ ELF bắn không mất tên khi dùng tuyệt chiêu và cộng đủ Master Skill
    _ Gía Cash điều chỉnh lại tỉ lệ 1 cash = 1 bạc (Số cash hiện tại sẽ được x3 để phù hợp với tỉ lệ mới)
    _ Muun PET của SS8 sẽ có chữ [VIP] ở trước để tránh trùng với hàng của SS11

Last edited: 2/5/16
  2. Bao nhiêu nhớ mong và đợi chờ của ae đã chở thành hiện thực rồi nhá

3. Bác @fantasymc thông báo đồ nào ko quan trọng thì nên để ở hòm đồ ảo hay hồm đồ trong dame để ae còn yên tâm

4. Trong thời gian này mình đag du hí o đà nẵng về là có hàng chơi rrùi

xcanglongxYeuVoNgo đã thích.
  5. Thế là lên thật rồi

6. Bảo hiểm đồ quan trọng? vậy những đồ cho thuê trên chợ ảo, cất trên thùng đồ ảo cũng phải bảo hiểm sao? Admin xin hãy nói rõ vấn đề này!

• Hóng chờ mãi ko biết SS11 như thế nào:>

7. thích anh Fan vãi.
    mong đợi từ giữa tháng 4 rồi
    nhưng RC MNN pet 2 thì bh sao dc anh

8. Những món nào quan trọng thì bảo hiểm lại để khỏi mất công kiện tụng, trình bày khi update lên SS11 mà chẳng may bị lỗi chứ còn sao nữa bác.

9. đã đến lúc rồi..........................................
    lên luôn ngày mai đi bác cho nó nóng...

10. Bảo hiểm đồ rồi thế còn RC và MNN thì sao hả bác Fan

11. vậy những món đồ đang cho thuê thì sao cậu? không rút được về thì sao? @@

Ngọc37YeuVoNgo đã thích.
  12. chắc có SK đổi chủng tộc sang GL vs đổi đồ GL nữa bác nhỉ

13. Thì thôi chứ thì sao nữa.
    Mấy món đấy có lịch sử giao dịch nó lưu lại, còn mấy món treo chợ hoặc quăng trong hòm với để không làm gì có lịch sử giao dịch :v

14. Cho hỏi bao trì trọng tg bao lau nhỉ. Thu 7 chu nhật lại đi bảo tri. Sao ko bao tri vào các ngay trong tuần bác ơi:((

YeuVoNgo thích bài này.
  15. Không bảo hiểm đồ có được không ???

16. Khong bieet do dac co len full sk ko nhi

17. Mg cùi coa gì đâu mà chả k phải bảo hiểm :)))
    hoặc là tnao a?

montagne99 thích bài này.
  18. Mình chẳng có gì mà BH cả

xcanglongx thích bài này.
  19. Đồ trên chợ thuế đã được thuê chưa về lại acc thì sao nhỉ ?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi