Thông báo Bảo trì và điều chỉnh ngày 16/12

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 16/12/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. giảm tải đc map trian cho ae. nhìn dễ thở hẳn

2. giờ 2 map đấy có nonpk cũng chả biết có ai cắm được ko :D. mấy lần lên gom quái lòi mắt ra mà không thấy bãi nào quái tụ cả. chắc cắm auto nhặt zen thì được :))

3. cho a hỏi ngu tí : thế là giờ đây phòng 8 tất cả các map đều được pk hết cả à

4. không bao giờ kêu luôn - đang mong bác FAN cho mua giờ sv thoải mái nè Koko26

5. 1 phút 8 PO, đắt gấp đôi. Lòi mắt chứ ko kêu :))

6. Vâng . Phòng 8 PK từ a-z luôn. Thay đổi từ đợt bảo trì trước rồi mà bác

chienchoe thích bài này.
  7. ko phải chém gió lão FAN mà cho mua max 50k sv nhà mình có khi max vài lần là ít rồi Koko7

8. Bạn muốn mua thêm bao nhiêu phút (1 phút = 8 P.O)

cautru0168 thích bài này.
  9. Được 20k PO mà đòi mua max 50k phút. Không chém chẳng lẽ quăng bom :))

10. Kiểu này sau bảo trì khéo chả có đất mà cắm ấy chứ . Trước bảo trì tôi cày thấy tụ quái bình thường sao bạn lại bảo ko tụ nhỉ. Hay bạn chơi DK =))

11. thì cứ hết 20k mua 1 lần - có vài acc cắm 2-3 năm nay 24\24 thử tính xem đc bao nhiêu K P0 rồi qui ra sv vip Koko9

12. Òa, tức là để dành chứ gì :))
    Chăm nhặt chặt bị kkk

chienchoe thích bài này.
  13. K1 và K2 trở về non PK rất hay nhưng em thấy thêm 1 sv có vẻ hơi thừa thãi có khi K3 sẽ trở lại như ngày trước vắng tanh. Anh cứ cho chạy thử nghiệm xem nếu thấy vắng có thể giảm đi một phòng để như ngày trước để vừa đông vui,....

14. Con lạy bố ^:)^^:)^^:)^ Cin mãi mới được Fix giờ bác đi cmt như thế báo hại bị ném gạch đấy

15. đông vui có khi lại kích thích hơn :))

16. Chủng tộc Efl lại bị Fix nhé ^^ Skill tăng cường nỏ của Efl ở sv thường thì là + 180 sát thương và ở Sv 8 là sv săn boss + 53 thì ko nói .

Giờ sv thường chỉ + 140 thôi KaKa

17. mình đã bị fixx về 53 từ lần bảo trì trước:">

18. Boss vẫn là của bạn :)

19. Ừ mình biết Sv8 xuống 53 rồi vì nó là Sv săn boss mà . Cày rs toàn cắm sv8 biết rồi mà .

Bên sv thường ý lúc chiều vẫn thấy + 180 giờ xem thử thấy 140 :))

20. sever nào của YD cũng chỉ hiển thị 53;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi