Thông báo Bảo trì Server 27.11.2014

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 27/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Theo như admin đã thông báo thì:
    Vậy admin nên điều chỉnh lại để phù hợp với 1 số đối tượng khác, gọi chung là đối tượng "cần pt khi Online"
    Reset Online và Auto Reconnect thực sự là tiện lợi cho đối tượng đi làm cả ngày nhưng mặt trái của nó là những đối tượng này sẽ có Sp cả ngày lẫn đêm vì "Việc tự động kết nối sẽ vẫn giữ nguyên tình trạng party (nếu như party cũ vẫn còn)". Vậy rõ ràng những ai đi làm sẽ kiếm bãi ngon trước và cắm SP luôn ở đó và yên tâm là KHÔNG bao giờ sợ điều gì xảy ra nữa, vậy còn những người onl thì sao? Lúc ấy họ kiếm đâu bãi cày khi mà không có ai onl trực tiếp để pt họ, về sever PK thì không yên tâm vì sẽ bị người khác phá.

Ý kiến cá nhân của tôi là admin nên ra thêm phòng "không áp dụng onl đi làm" giành cho những người có thời gian ngồi máy tính có thể kiếm được pt cày kinh nghiệm hoặc thêm phòng PK nhưng tăng kinh nghiệm phòng đó lên nhiều hơn phòng thường.

BxNight thích bài này.
  2. nói nhue bạn thì nó là cái mất cân bằng đó vk2tay thì nó là cả 2 tay cầm còn ai cũng đòi fix cho chủng tộc của mình chơi sao cho tật khủng thì chắc là loạn.

3. thế còn ng cày skill sao bác? thà bác cứ ra 1 giá nào đó để ng cắm skill cũng có auto reconnect để đi làm còn yên tâm

4. thank bác Fan ,,,,,,,,.............................

5. Theo bản gốc của WEBZEN thì vũ khí 2 tay tức là cả 2 tay cầm vũ khí đó.

6. thế nhưng sao giờ lại chỉ cầm 1 tay a

7. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

thế này hiểu sai rồi nhé. khi dis hệ thống tự động đăng nhập lại thay mình thì cũng như mình vào lại thì làm gì còn sp nữa

8. PK có auto đc đâu
    MU thì PK là hào hứng nhất nếu PK mà auto toàn phần thì thôi chơi wedgame luôn :D

9. nói chốt là các bác DK cứ xác định là ko cầm đc 2 long giáo hoặc 1 LG+khiên

10. tối nay tắt máy đi ngủ k cắm nữa

11. Anh cho em hỏi làm sao kiểm tra đuợc nhân vật bao nhiêu lever mà đặt lệnh cho đúng.
    Và anh cho thêm map để cày và cắm chứ sv 6 pk hết map rồi thì 1=>5 lại full

Last edited: 27/11/14
  12. sao cũng đc đã thế ko cko cầm HVK luôn di vk2 mà cầm dc 2 vk hài quá

13. vẫn mong admin xem xét cho k1 và k2 nonpk hoặc được như ss6 là anh em mừng. giờ reset online + auto reconnect thì lại càng ko có bãi để cày.

14. toàn thể chủng tộc dk chờ bác fan cho 1 câu trả lời để a e còn có hướng để sử dụng vũ khí và công skill

15. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

mong a Fan bỏ chế độ kích đis khi cắm quá 42 tiếng

16. phòng 6 thành phòng pk thì tình trạng full phòng nonpk lại chuẩn bị diễn ra

17. ủng hộ bác Fan.nhưng k thức đợi kết nối sever nữa.ngủ yên 1 đêm vậy :))

18. mong bác Fan cho đỏi point dư skill luôn đi

19. hix mất công em test sp cả buổi trưa giờ lại đi test lại ko biết có đc sp1 ko? hic hic

20. Để trở về với bản gốc của MU.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi